Announcement

Collapse
No announcement yet.

Giấy chứng nhận sức khoẻ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Giấy chứng nhận sức khoẻ

cho em hỏi,em vừa mới khám sức khoẻ để thi bằng lái xe,vậy em có thể sử dụng giấy khám sức khoẻ đó để nộp được hay không?

Originally posted by 14520353 View Post
    cho em hỏi,em vừa mới khám sức khoẻ để thi bằng lái xe,vậy em có thể sử dụng giấy khám sức khoẻ đó để nộp được hay không?
    Không được.
    Vì giấy đó có ghi mục đích: kiểm tra xem thử bạn có đủ sức khỏe lái xe, còn giấy mà UIT yêu cầu phải có ghi: kiểm tra bạn có đủ sức khỏe học ĐH hay không.
    Last edited by toannv; 03-08-2014, 20:29.

Comment

Cho em hỏi giấy khám sức khỏe, bệnh viện nó chỉ ghi tình trạng sức khỏe chứ không ghi :đủ sức khỏe học đại học thì sao ạ???

Comment

Giấy chứng nhận sức khỏe

Cho em hỏi, khi đi khám sức khỏe, bệnh viện làm mẫu đơn chứng nhận khác với mấu đơn bên "HƯỚNG DẪN LÀM HỒ SƠ NHẬP HỌC" mà nhà trường đưa. Như thế có sao ko ạ ?Scan 2_01.pngScan 2_02.pngScan 2_03.pngScan 2_04.png

Comment

cái này sao giống khám sức khỏe thi bằng lái xe thế :shy:

Comment

Originally posted by 14520660 View Post
            Cho em hỏi, khi đi khám sức khỏe, bệnh viện làm mẫu đơn chứng nhận khác với mấu đơn bên "HƯỚNG DẪN LÀM HỒ SƠ NHẬP HỌC" mà nhà trường đưa. Như thế có sao ko ạ ?[ATTACH=CONFIG]13739[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]13740[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]13741[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]13742[/ATTACH]
            Đúng rồi đó em.

Originally posted by 14520565 View Post
            cái này sao giống khám sức khỏe thi bằng lái xe thế :shy:
            Mẫu thì giống nhưng kết luận thì khác đó em, cái này họ ghi là đủ sức khỏe để đi học ĐH, còn cái kia thì ghi đủ sức khỏe để lái xe.

Comment

mình không biết khóa tới như thế nào chứ khóa mình(k8) thì khám sức khỏe khá là nhẹ nhàng và không có gì khắt khe cả, chỉ mệt là đông quá nên lâu thôi.

Comment

Originally posted by toannv View Post
                Đúng rồi đó em.

Mẫu thì giống nhưng kết luận thì khác đó em, cái này họ ghi là đủ sức khỏe để đi học ĐH, còn cái kia thì ghi đủ sức khỏe để lái xe.
                Trong giấy khám sức khỏe họ kết luận "tình trạng sức khỏe bình thường", thế có được không ạ? Hay bắt buộc có dòng chữ "đủ sức khỏe để đi học ĐH"?

Comment

Originally posted by 13520939 View Post
                  mình không biết khóa tới như thế nào chứ khóa mình(k8) thì khám sức khỏe khá là nhẹ nhàng và không có gì khắt khe cả, chỉ mệt là đông quá nên lâu thôi.
                  SV khóa 2014 tự khám em oi.

Originally posted by 14520127 View Post
                  Trong giấy khám sức khỏe họ kết luận "tình trạng sức khỏe bình thường", thế có được không ạ? Hay bắt buộc có dòng chữ "đủ sức khỏe để đi học ĐH"?
                  Em nên trình bày thuyết phục BS ghi rõ dòng chứ "đủ sức khỏe để học ĐH"

Comment

[QUOTE=toannv;289380]Đúng rồi đó em.

Ủa vậy là mẫu bệnh viện cũng được và mẫu của cũng được phải hk ạ

Comment

cho e hỏi là trong cái mẫu PDF mà trường cho có 3 mẫu mình lấy mẫu nào ạ

Comment

mẫu giấy chứng nhận sức khỏe này dùng dc k ạ

Comment

Originally posted by 14520881 View Post
                          [ATTACH=CONFIG]13767[/ATTACH]
                          mẫu giấy chứng nhận sức khỏe này dùng dc k ạ
                          Không được em ơi. Em xem lại mẫu trong giấy báo nhập học hay ở http://forum.uit.edu.vn/threads/4717...n-SV-khoa-2014

Originally posted by 14520896 View Post
                          cho e hỏi là trong cái mẫu PDF mà trường cho có 3 mẫu mình lấy mẫu nào ạ
                          3 cái ở phụ lục là khác nhau mà em:
                          - Phụ lục 1: Dành cho người >= 18 tuổi
                          - Phụ lục 3: Dành cho khám định kỳ
                          - Phụ lục 2: Dành cho người <=18
                          Em dùng cái 1 hoặc cái 2.

Originally posted by 14520902 View Post

Ủa vậy là mẫu bệnh viện cũng được và mẫu của cũng được phải hk ạ
                          Chào em!
                          Bệnh viện dùng mẫu như trên giấy báo mà em.

Comment

Originally posted by toannv View Post
                            SV khóa 2014 tự khám em oi.

Em nên trình bày thuyết phục BS ghi rõ dòng chứ "đủ sức khỏe để học ĐH"
                            Ông bác sĩ không chịu ghi, thầy lại nói bắt buộc phải ghi??? Em không biết phải làm sao!!:sosad::sosad:

Comment

Originally posted by 14520261 View Post
                              Ông bác sĩ không chịu ghi, thầy lại nói bắt buộc phải ghi??? Em không biết phải làm sao!!:sosad::sosad:
                              Em xem các mẫu của các bạn trên mạng. Nếu không em có thể qua nơi khác.

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X