Announcement

Collapse
No announcement yet.

HỎI NHANH ĐÁP GỌN về cách ghi LÝ LỊCH SINH VIÊN

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HỎI NHANH ĐÁP GỌN về cách ghi LÝ LỊCH SINH VIÊN

HƯỚNG DẪN CHI TIẾT: http://forum.uit.edu.vn/threads/4714...ly-lich-online

LINK DỰ PHÒNG: nếu các bạn vẫn còn thấy trang trắng xuất hiện thì bạn dùng link: daa.uit.edu.vn/khaibaolylich

Nhằm trả lời nhanh các thắc mắc nhỏ của các bạn học sinh, topic này hoạt động theo một số luật sau:

1. Câu hỏi phải ngắn và nội dung cần trả lời phải gọn, có thể trả lời trong 1 câu. Nếu cần giải thích chi tiết, các bạn hãy tạo topic mới.
    2. Chỉ được hỏi sau khi câu hỏi trước được trả lời. Phải xếp hàng trật tự, các bạn nhấn F5 để kiểm tra câu hỏi trước đã được trả lời hay chưa.
    3. Nếu bạn nào phát hiện câu trả lời chưa chính xác hãy quote lại và đặt lại câu hỏi, đồng thời báo lại cho ban quản trị.

Một số câu hỏi thường gặp:
    1. (Mục 3)Địa chỉ tạm trú:
    Một số qui ước chung như sau:
    - Địa chỉ thường trú: ghi theo CMND, hộ khẩu
    - Địa chỉ tạm trú:
    + Nếu gia đình bạn ở theo địa chỉ của CMND của bạn thì đây chính là địa chỉ thường trú
    + Nếu gia đình bạn ở theo diện KT3..: thì bạn ghi theo địa chỉ của KT3 nhà mình
    - Nơi ở: Bạn ghi nơi mà bạn sinh sống khi học ĐH (cái này khi ổn định chỗ ở thì các bạn mới khai)

2.
    Last edited by toannv; 05-08-2014, 11:13.

Lỗi đã được khác phục chưa thầy .Tình hình là em sửa thông tin lại và bấm lưu vẫn ra 1 trang màu trắng k xuất file mớiUntitled.jpg

Comment

Originally posted by mckunst View Post
      Lỗi đã được khác phục chưa thầy .Tình hình là em sửa thông tin lại và bấm lưu vẫn ra 1 trang màu trắng k xuất file mới[ATTACH=CONFIG]13720[/ATTACH]
      Em dùng link dự phòng đi: http://daa.uit.edu.vn/khaibaolylich

Comment

Giờ mình viết rồi in ra luôn hả thầy?

Comment

Originally posted by Tienthang View Post
          Giờ mình viết rồi in ra luôn hả thầy?
          Do chữ em cũng không được đẹp nên :love: ... không có viết em ơi.
          Giờ em lên link đó, khái báo rồi lấy in mang đi in :-)
          Last edited by toannv; 02-08-2014, 12:33.

Comment

Tôn giáo của em là tin lành, nhưng trong mục tôn giáo không có thì ghi khác hả thầy ? :

Comment

Originally posted by 14520826 View Post
              Tôn giáo của em là tin lành, nhưng trong mục tôn giáo không có thì ghi khác hả thầy ? :
              Giờ thì có rồi em

Comment

Originally posted by toannv View Post
                Không có viết em ơi.
                Giờ em lên link đó, khái báo rồi lấy in mang đi in :-)
                Ý em là khai lên đó đi in rồi đưa đi xác nhận ở địa phương ấy thầy.vì không ở nhà em hỏi cho chắc để gửi giấy đó về mong thầy giúp em tí

Comment

Originally posted by Tienthang View Post
                  Ý em là khai lên đó đi in rồi đưa đi xác nhận ở địa phương ấy thầy.vì không ở nhà em hỏi cho chắc để gửi giấy đó về mong thầy giúp em tí
                  Đúng rồi em

Comment

Cho em thắc mắc là ở chỗ mục " điạ chỉ tạm trú " , em ở nhà , thường trú thì phải khai mục "Địa chỉ tạm trú " như thế nào ạ ?

Comment

Originally posted by 14520603 View Post
                      Cho em thắc mắc là ở chỗ mục " điạ chỉ tạm trú " , em ở nhà , thường trú thì phải khai mục "Địa chỉ tạm trú " như thế nào ạ ?
                      Em copy mục thường trú và dán vào mục tạm trú :-)

Comment

thưa thầy, sơ yếu lý lịch in trên giấy A4 phải không ạ? rồi xin xác nhận của chính quyền địa phương phải không ạ?

Comment

Originally posted by 14520324 View Post
                          thưa thầy, sơ yếu lý lịch in trên giấy A4 phải không ạ? rồi xin xác nhận của chính quyền địa phương phải không ạ?
                          Đúng rồi em. Giấy này có 3 chữ ký: SV, phụ huynh và địa phương.

Comment

những phần ko đánh * ko cần ghi phải ko ạ

Comment

Originally posted by Lawliet View Post
                              những phần ko đánh * ko cần ghi phải ko ạ
                              Một qui ước ngầm định: cái nào có dấu * thì bắt buộc phải ghi. Còn cái không có dấu * thì không bắt buộc em ơi. Em nên xem kỹ http://forum.uit.edu.vn/threads/4714...ly-lich-online

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X