Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi đáp về GIẤY BÁO NHẬP HỌC dành cho Tân SV khóa 2014

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 14520108 View Post
    Phải không ta :angry:! Tại nhận giấy báo dự thi qua bác đưa thư bưu điện mà. Em nghĩ là trường ĐH gửi thẳng về nhà em luôn chứ nhỉ. Không lẽ gửi về trường THPT xong trường THPT lại gửi bưu điện về nhà em à :surrender: !

Cơ mà cho em hỏi thêm. Dự tính ngày 12 em xuống SG làm thủ tục nhập học mà lỡ lúc đó chưa có giấy báo nhập học thì sao nhỉ?? Có cho khất vài bữa vào KTX rồi bữa sau nhà em gửi giấy báo lên được không ta :nosebleed:
    :happy:
    B1: Em nên đọc kỹ bài viết đầu tiên của topic này, muc II.3 phần dấu cộng (+) thứ nhì
    B2: Em xem ở http://forum.uit.edu.vn/threads/4713...l=1#post289036 hay ở http://forum.uit.edu.vn/threads/47130
    Last edited by toannv; 03-08-2014, 20:10.

Comment

Originally posted by 14520207 View Post
      thưa thầy hình như giấy trích lục khai sinh chỉ chấp nhận bản mới chứ bản cũ không được phải không thầy
      như vậy là phải ra ủy bản địa phương để xin làm giấy mới đúng ko.
      Bản mới hay cũ đều được em ơi.

Comment

Originally posted by toannv View Post
        :happy:
        B1: Em nên đọc kỹ bài viết đầu tiên của topic này, muc II.3 phần dấu cộng (+) thứ nhì
        B2: Em xem ở http://forum.uit.edu.vn/threads/4713...l=1#post289036 hay ở http://forum.uit.edu.vn/threads/47130
        Vậy không cần giấy báo vẫn được đúng không thấy :shy: . Em thấy KTX có phòng tập thể hình với sân bóng mini thích quá :salute:. Không biết tập TH có người hướng dẫn không nhỉ :nose: nếu không thì biết gì mà tập nhờ :go:

Comment

nhà em ở hải dương nên không thể kịp lấy giấy báo . em có thể xin giấy báo tại trường được không ạ

Comment

Originally posted by 14520345 View Post
            nhà em ở hải dương nên không thể kịp lấy giấy báo . em có thể xin giấy báo tại trường được không ạ
            Em có thể đăng ký xin bản sao GIẤY BÁO NHẬP HỌC (có dấu mộc đỏ) ở UIT từ ngày 11/08/2014.

Comment

Cho em hỏi mục 11 các giấy tờ chuẩn bị ghi là nếu có. Vậy không có dc không. Vì lúc em học 11 không có lệnh ĐK quân sự gì hết.

Comment

Originally posted by ryu View Post
                Cho em hỏi mục 11 các giấy tờ chuẩn bị ghi là nếu có. Vậy không có dc không. Vì lúc em học 11 không có lệnh ĐK quân sự gì hết.
                Em là nam hay nữ :happy:

Comment

Originally posted by toannv View Post
                  Em là nam hay nữ :happy:
                  Em là nam. ==

Comment

Originally posted by ryu View Post
                    Em là nam. ==
                    Nếu đến ngày 29/08 em không nộp 2 giấy ở mục 11 thì em sẽ ...

Comment

em cũng ko có 2 giấy đó thì làm sao nộp đây ạ =.=!

Comment

Originally posted by 14520496 View Post
                        em cũng ko có 2 giấy đó thì làm sao nộp đây ạ =.=!
                        Nếu đến ngày 29/08 em không bổ sung 2 giấy ở mục 11 thì em sẽ bị trả hồ sơ về
                        Last edited by toannv; 04-08-2014, 09:01.

Comment

Originally posted by hiepnt View Post
                          Hướng dẫn ghi rõ là ( Nếu có ) mà em. Khố các ban quá :tire:
                          thanh niên trên 16 tuổi là phải đk nghĩa vụ quân sự, bạn nào k có phải làm chứ thầy, k có s đi học.
                          Share to be shared !
                          http://thientoan.info

Comment

Originally posted by 14520981 View Post
                            thanh niên trên 16 tuổi là phải đk nghĩa vụ quân sự, bạn nào k có phải làm chứ thầy, k có s đi học.
                            Ý của bạn này là chính xác. Trường cho phép các bạn có thể nợ giấy này, nhưng phải bổ sung trước 29/08.

Comment

ảnh 3*4 và 4*6 là nền xanh hay nền trắng ạ...và giấy khám sức khỏe dùng mẫu của bệnh viện được không ạ ? à mà trong giấy báo online có nói là phải nộp học phí qua BIDV- chi nhánh Đông Sài Gòn ..vậy em nộp học phí ở BIDV chi nhánh khác được không ạ ???

Comment

ảnh 3*4 và 4*6 là nền xanh hay nền trắng ạ...và giấy khám sức khỏe dùng mẫu của bệnh viện được không ạ ? à mà trong giấy báo online có nói là phải nộp học phí qua BIDV- chi nhánh Đông Sài Gòn ..vậy em nộp học phí ở BIDV chi nhánh khác được không ạ ???

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X