Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bạn thi được bao nhiêu điểm ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• quá giỏi, ko được cao chứ ai bảo là lùn :waaaht:
    Originally posted by PrimeStar View Post
    ốm ốm lùn lùn ấy ở? cầm máy dslr ấy à? nhiều anh chị tình nguyện quá e cũng không nhớ hết :doubt:

Comment

• điểm mấy bạn năm nay có vẻ cao quá à , thấy bình chọn toàn trên 30 . :smile: . Mong sao trường mình càng lúc càng thu hút cái nhân tài :happy:

Comment

• Originally posted by kissrain47 View Post
        theo mình năm nay lý hóa ko xê dịch nhiều, toán thì chênh hơi bị nhiều, mà uit toán x2, mình nghĩ mềm >=29, ANTT sẽ là 28 còn lại 25->26 bạn nhé
        Ơ bạn này hình như là chủ thớt dự đoán điểm thi năm ngoái nè phải không , nhớ avarta xinh xinh nè :look_down:

Comment

• Originally posted by 13520053 View Post
          Ơ bạn này hình như là chủ thớt dự đoán điểm thi năm ngoái nè phải không , nhớ avarta xinh xinh nè :look_down:

Comment

• Originally posted by kissrain47 View Post
            Đó là cô Mai Phương dạy tiếng Anh trên moon.vn mà bạn gái của ông à chém thế

Comment

• Em gái mình năm nay cũng thi vào đây. đang lo wa chừng. chỉ lo điểm chuẩn tăng cao

Comment

• kết nhất cái dslr :sure:
                Originally posted by 12520909 View Post
                quá giỏi, ko được cao chứ ai bảo là lùn :waaaht:

Comment

• Mấy ông uit xài camera ngon vãi. Cụm thi Diên Hồng toàn 2-3 cái camera xịn ko à

Comment

• e thi bên cụm Nguyễn Gia Thiều ở Tân Bình .... mí a c. tình nguyện cũng nhiệt tình quá xá :3 ... môn toán p` e ra sớm nhứt trường =.=' mà e lại đi đầu tiền ... hết giờ e mới ra á ( k phải 2/3 tg e ra âu ). thí có a nào quay phim thì e cười lun =]] :v có a nào hỏi e làm bài đc k mà đang quay phim nên e cứ cười :v r mí a chị ồ lên : nói e làm bài đc =]]] . ra khỏi đó phụ huynh nhìn như UFO chứ k phải thi UIT =]]

Comment

• Originally posted by thach_saudoi View Post
                      e thi bên cụm Nguyễn Gia Thiều ở Tân Bình .... mí a c. tình nguyện cũng nhiệt tình quá xá :3 ... môn toán p` e ra sớm nhứt trường =.=' mà e lại đi đầu tiền ... hết giờ e mới ra á ( k phải 2/3 tg e ra âu ). thí có a nào quay phim thì e cười lun =]] :v có a nào hỏi e làm bài đc k mà đang quay phim nên e cứ cười :v r mí a chị ồ lên : nói e làm bài đc =]]] . ra khỏi đó phụ huynh nhìn như UFO chứ k phải thi UIT =]]
                      Mình TSMT Nguyễn Gia Thiều đây
                      Theo mình biết, Cuối tháng này là có điểm thi chính thức, đầu tháng 8 sẽ có điểm chuẩn + giấy báo và dự là khoảng 10 ngày sau sẽ nhập học luôn

Comment

• Originally posted by 12520909 View Post
                        có biết cái anh hay đứng chụp hình ko :canny:
                        Hình như là có gặp anh, em còn giơ ngón cái lên nữa hay gì á

Comment

• mấy anh chị cho em hỏi xíu, là học UIT thì thi bằng tiếng Anh gì? ielts, toeic hay toefl vậy ạ? chưa biết đậu hay không nhưng cũng máu me xíu, có gì còn biết đường học chứ trước giờ k chịu học lấy một chữ :sosad::sosad::sosad:
                          mà tiện thể hỏi thêm trên này có ai thi phòng 321 trường nguyễn gia thiều k? hỏi thăm đồng bọn xíu :salute:
                          Last edited by Con Chuột Đóng Băng; 16-07-2014, 03:08.

Comment

• Originally posted by Con Chuột Đóng Băng View Post
                            mấy anh chị cho em hỏi xíu, là học UIT thì thi bằng tiếng Anh gì? ielts, toeic hay toefl vậy ạ? chưa biết đậu hay không nhưng cũng máu me xíu, có gì còn biết đường học chứ trước giờ k chịu học lấy một chữ :sosad::sosad::sosad:
                            mà tiện thể hỏi thêm trên này có ai thi phòng 321 trường nguyễn gia thiều k? hỏi thăm đồng bọn xíu :salute:
                            hình như toeic đấy bạn, mình thấy chả có trường công lập nào dám đòi ielts hay toefl đâu

Comment

• Originally posted by Con Chuột Đóng Băng View Post
                              mấy anh chị cho em hỏi xíu, là học UIT thì thi bằng tiếng Anh gì? ielts, toeic hay toefl vậy ạ? chưa biết đậu hay không nhưng cũng máu me xíu, có gì còn biết đường học chứ trước giờ k chịu học lấy một chữ :sosad::sosad::sosad:
                              Lúc đầu thì sẽ thi AV đầu vào để xếp lớp, hình như từ k8 trở đi sẽ có 3 lớp av. Thi tốt thì học ít (kiểu như nhảy lớp ấy).
                              Còn lúc tốt nghiệp thì cần có bằng Toeic

Comment

• Originally posted by AloneStar View Post
                                hình như toeic đấy bạn, mình thấy chả có trường công lập nào dám đòi ielts hay toefl đâu
                                Originally posted by ColdRain View Post
                                Lúc đầu thì sẽ thi AV đầu vào để xếp lớp, hình như từ k8 trở đi sẽ có 3 lớp av. Thi tốt thì học ít (kiểu như nhảy lớp ấy).
                                Còn lúc tốt nghiệp thì cần có bằng Toeic
                                vậy nếu lấy bằng ielts thì có đc chấp nhận k vậy ạ? hay chỉ chấp nhận bằng toeic thôi :look_down:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X