Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hỗ trợ TSV] Bản đồ khu vực ĐHQG và các tuyến xe bus

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Cho em hỏi lại là có tuyến xe buýt nào đi thẳng từ bến xe miền đông đi trường mình ko ạ? Và có chỗ nào để ra khỏi trường tới đối diện suối tiên mà không phải đi vòng ko ạ?

Comment

Originally posted by dungvt View Post
      Chào các em,

Tôi có thắc mắc 1 tí. Sao không mua giày patin trượt đoạn phẳng và xuống dốc???!!! Đến trường lại không tốn tiền gửi xe.

Tôi không biết giá tiền giày patin bao nhiêu nên hỏi vậy. Bạn nào biết trả lời giùm nhé.

Thân ái,
      Trí Dũng
      em không biết trượt thì làm sao ạ

Comment

Originally posted by 14521107 View Post
        em không biết trượt thì làm sao ạ
        Chào em,

Em hỏi khó, tôi chưa trượt bao giờ. Chắc chờ các bạn nào biết trượt vào chỉ cho. Mới lại chắc cũng chả khó lắm đâu. Quan trọng là giá tiền bao nhiêu, có rẻ hơn xe đạp không? Các em tìm hiểu thử xem.

Thân ái,
        Trí Dũng

Comment

Originally posted by 14520113 View Post
          Cho em hỏi lại là có tuyến xe buýt nào đi thẳng từ bến xe miền đông đi trường mình ko ạ? Và có chỗ nào để ra khỏi trường tới đối diện suối tiên mà không phải đi vòng ko ạ?
          Em đi xe số 8 hoặc 19. Hai tuyền đó có thể đi từ Bến xe Miền Đông tới trường và ngược lại.

Comment

Cho e hỏi xe buýt đi từ Bến xe miền Tây ra trường ĐH CNTT và từ Bến xe khu A về BXMT ạ :3 :sogood:

Comment

Originally posted by 14520332 View Post
              Cho e hỏi xe buýt đi từ Bến xe miền Tây ra trường ĐH CNTT và từ Bến xe khu A về BXMT ạ :3 :sogood:
              Tuyến xe bus số 10 nhé em!

Comment

Originally posted by 14520332 View Post
                xe số 10 nha bạn,
                :sexy::sexy::sexy: BMSG

Comment

đường đình phong phú khu phố 3 p. tăng nhơn phú B quận 9
                  đón xe bus sao ạ

Comment

Originally posted by 11520549 View Post
                    Tuyến xe bus số 10 nhé em!
                    Vậy giả sử đúng 5h50 xe chạy thì mấy h tới trường ạ ? :haha:

Comment

Originally posted by 14520046 View Post
                      đường đình phong phú khu phố 3 p. tăng nhơn phú B quận 9
                      đón xe bus sao ạ
                      Trong đó không có xe buyt nên em tìm cách ra đường Xa lộ Hà Nội để đón xe buyt nha ( các tuyến chạy từ cầu Rạch Chiếc - Ngã tư Thủ Đức gồm: xe 10,30,52,150. Có xe 50 nữa nhưng trong năm học mới chạy

Xe 10 thì chạy thẳng vào bến xe ĐHQG luôn(khu A),xe 30,52 thì chạy vào trường ĐH Quốc Tế, xe 150 thì em xin xuống Suối Tiên , rồi đi bộ qua trường. qua đường bằng cách đi cầu vượt ( không băng qua đường). Xe 10,30 xin xuống Suối Tiên vẫn được.

Có xe 99 hay chạy trong Q9 nhưng anh chưa đi xe đó hết tuyến nên ko rõ nó chạy ra sao hết, em thông cảm .
                      Last edited by 12520684; 14-08-2014, 10:40.

Comment

tuyến xe buýt.

cho em hỏi có tuyến xe buýt nào đi từ KTX ĐHQG (khu A) đến trường ĐH CNTT không?

Comment

Originally posted by 14520353 View Post
                          cho em hỏi có tuyến xe buýt nào đi từ KTX ĐHQG (khu A) đến trường ĐH CNTT không?
                          các tuyến đi qua khu A, trừ 52 nhé! hướng xe đi ra ngã ba 621

Comment

Cho em hỏi từ bến xe Miền Tây vào ký túc xá và ngược lại đón xe bus số mấy vậy?

Comment

Originally posted by Vinh Phuc Luu View Post
                              Cho em hỏi từ bến xe Miền Tây vào ký túc xá và ngược lại đón xe bus số mấy vậy?
                              Số 10 nhé bạn )
                              Trang cá nhân của t này: ----->>>https://www.facebook.com/12520484ntt <<<-----
                              Email của t này: ----->>> 12520484@gm.uit.edu.vn <<<-----
                              Yahoo này: takemetoyourheart1212@yahoo.com.vn

Comment

Originally posted by 14520353 View Post
                                Chịu khó dậy sớm, đứng chờ ở cổng KTX khu A, sẽ có xe buýt đến tận cổng đón các sinh viên đến tận cổng các trường ĐH trong làng. Hoặc là ra trạm xe buýt KTX khu A đón xe như anh Minh chỉ
                                Phùng Quốc Việt
                                Backend Developer - YouNet Media
                                Stand-in Backend Developer - Vizion Team
                                Phone: (+84) 1654 454 718
                                Mail: rexviet@gmail.com

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X