Announcement

Collapse
No announcement yet.

Những Điều cần lưu ý đối TÂN SINH VIÊN KHÓA 9 (2014)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 14520843 View Post
    Bạn cứ làm thủ tục nhập học vào ngày 14/8. Còn giấy báo nhập học chính thức có thể bổ sung trước ngày 29/8 nha bạn.
    Nhưng lúc đi rồi thì cũng cầm CMND đi, người nhà lên nhận dùm kểu gì?

Comment

Originally posted by 14520709 View Post
      Nhưng lúc đi rồi thì cũng cầm CMND đi, người nhà lên nhận dùm kểu gì?
      Bạn ở đâu? Chẳng lẽ từ giờ cho đến 29/8 không về trường được sao?
      :happy:.........MIRACLE IS ANOTHER NAME FOR HARDWORK.......:happy:

Comment

cho em hỏi: giấy tạm hoãn NVQS làm sao để có ạ ?

Comment

cho em hỏi: Thực hiện theo thông báo số 639/TB-BGDĐT ngày 08/08/2014 của Bộ GD-ĐT v/v cập nhật cách tính điểm ưu tiên mới, nên một số thí sinh có tổng điểm tăng hơn so với trước đây và có một số thí sinh đã trúng tuyển vào trường. Danh sách trúng tuyển trường sẽ công bố trên website trong thời gian tới.

Cái này là sao vậy ạ...?? Giấy báo của em lại có chữ DỰ KIẾN nữa rồi... ( hôm nay là ngày 11/8 nhập học đến nơi mà sao tùm lum quá... em không biết gì hết ((

Comment

cho e hoi em moi tra lai diem thi va ket qua la duoc 26,33d nhung khong tra thay giay bao vay e co dau khong va neu dau em co the dang ki nhap hoc sau ngay 14/8 duoc khong vi nha em o qua xa, ko kip thoi gian lam giay to va vao tp truoc ngay 14/8 duoc!

Comment

SHCD là nguyên tuần hay chỉ là ngày 18/8 vậy??

Comment

Originally posted by 14520143 View Post
                SHCD là nguyên tuần hay chỉ là ngày 18/8 vậy??
                Nghe nói là nguyên tuần nha bạn, có thi nữa :3

Comment

Hôm qua e đi nộp hồ sơ, do quên nên e kẹp luôn thẻ đoàn trong sổ Đoàn rồi nộp luôn ạ,. Không biết có bị thất lạc không.. :sad:

Comment

Em có thể nhận giấy xác nhận là học sinh của trường hay giấy tờ tương đương để đưa cho ban chỉ huy quân sự để không phải khám sức khỏe NVQS không?
                    Em đã đăng kí thủ tục nhập học rồi, và ngày 15/8 em phải khám NVQS.

Comment

Em đổi mật khẩu chứng thực rồi. Giờ vào trang web http://daa.uit.edu.vn/ để xem thông tin về học phí thì trang lại báo lỗi. Em có nên đổi lại mật khẩu trường cấp không ạ?
                      :happy:.........MIRACLE IS ANOTHER NAME FOR HARDWORK.......:happy:

Comment

cho e hỏi em muốn làm đơn xin ở ngoại trú nhưng em vào web tuyensinh.uit.edu.vn nhưng không thấy đơn đó, có phải là chưa có không ạ ???

Comment

LHQC

Collapse
                        Working...
                        X