Announcement

Collapse
No announcement yet.

Giấy báo nhập học bản chính thức

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Chu đáo quá <3

Comment

Originally posted by 14520781 View Post
      Có bắt buộc phải có giấy báo chính thức đâu, lên trường đưa cmnd gõ cạch cạch vài cái là biết đậu hay k rồi
      "Sv trường CNTT mà câu nệ chi 1 tờ giấy"-Trích lời 1 ad trên forum
      Em xem lại http://forum.uit.edu.vn/threads/4717...n-SV-khoa-2014
      Để tránh sót giấy tờ, trong CÁC GIẤY TỜ CẦN CHUẨN BỊ thì nó là số 3 đó nha bạn
      Nếu chưa có giấy báo vẫn nhập học được nhưng phải bổ sung sau đó nha bạn
      Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

..............................................
        Last edited by toannv; 08-08-2014, 14:06. Reason: nên hỏi đúng chỗ

Comment

Originally posted by 14520251 View Post
          Mấy tiền bối cho em hỏi là :
          -Thi Anh văn xếp lớp ngay sau khi làm thủ tục nhập học tức là thi trong ngày 14/8 luôn phải không? thi hình thức thế nào?
          - Trong phần sơ yếu lí lịch có phần địa chỉ tạm trú mình điền địa chỉ nhà mình sẽ ở trong khoảng thời gian học đại học? sơ yếu lí lịch có đc cập nhật khi cần không ạ?
          - Còn về phần học phí, e tưởng sẽ đăng kí chỉ rồi mới đóng tiền chứ?
          Em xin cảm ơn
          Rồi. Em sẽ bị 1 gạch đó. nên hỏi đúng chỗ em ơi.

Comment

cho em hỏi cần phải đem cả 2 tờ giấy báo theo khi đi làm thủ tục hay chỉ cần 1 vậy thầy

Comment

Originally posted by 14520567 View Post
              cho em hỏi cần phải đem cả 2 tờ giấy báo theo khi đi làm thủ tục hay chỉ cần 1 vậy thầy
              Chỉ cần 1 thôi em. Tuy nhiên em chú ý là trên GBNH có các thông tin cá nhân của em. Do đó cách tốt nhất em nên nộp lại 2 giấy cho khỏe.

Comment

Có bắt buộc phải có giấy báo chính thức đâu, lên trường đưa cmnd gõ cạch cạch vài cái là biết đậu hay k rồi
                "Sv trường CNTT mà câu nệ chi 1 tờ giấy"-Trích lời 1 ad trên forum
                Nói câu nệ 1 tờ giấy là nhắn em phải làm thủ tục ngay đi không cần chờ giấy báo , còn bản chính giấy báo em phải nộp lại là bắt buộc.

Comment

Originally posted by hiepnt View Post
                  Nói câu nệ 1 tờ giấy là nhắn em phải làm thủ tục ngay đi không cần chờ giấy báo , còn bản chính giấy báo em phải nộp lại là bắt buộc.
                  ý em là vậy đó thầy :haha: mà GBNH mà thầy toàn nói ở trên là viết tắt của gì vậy thầy

Comment

ý em là vậy đó thầy :haha: mà GBNH mà thầy toàn nói ở trên là viết tắt của gì vậy thầy
                    Giấy Báo Nhập Học đó em.

Comment

Th ơi sao giấy báo nhập học nay có ghi ngày giờ nhập học nữa ::waaaht:

Comment

Các bạn nhớ dùng giấy báo nhập học chính thức >>>> xin giấy đk nghĩa vụ quân sự và xác nhận vắng mặt do phường ( xã ) cấp, đừng vội đem nộp hết là ko xin được các giấy kia nghen

Comment

Originally posted by aphan View Post
                          Các bạn nhớ dùng giấy báo nhập học chính thức >>>> xin giấy đk nghĩa vụ quân sự và xác nhận vắng mặt do phường ( xã ) cấp, đừng vội đem nộp hết là ko xin được các giấy kia nghen
                          Không xin được các giấy kia là gì vậy bạn gì đó ơi

Comment

Các loại giấy tờ ở phần 11 hồ sơ nhập học đó bạn

Comment

Chờ mãi -_- finally........

Comment

Originally posted by toannv View Post
                                Xin chào các bạn!
                                Ngay sau khi có thông tin về điểm sàn http://tuoitre.vn/Tuyen-sinh/622129/...o-dh-2014.html . Trường ĐH CNTT đã gởi Giấy Báo Nhập Học (GBNH) bản chính thức cho các bạn theo 2 kênh (mỗi bạn nhận được 2 giấy báo có giá trị như sau theo 2 kênh, mỗi kênh 1 giấy báo)
                                - Kênh của Sở GDĐT -> nơi các bạn nội hồ sơ TSĐH
                                - Địa chỉ ở mục 18 - Hồ sơ đăng ký dự thi TSĐH của các bạn
                                Các bạn có thể chờ ở 2 địa điểm trên để nhận.

Ngoài ra các bạn có thể xem giấy báo online ở: http://tuyensinh.uit.edu.vn/componen.../?func=nhaphoc

Chi tiết về điểm sàn các bạn có thể xem tại: http://www.thanhnien.com.vn/pages/20...-cao-dang.aspx
                                Ad ơi cho em hỏi,em là học sinh ở tỉnh lên học nội trú trường thpt ở tphcm, hồ sơ em đăng ký mục 18 cũng là địa chỉ trường luôn thì sao đây thầy?( 2 kênh như nhau)

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X