Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hello World!! Sinh viên khoá 9 tập trung lại coi, đừng có chạy long nhong!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Kết bạn] Hello World!! Sinh viên khoá 9 tập trung lại coi, đừng có chạy long nhong!!

Thay mặt toàn thể K09er :shot: mình xin mở Group:
    UIT K9 (SV khóa 9 - ĐH CNTT ĐHQG TPHCM)
    *vỗ tay*
    :beatbrick::beatbrick::beatbrick:Thôi được rồi!!

Mục tiêu của Group:
    • Tạo điều kiện cho các K09er giao lưu, make friend, make l...blabla các kiểu
    • Trở thành một sân chơi để các bạn thoả sức "móc hàng ra và quăng" từ tập vở bút viết, link, code,... cho đến lap, chuột, ram, chip hay là gạch đá, hường, thị, etc.:brick:
    • Tạo thành một tập đoàn UITer (bựa nhân? :waaaht hùng mạnh đủ sức tung hoành ngang dọc, xoay chuyển cả càng khôn:funny:

Điểm danh phát nào!

Comment

:boss::boss::boss:
      Last edited by 14520261; 03-08-2014, 17:35.

Comment

Điểm danh. có mặt ạ
        Cơ mà điểm danh ở đây hay ở trên group
        Đã tham gia: fb tên là Đặng Phong Linh ạ

Comment

:v Người ta tạo group từ lúc vừa thi xong ĐH, hơn 400mems r. Ông nào kiu đứng ra tạo là trên núi xuống rồi. =]]. Trẻ trâu với long nhong đâu ra. Cho xin cười 1 cái :byebye:

Comment

Originally posted by newmember View Post
            :v Người ta tạo group từ lúc vừa thi xong ĐH, hơn 400mems r. Ông nào kiu đứng ra tạo là trên núi xuống rồi. =]]. Trẻ trâu với long nhong đâu ra. Cho xin cười 1 cái :byebye:
            Cho xin cái link được không ạ

Comment

Group Khóa 9 ĐH Công Nghệ Thông Tin - ĐHQG TP.HCM. Nơi Giao lưu, kết bạn, tìm hiểu về UIT cho các bạn Tân Sinh viên. NOTE: các mem k8 muốn khoe thành tích thì vào uit k8 mà khoe.

Comment

:nosebleed: chắc là tại không có thông tin chính thức lên forum trường nên có vài bạn ko biết ấy mà.

Comment

group đó tự nhiên t xin vô r cái block t luôn mới gớm chớ.... :canny:

Comment

Mình bỏ công sức nhiệt huyết ra thì bị gọi là trẻ trâu trẻ bò..vui nhỉ? Mình thật lòng khuyên bạn nên học lại cách tôn trọng trước khi có thể học cái gì khác :byebye: Thân ái và đóng topic.

Comment

Originally posted by 14520701 View Post
                      Mình bỏ công sức nhiệt huyết ra thì bị gọi là trẻ trâu trẻ bò..vui nhỉ? Mình thật lòng khuyên bạn nên học lại cách tôn trọng trước khi có thể học cái gì khác :byebye: Thân ái và đóng topic.
                      Chưa gì mà căng thế.
                      Hello everyone! Mình tên là Hùng. Mình học ngành An toàn thôn tin. Rất mong được làm quen với các bạn

Comment

Vào đây nha bạn https://www.facebook.com/groups/UITK9/ :salute:

Comment

Xin lỗi, mình K10 vậy có được kết bạn không ạ :v

Comment

Điểm danh :sunglasses:

Comment

Hello các bn

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X