Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mẫu khám sức khoẻ theo thông tư 14

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Chào em,
    Người ta không kêu em khám theo thông tư 14 ah, Em có thể gửi cho chị phiếu khám sức khoẻ đó. Chị sẽ kiểm tra lại chổ BV Nguyễn Tri Phương.

Originally posted by 14521002 View Post
    Em khám ở BV Nguyễn Tri Phương TPHCM, em bảo giấy khám sức khỏe nhập học đại học, bv đưa em phiếu sơ sài lắm, không giống mẫu này, giờ không lẽ em phải khám lại hả

Comment

Vậy là không được down mẫu trên forum rùi đưa cho bệnh viện à chị ? Bệnh viện Tp Vinh không có mẫu đó . Em đưa mẫu họ vẫn khám bình thường

Comment

Originally posted by vidtn View Post
        Chào em,
        Người ta không kêu em khám theo thông tư 14 ah, Em có thể gửi cho chị phiếu khám sức khoẻ đó. Chị sẽ kiểm tra lại chổ BV Nguyễn Tri Phương.
        dạ không có kêu khám theo thông tư gì hết ạ. Em vào bàn hướng dẫn hỏi khám sức khỏe để nhập học đại học, họ chỉ em qua quầy bán sổ mua giấy khám bệnh rồi đi từng phòng khám. Giấy khám sơ sài lắm, chỉ vài dòng điền tên, ngay thang nam sinh, dia chi nha, noi sinh, hết rồi ạ. Lúc khám cũng ko có vụ xét nghiệm máu gì hết ạ @@

Comment

Originally posted by 14521002 View Post
          dạ không có kêu khám theo thông tư gì hết ạ. Em vào bàn hướng dẫn hỏi khám sức khỏe để nhập học đại học, họ chỉ em qua quầy bán sổ mua giấy khám bệnh rồi đi từng phòng khám. Giấy khám sơ sài lắm, chỉ vài dòng điền tên, ngay thang nam sinh, dia chi nha, noi sinh, hết rồi ạ. Lúc khám cũng ko có vụ xét nghiệm máu gì hết ạ @@
          Originally posted by 14520094 View Post
          Vậy là không được down mẫu trên forum rùi đưa cho bệnh viện à chị ? Bệnh viện Tp Vinh không có mẫu đó . Em đưa mẫu họ vẫn khám bình thường
          Nếu không có mẫu đó thì các bạn cứ nhập học. Trường sẽ hướng dẫn các bạn khám ở BV gần Trường .

Comment

Cho em hỏi sao giấy khám sức khỏe em y chang trên Forum hướng dẫn, mà sao nộp mấy cô bảo sai mất rồi. Cho em hỏi phần khám lâm sàn ( Xét nghiệm máu,...) có cần không vậy thầy ? Phần đó em không khám

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X