Announcement

Collapse
No announcement yet.

Giấy báo nhập học bản chính thức

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Anh cho em hỏi là sau thông báo cách tính điểm mới của bộ thì trường sẽ làm thế nào và sớm nhất là khi nào có kết quả?
    em cảm ơn
    Dám "Nghĩ-làm", Dám "Khác biệt", Dám "Thành công" :brick:

Comment

Originally posted by 14521038 View Post
      Anh cho em hỏi là sau thông báo cách tính điểm mới của bộ thì trường sẽ làm thế nào và sớm nhất là khi nào có kết quả?
      em cảm ơn
      Vụ gì nữa vậy bạn? kết quả đã có rồi,giấy báo cũng có, sao bạn lại lo chuyện lớn vậy? giờ cứ lo chuẩn bị khăn gói lên đường đi học thôi, chuyện bộ,trường để người lớn lo.bạn làm nhiễu thông tin anh em tân sv hết giờ

Comment

Originally posted by toannv View Post
        Xin chào các bạn!
        Ngay sau khi có thông tin về điểm sàn http://tuoitre.vn/Tuyen-sinh/622129/...o-dh-2014.html . Trường ĐH CNTT đã gởi Giấy Báo Nhập Học (GBNH) bản chính thức cho các bạn theo 2 kênh (mỗi bạn nhận được 2 giấy báo có giá trị như sau theo 2 kênh, mỗi kênh 1 giấy báo)
        - Kênh của Sở GDĐT -> nơi các bạn nội hồ sơ TSĐH
        - Địa chỉ ở mục 18 - Hồ sơ đăng ký dự thi TSĐH của các bạn
        Các bạn có thể chờ ở 2 địa điểm trên để nhận.

Ngoài ra các bạn có thể xem giấy báo online ở: http://tuyensinh.uit.edu.vn/componen.../?func=nhaphoc

Chi tiết về điểm sàn các bạn có thể xem tại: http://www.thanhnien.com.vn/pages/20...-cao-dang.aspx
        Còn vụ thay đổi điểm chuẩn cho các trường có điểm x2 mà báo chí và các bạn làm rùm beng thời gian gần đây là sao vậy thầy :aboom:
        Thời gian không chờ đợi ta :boss::boss::boss:

Comment

Originally posted by 14520781 View Post
          Có bắt buộc phải có giấy báo chính thức đâu, lên trường đưa cmnd gõ cạch cạch vài cái là biết đậu hay k rồi
          "Sv trường CNTT mà câu nệ chi 1 tờ giấy"-Trích lời 1 ad trên forum
          thế mà có thầy bảo là bắt buộc phải nộp giấy báo bản chính, nếu trước ngày 29/8 mà ko có thì hồ sơ sẽ bị huỷ (((((((((((((((((((( :angry:
          PHP Code:
          Full nameThai Viet Phong
          Facebook
          www.facebook.com/ThaiVietPhong.ITM
          Email
          thaivietphong.net@gmail.com 
          Tìm trước khi hỏi bạn sẽ giỏi hơn mỗi khi tìm

Comment

Originally posted by 14520674 View Post
            thế mà có thầy bảo là bắt buộc phải nộp giấy báo bản chính, nếu trước ngày 29/8 mà ko có thì hồ sơ sẽ bị huỷ (((((((((((((((((((( :angry:
            Bắt buộc nhưng nếu em mất thì em báo lại với thầy cô khi em nộp hồ sơ
            Last edited by toannv; 12-08-2014, 23:15.
            Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

....

Originally posted by aphan View Post
              Vụ gì nữa vậy bạn? kết quả đã có rồi,giấy báo cũng có, sao bạn lại lo chuyện lớn vậy? giờ cứ lo chuẩn bị khăn gói lên đường đi học thôi, chuyện bộ,trường để người lớn lo.bạn làm nhiễu thông tin anh em tân sv hết giờ
              chuẩn bị giấy tờ xong rồi bạn :3... do năm nay bác bộ chơi mấy chiêu khó đỡ quá. không lo cũng phí
              Dám "Nghĩ-làm", Dám "Khác biệt", Dám "Thành công" :brick:

Comment

em nộp hồ sơ ĐKDT ở trường vậy em xuống sở vòi giấy báo được không :misdoubt:

Comment

Originally posted by 14521102 View Post
                  em nộp hồ sơ ĐKDT ở trường vậy em xuống sở vòi giấy báo được không :misdoubt:
                  trường có gửi 2 bản giấy báo trúng tuyển, 1 là địa chỉ em đăng ký trên giấy báo dự thi và còn lại là về sở giáo dục ở địa phương, nhưng thông thường thì sở sẽ chuyển giấy đó về trường cấp 3 mà e đang học, khi lấy thì e đợi lấy ở trường cấp 3 nhé. Ở sở chắc chẳng ai rảnh lục tung giấy báo để phát cho e được cả.

Comment

vừa lên hỏi mà vẫn chưa có.

Comment

Giấy Đkí tạm vắng phải dùng giấy báo nhập học bản chính thức mới làm dc hả ta, vậy phải chờ giấy báo nhập học bản giấy về trường trước rồi :sosad:

Comment

Cho mình hỏi ngày vào đoàn trong sổ đoàn của mình chỉ có năm thôi! Ko biết điền sao

Comment

Originally posted by 14520105 View Post
                          vừa lên hỏi mà vẫn chưa có.
                          Em chờ giấy báo ở nhà em đi. Chắc đến rồi đó em.

Originally posted by 14520709 View Post
                          Giấy Đkí tạm vắng phải dùng giấy báo nhập học bản chính thức mới làm dc hả ta, vậy phải chờ giấy báo nhập học bản giấy về trường trước rồi :sosad:
                          Mục 11 hả em? Em có thể nhập học và nhờ gia đình làm và gởi lên sau.

Originally posted by 14520686 View Post
                          Cho mình hỏi ngày vào đoàn trong sổ đoàn của mình chỉ có năm thôi! Ko biết điền sao
                          Câu này không liên quan với chủ đề của topic.

Comment

ad ơi trường thpt của em vẫn chưa nhận được giấy báo nhập học chính thức, mà ad nói là đã gởi giấy báo nhập học bản chính thức theo 2 kênh , 1 kênh của sở còn kênh còn lại là ở đâu? nếu không nhận được giấy báo nhập học chính thức thì ngày 14/8 lên đăng ký nhập học được không? và cuối cùng là ngày 14/8 có phải là hạn chót đăng ký nhập học hay không?

Comment

ad ơi cho em hỏi, chỉ co thí sinh nào đủ điểm đậu trường mình mới nhận được giấy báo nhập học hay tất cả mọi thí sinh thi vào trường mình đều nhận được ạ?

Comment

Originally posted by imhawks
                                tầm này có giấy báo hết rồi chứ nhỉ?
                                Tùy thuộc bưu điện em ơi.

Originally posted by 14520153 View Post
                                ad ơi trường thpt của em vẫn chưa nhận được giấy báo nhập học chính thức, mà ad nói là đã gởi giấy báo nhập học bản chính thức theo 2 kênh , 1 kênh của sở còn kênh còn lại là ở đâu? nếu không nhận được giấy báo nhập học chính thức thì ngày 14/8 lên đăng ký nhập học được không? và cuối cùng là ngày 14/8 có phải là hạn chót đăng ký nhập học hay không?
                                Kênh thứ hai là qua địa chỉ mục 18 trong Hồ sơ đăng ký dự thi TSĐH của bạn.
                                Em có thể nhập học dù chưa nhận được giấy báo nhập học vì em đã có giấy báo online rồi. Ngày 18/08 bắt đầu học chính thức. Ngày 29/08 là hạn chót, nếu ngày này bạn không nộp đủ hồ sơ thì bạn sẽ bị hủy kết quả TSĐH.

Originally posted by leenine96 View Post
                                ad ơi cho em hỏi, chỉ co thí sinh nào đủ điểm đậu trường mình mới nhận được giấy báo nhập học hay tất cả mọi thí sinh thi vào trường mình đều nhận được ạ?
                                Nếu thí sinh đủ "điểm sàn" thì được nhận giấy báo, dưới điểm sàn sẽ được nhận phiếu báo điểm.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X