Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi đáp về GIẤY BÁO NHẬP HỌC dành cho Tân SV khóa 2014

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by 14520291 View Post
    Cho em hỏi sao vẫn chưa có giấy báo ạ :sosad: kiểu này thì em làm không kịp giấy NVQS với thẻ đoàn rồi :surrender: thầy cho em hỏi là từ 18 đến 29/8 K9 có đc nghỉ kì nào dài ngày không ạ :tire: để em còn đi làm 2 giấy còn thiếu
    Giấy báo nhập học UIT đã gởi cho em từ ngày 08/08. Em có thể nhập học và nhờ gia đình làm giấy NVQS và gởi thư vào sau.
    Từ 18/08 đến ngày 29/08 coi như em không có ngày nghỉ, kể cả chủ nhật :brick: đề nghị các bạn không có bị sốc.

Comment

• Originally posted by toannv View Post
      Giấy báo nhập học UIT đã gởi cho em từ ngày 08/08. Em có thể nhập học và nhờ gia đình làm giấy NVQS và gởi thư vào sau.
      Từ 18/08 đến ngày 29/08 coi như em không có ngày nghỉ, kể cả chủ nhật :brick: đề nghị các bạn không có bị sốc.
      Em bị sốc nãy giờ rồi thầy ơi :aboom:
      Thời gian không chờ đợi ta :boss::boss::boss:

Comment

• cho em hỏi hồi sáng lúc em đăng kí thì trường nói em đem giấy báo nhập học đi photo rồi công chứng xong đưa qua Ban chỉ huy quân sự làm gì nữa ạ ???? Em k nhớ kĩ lắm

Comment

• Originally posted by 14520515 View Post
          cho em hỏi hồi sáng lúc em đăng kí thì trường nói em đem giấy báo nhập học đi photo rồi công chứng xong đưa qua Ban chỉ huy quân sự làm gì nữa ạ ???? Em k nhớ kĩ lắm
          Em xem ở http://forum.uit.edu.vn/threads/4768...-Tam-vang-NVQS > Em có thể đến PĐT để xin bản sao giấy báo nhập học chứ không cần công chứng.

Comment

• cho em hỏi... giấy "xác nhận đăng kí vắng mặt do ban chỉ huy quân sự" em không cần nộp phải không ạ????? (vì em đang làm dân quân tự vệ ở phường rồi).. dạ mong các anh chị thầy cô trả lời sớm sớm để em thu xếp nữa ạ..!! cảm ơn

Comment

• Originally posted by 14520226 View Post
              cho em hỏi... giấy "xác nhận đăng kí vắng mặt do ban chỉ huy quân sự" em không cần nộp phải không ạ????? (vì em đang làm dân quân tự vệ ở phường rồi).. dạ mong các anh chị thầy cô trả lời sớm sớm để em thu xếp nữa ạ..!! cảm ơn
              Em email cụ thể trường hợp của em về email ctsv@uit.edu.vn nhé. Em ghi rõ em đang là DQTV ở đâu? Giấy chứng nhận ra sao...?

Comment

• Có ai đã nhận được giấy báo nhập học ở Sở hoặc phòng các tỉnh miền Tây chưa. Sao tỉnh em vẫn chưa có nữa , mai đi rồi mà giờ vẫn chưa nhận được

Comment

• Thầy ơi,em mới nhận giấy báo nhập học lúc 16h chiều nay.em ở Đà lạt,hiện chưa đủ giấy tờ cần thiết để nhập học.em se chuyển học phí trước.t2 (18/08) em nộp hồ sơ được không thầy.

Comment

• chet roi minh ko de y cu tuong gui giay bao ve roi moi len nhap hoc. Ma giay bao thi gui ve tr` cua minh nen ko pik. bay h minh van chua len tr` dang ki ko pik co sao ko va cho hoi han chot la bao h vay ak?

Comment

• Originally posted by 14520369 View Post
                      chet roi minh ko de y cu tuong gui giay bao ve roi moi len nhap hoc. Ma giay bao thi gui ve tr` cua minh nen ko pik. bay h minh van chua len tr` dang ki ko pik co sao ko va cho hoi han chot la bao h vay ak?
                      14/8 là hạn chót bạn ơi

Comment

• Thầy ơi. Em có được giấy chứng nhận nghĩa vụ quân sựgiấy xác nhận đăng ký vắng mặt như nhà trường yêu cầu rồi.
                        Nhưng người ta nói em là bản chính sau này em phải nộp cho công an phường nên chỉ có thể nộp bản sao công chứng giấy chứng nhận nghĩa vụ quân sự cho nhà trường.

Comment

• Originally posted by 14520369 View Post
                          chet roi minh ko de y cu tuong gui giay bao ve roi moi len nhap hoc. Ma giay bao thi gui ve tr` cua minh nen ko pik. bay h minh van chua len tr` dang ki ko pik co sao ko va cho hoi han chot la bao h vay ak?
                          Bạn là sinh viên công nghệ thông tin mà sao bạn dở quá vậy, không lên mạng tra giấy báo. Bạn thụ động như vậy thì sau này làm ăn được gì?

Comment

• Originally posted by 14520699 View Post
                            Có ai đã nhận được giấy báo nhập học ở Sở hoặc phòng các tỉnh miền Tây chưa. Sao tỉnh em vẫn chưa có nữa , mai đi rồi mà giờ vẫn chưa nhận được
                            Originally posted by 14520786 View Post
                            Thầy ơi,em mới nhận giấy báo nhập học lúc 16h chiều nay.em ở Đà lạt,hiện chưa đủ giấy tờ cần thiết để nhập học.em se chuyển học phí trước.t2 (18/08) em nộp hồ sơ được không thầy.
                            Originally posted by 14520369 View Post
                            Em vẫn nhập học được mà, em xem giấy báo online. Các giấy tờ còn thiếu em có thể nhờ gia đình em gởi lên bổ sung sau cũng được.
                            Hạn chót em phải hoàn thành thủ tục nhập học là ngày 29.08. Tuy nhiên, thời gian bắt đầu học có tính điểm được bắt đầu từ 18/08.

Originally posted by Taigama View Post
                            Thầy ơi. Em có được giấy chứng nhận nghĩa vụ quân sựgiấy xác nhận đăng ký vắng mặt như nhà trường yêu cầu rồi.
                            Nhưng người ta nói em là bản chính sau này em phải nộp cho công an phường nên chỉ có thể nộp bản sao công chứng giấy chứng nhận nghĩa vụ quân sự cho nhà trường.
                            Em có thể nộp bản công chứng cho Trường.

Comment

• cho e hỏi e bị lạc giấy báo thì sao ạ??? ở trường e có hết r mà e chưa có

Comment

• cho e hỏi em muốn làm đơn xin ở ngoại trú nhưng em vào web tuyensinh.uit.edu.vn nhưng không thấy đơn đó, có phải là chưa có không ạ ???

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X