Announcement

Collapse
No announcement yet.

Điểm chuẩn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Tâm sự] Điểm chuẩn

Sao điểm chuẩn trường mình ban đầu ghi là điểm chuẩn sau đó sửa lại là điểm chuẩn dự kiến là thế nào vậy mọi người :beatbrick:
    Em thi ATTT vừa đủ 27,5 lên web xem điểm lúc sáng ghi là chúc mừng sau đó chuyển thành dự kiến, em lo quá, có khi nào em bị chuyển xuống ngành khác không :sosad: khi nào mới có kết quả chính thức vậy ạ

điếm dự kiến với điểm chuẩn chính thức có lệch nhau nhìu không ạ. e đi khoe hết cả xóm rồi :3

Comment

Theo mình thấy: nếu không có gì ngoài dự kiến thì nó sẽ là điểm chuẩn luôn đó bạn!
      Thấy năm nào cũng vậy thôi.
      Lê Bá Nhựt UIT-CE05
      Phone: 0968-868-300
      Email: nhutlbuit@gmail.com

Enthuse + Creative + Try => Success

Comment

Của tôi vẫn là chúc mừng này, bạn về cầu ông trời đi là vừa nhé

Comment

Originally posted by baodiemdh View Post
          Của tôi vẫn là chúc mừng này, bạn về cầu ông trời đi là vừa nhé
          Coi lại đi, ai cũng là dự kiến cả thôi bạn à thủ khoa Dương Thanh Minh vẫn bị ghi là "Dự kiến bạn đã trúng tuyển vào trường ĐH CNTT ngành Kĩ thuật phần mềm (D480103)" nhé bạn
          Last edited by thth776; 23-07-2014, 18:12.

Comment

Originally posted by thth776 View Post
            Coi lại đi, ai cũng là dự kiến cả thôi bạn à
            Thanh niên này cứng, hù vậy mà vẫn ko lung lay, được được. Yên tâm đi, năm nào dự kiến cũng thành chuẩn chính thức hết. Hình như có trường còn giảm điểm nữa

Comment

Originally posted by baodiemdh View Post
              Thanh niên này cứng, hù vậy mà vẫn ko lung lay, được được. Yên tâm đi, năm nào dự kiến cũng thành chuẩn chính thức hết. Hình như có trường còn giảm điểm nữa
              Lúc nhạy cảm thế này đừng hù nhau chứ =.=" bác thi ngành gì thế

Comment

KHMT, mấy đồng chí thi ngành này trên fb im lặng quá, ko nhoi bằng mấy ngành khác

Comment

cái này anh nghĩ là giống năm ngoái , do Bộ chưa công bố sàn nên trường không thể có chuẩn "chính thức " mà chỉ có "dự kiến" thôi, năm ngoái chuẩn chính thức = chuẩn dự kiến ấy ,mấy em đừng lo

Comment

Originally posted by 13520189 View Post
                    cái này anh nghĩ là giống năm ngoái , do Bộ chưa công bố sàn nên trường không thể có chuẩn "chính thức " mà chỉ có "dự kiến" thôi, năm ngoái chuẩn chính thức = chuẩn dự kiến ấy ,mấy em đừng lo
                    Thông tin bạn Đạt nói là chính xác. Vì Bộ chưa ra " điểm sàn " ( năm 2014 không dùng điểm sàn, Bộ sẽ ra tiêu chí trúng tuyển ĐH để thay thế) nên trường sẽ dùng " dự kiến " để đảm bảo nguyên tắc hành chính.
                    Lưu ý thí sinh đặt câu hỏi trong Box Tư vấn tuyển sinh để được giái đáp chính xác. Các box khác sẽ không có cán bộ trường theo dọi giải đáp.
                    Last edited by hiepnt; 23-07-2014, 20:05.

Comment

Originally posted by hiepnt View Post
                      Thông tin bạn Đạt nói là chính xác. Vì Bộ chưa ra " điểm sàn " ( năm 2014 không dùng điểm sàn, Bộ sẽ ra tiêu chí trúng tuyển ĐH để thay thế) nên trường sẽ dùng " dự kiến " để đảm bảo nguyên tắc hành chính.
                      Vậy khi nào mới có kết quả chính thức vậy thầy?

Comment

Originally posted by thth776 View Post
                        Vậy khi nào mới có kết quả chính thức vậy thầy?
                        Sau khi Bộ công bố " điểm sàn" năm 2014 dự kiến là ngày 1/8. Cùng lúc đó thí sinh sẽ có thể tra cứu được giấy báo trúng tuyển ĐH và nhận giấy báo trường gửi.

Comment

LHQC

Collapse
                        Working...
                        X