Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thắc mắc dành cho thí sinh trúng tuyển vào lớp chất lượng cao

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

em duoc co 26d! theo thông báo của trường là em dự kiến pn đã trúng tuyển vào CLC của trường ngành HTTT! vậy cho em hỏi nếu em nộp đơn sang CLC ngành kỹ thuật phần mềm có duok ko ạ?!và trên thông báo la hết hạn vào ngày 21/8!vậy em có thể đi sớm hơn hay đi vào 11/8 ạ! bên phòng đào tạo có chấp nhận chuyện không hay còn xét gì nữa ko ?xin cảm ơn!
    Last edited by phamkimdat; 04-08-2014, 14:11.

Comment

Originally posted by phamkimdat View Post
      em duoc co 26d! theo thông báo của trường là em dự kiến pn đã trúng tuyển vào CLC của trường ngành HTTT! vậy cho em hỏi nếu em nộp đơn sang CLC ngành kỹ thuật phần mềm có duok ko ạ?em xin cảm ơn!
      Post#1 đã trả lời rồi nhé em

Comment

Originally posted by hiepnt View Post
        Post#1 đã trả lời rồi nhé em
        cho em hỏi với ạ, !

Comment

Originally posted by 13520189 View Post
          Ưu đãi thì có thêm 1 số cái như:
          +Nếu em nhà ở TP thì em có thể đi xe trường để tiết kiệm thơi gian đi lại , thay vì đi xe bus tốn nhiều thời gian hơn
          +Em được nghỉ trưa trong phòng máy lạnh , thay vì lang thang bên ngoài buổi trưa
          +Bằng cấp thì có ghi thêm chữ CLC ( 1 cô trên phòng đào tạo nói anh )
          +Được đi tham quan 1 số công ty phần mềm chẳng hạn như Global Cybersoft như HK vừa rùi
          +Tham gia team building do nhà trường tổ chức
          +Rồi phòng thực hành máy xịn
          Do anh mới học hết năm 1 nên chỉ biết được nhiêu đó
          nghĩ trưa ở phòng máy lạnh có giường k anh, anh cơm ở trường giá ntn nhỉ ?

Comment

Ưu đãi thì có thêm 1 số cái như:
            +Nếu em nhà ở TP thì em có thể đi xe trường để tiết kiệm thơi gian đi lại , thay vì đi xe bus tốn nhiều thời gian hơn
            +Em được nghỉ trưa trong phòng máy lạnh , thay vì lang thang bên ngoài buổi trưa
            +Bằng cấp thì có ghi thêm chữ CLC ( 1 cô trên phòng đào tạo nói anh )
            +Được đi tham quan 1 số công ty phần mềm chẳng hạn như Global Cybersoft như HK vừa rùi
            +Tham gia team building do nhà trường tổ chức
            +Rồi phòng thực hành máy xịn
            Do anh mới học hết năm 1 nên chỉ biết được nhiêu đó
            xe đưa rước có đóng tiền thêm ko a , hay trong tiền 13.550.000 HKI rùi ạ ?

Comment

Originally posted by hoangtukhoc View Post
              nghĩ trưa ở phòng máy lạnh có giường k anh, anh cơm ở trường giá ntn nhỉ ?
              Nếu em muốn ngủ trưa thì kê 2 bàn lại với nhau mà nằm ngủ, còn cơm thì năm nay trường đổi canteen mới nên anh cũng chưa biết giá cả thế nào

Comment

Originally posted by sockerzero View Post
                xe đưa rước có đóng tiền thêm ko a , hay trong tiền 13.550.000 HKI rùi ạ ?
                xe đưa rước là em muốn đi thì phải đăng ký, miễn phí không có tốn tiền, xe chạy thẳng từ Điện Biên Phủ, em muốn đi thì phải ra đó tập trung

Comment

xe đưa rước là em muốn đi thì phải đăng ký, miễn phí không có tốn tiền, xe chạy thẳng từ Điện Biên Phủ, em muốn đi thì phải ra đó tập trung
                  ĐBP chỗ nào ạ ? , mấy h tập trung xe chạy ạ ? , chương trình CLC có học nâng cao hơn + dạy tốt hơn lớp thường ko ạ ?

Comment

Originally posted by sockerzero View Post
                    ĐBP chỗ nào ạ ? , mấy h tập trung xe chạy ạ ? , chương trình CLC có học nâng cao hơn + dạy tốt hơn lớp thường ko ạ ?
                    ở ngã 4 ĐBP và Trương Định , xe chạy lúc 6g45, CLC học chương trình giống với lớp thường , nhưng giảng viên tốt hơn

Comment

Nếu em muốn ngủ trưa thì kê 2 bàn lại với nhau mà nằm ngủ, còn cơm thì năm nay trường đổi canteen mới nên anh cũng chưa biết giá cả thế nào
                      vậy học phí là ngày 14/8 nhập học phát là nộp 1 phát 13.5tr hay nộp từ từ đc ạ, có chia ra nộp từng đợt đc k ạ,
                      bằng cấp chắc chắn có thêm chữ chất lượng cao chứ, em nghe nói hình như bằng chính quy mà

Comment

vậy học phí là ngày 14/8 nhập học phát là nộp 1 phát 13.5tr hay nộp từ từ đc ạ, có chia ra nộp từng đợt đc k ạ,
                        bằng cấp chắc chắn có thêm chữ chất lượng cao chứ, em nghe nói hình như bằng chính quy mà
                        Đóng học phí 1 lần cho cả học kỳ luôn, bằng tốt nghiệp là bằng đại học chính quy.
                        When we are young, work to learn, NOT to earn.
                        E: ninhho At outlook dot com
                        M: +8490 3000 670

Comment

Học phí đó đóng một lần nha em. Bằng cấp tất cả chương trình đều là chính quy. Khác ở chỗ trong bằng chương trình đại trà không ghi gì thêm, còn chất lượng cao sẽ ghi them là chương trình CLC. Em đang hiểu nhầm là chính quy với đại trà là một đúng không. Sự thật chính quy do trường cấp bao gồm luôn đại trà, chất lượng cao và chương trình tiên tiến. Nó phân biệt với chương trình liên kết (bằng do trường nước ngoài hợp tác với UIT cấp ).Nhưng hiện tại UIT chưa có chương trình liên kết.
                          Thứ 2, bằng cấp chi là hình thức bên ngoài gõ cửa nhà tuyen dụng thôi. Quan trong là kiến thức mà e thụ hưởng từ các chương trình này quyết định e sẽ được nhận vào cty không.
                          Last edited by 11520654; 01-08-2014, 12:21.
                          :baffle:Khi Một cánh cửa đóng lại thì sẽ có một cánh cửa khác mở ra :funny:
                          F-page: https://www.facebook.com/St.Bull

Comment

Originally posted by 11520654 View Post
                            Học phí đó đóng một lần nha em. Bằng cấp tất cả chương trình đều là chính quy. Khác ở chỗ trong bằng chương trình đại trà không ghi gì thêm, còn chất lượng cao sẽ ghi them là chương trình CLC. Em đang hiểu nhầm là chính quy với đại trà là một đúng không. Sự thật chính quy do trường cấp bao gồm luôn đại trà, chất lượng cao và chương trình tiên tiến. Nó phân biệt với chương trình liên kết (bằng do trường nước ngoài hợp tác với UIT cấp ).Nhưng hiện tại UIT chưa có chương trình liên kết.
                            Thứ 2, bằng cấp chi là hình thức bên ngoài gõ cửa nhà tuyen dụng thôi. Quan trong là kiến thức mà e thụ hưởng từ các chương trình này quyết định e sẽ được nhận vào cty không.
                            Chào em,

Tôi chỉ nghe thầy trưởng khoa Mạng nói là bằng Chương trình tiên tiến và Tài năng có ghi thêm là Chương trình tiên tiến và Kỹ sư/Cử nhân tài năng trên bằng vì nội dung chương trình đào tạo khác với chương trình chính quy. Còn chương trình Chất lượng cao cũng học giống nội dung chương trình chính quy, chỉ khác điều kiện học tập được ưu đãi hơn thôi chứ bằng không khác, vẫn là bằng chính quy thôi.

Nếu em biết được thông tin từ nguồn nào thì em cho tôi biết với để cập nhật luôn nhé.

Trân trọng,
                            Trí Dũng

Comment

cho em hỏi trên giấy báo là em phải tập trung vào h đã ghi trên giấy!vậy cho em hỏi em đi sớm được ko ạ? tại em muốn đk vào chương trình CLC ngành khác nên em sợ lúc đó không cho đk nữa!vs lại nhà em cũng xa nên ko thể tới đó vào lúc 8h theo thông tin được ạ!hiepnt em có thể đi trước ngày 11/8 duok ko ?
                              Last edited by phamkimdat; 04-08-2014, 14:14.

Comment

Originally posted by phamkimdat View Post
                                cho em hỏi trên giấy báo là em phải tập trung vào h đã ghi trên giấy!vậy cho em hỏi em đi sớm được ko ạ? tại em muốn đk vào chương trình CLC ngành khác nên em sợ lúc đó không cho đk nữa!vs lại nhà em cũng xa nên ko thể tới đó vào lúc 8h theo thông tin được ạ!xin cảm ơn ạ!
                                em có thể đi sớm hơn, han cuối đăng ký lớp CLC là 21/8

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X