Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi đáp về Ký túc xá (KTX) và các chỗ trọ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 14520829
    replied
    Originally posted by 11520112 View Post
    Nông Lâm thì ở khu B, khu A chỉ dành cho năm 1 của các trường thuộc khối ĐHQG. Có thể xin ở chung, nhưng vẫn điều kiện ban nãy chị có nói là phải đi đăng kí cùng lúc (khác lúc cũng được, nhưng sợ khi đó phòng bị full thì không thể xin vào phòng đó được nữa)
    Cho em hỏi thế xong năm nhất mính phải sang khu B ở nếu vẫn ở KTX hả chị

Leave a comment:

• toannv
    replied
    Originally posted by hoctrocuazot View Post
    vậy mình được nhận phòng ktx trước rồi thi av hay s vậy th . chứ tay xách nách mang đi thi luôn thì te tua rồi
    Chào em!
    Chẳng lẻ sau khi thu hồ sơ xong, em tay xách nách mang đi 500m qua KTX rồi quay lại 500m để thi anh văn???
    Còn không em vô KTX trước, sau đó mới vào trường làm thủ tục nhập học.

Leave a comment:

• hoctrocuazot
    replied
    vậy mình được nhận phòng ktx trước rồi thi av hay s vậy th . chứ tay xách nách mang đi thi luôn thì te tua rồi

Leave a comment:

• toannv
    replied
    Originally posted by 14520238 View Post
    cái này thấy toàn quay về cuộc sống KTX không. Ý mình là những hình ảnh về khu KTX á như cơ sở vật chất ...
    Em xem lại bài viết đầu tiên. Có chụp hình đó em

Leave a comment:

• 10520365
    replied
    Originally posted by 14520238 View Post
    cái này thấy toàn quay về cuộc sống KTX không. Ý mình là những hình ảnh về khu KTX á như cơ sở vật chất ...
    cơ sở vật chất thì em cũng thấy rồi đó. KTX có nhiều tầng, đi bằng thang máy, 1 phòng có 3-4 giường 2 tầng, 1 phòng có 1-2 phòng tắm 1-2 phòng vệ sinh. Có bàn để học bài. Có 2 cái quạt trần/ phòng. Ở dưới sân có dụng cụ tập thể dục xà đơn, xà kép cho nam, mấy cái lắc lắc cho nữ, Có sân bóng đá, trong phòng có 6-8 cái tủ để quần áo môi người 1 cái. Có hành lang ngắm gái, h:

Leave a comment:

LHQC

Collapse
Working...
X