Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nhờ tư vấn cách tính điểm mới!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 14520291 View Post
    Vậy là mọi chuyện không có gì thay đổi hả thầy
    Ừa.

Originally posted by 14520297 View Post
    Như vậy là điểm chuẩn sẽ không tăng đúng không ạ? Và thầy cho em hỏi thêm là em nộp hồ sơ tại UIt thì lên đó lấy giấy báo được không ạ? ( vì em thấy web ghi là nhận tại nơi nộp HS)
    Em nhận giấy báo dự thi ở đâu thì nhận giấy báo nhập học ở đó. Ngoài ra UIT còn gởi luôn cho em theo địa chỉ ở mục 18 Hồ sơ đăng ký TSĐH

Comment

Vậy cuối cùng trường không thay đổi cách tính điểm à?
      mình lên đc 0.5 nên nếu thay đổi có lẽ vẫn còn hy vọng vào mềm.:sogood:

Comment

Vậy là yên tâm làm thủ tục nhập học rồi :3... Anh cho em hỏi là khi làm thủ tục nhập học trong những ngày 12-14/8 mà chưa có "giấy báo nhập học" bản giấy chính thức thì mình làm sao ạ?
        Dám "Nghĩ-làm", Dám "Khác biệt", Dám "Thành công" :brick:

Comment

năm nay trường khá chu đáo, in thẻ trước luôn h:
          Originally posted by toannv View Post
          Các bạn cứ yên tâm. P.CTSV đang in thẻ SV cho các bạn.

Comment

Originally posted by 14521038 View Post
            Vậy là yên tâm làm thủ tục nhập học rồi :3... Anh cho em hỏi là khi làm thủ tục nhập học trong những ngày 12-14/8 mà chưa có "giấy báo nhập học" bản giấy chính thức thì mình làm sao ạ?
            in giấy báo online ra, rồi bổ sung giấy báo chính thức sau cũng được mà

Comment

Originally posted by toannv View Post
              Các bạn cứ yên tâm. P.CTSV đang in thẻ SV cho các bạn.
              quá hạnh phúc. cám ơn thầy!

Comment

Các thầy cho e hõi nếu dùng cách tính điểm mới thì e đc thêm 0.5 bằng điểm nv1 ngàh khmt của e thì e có đậu đc ngàh đó k. Trong khj đó cách tính điểm cũ thì e thíu điểm nên đậu qua clc httt. Z e có thể học khmt k

Comment

cách tính điểm mới

theo tin e biết thì có thể cách tính điểm năm nay sẽ khác những năm trước,liệu có gì thay đổi không.

Comment

Originally posted by levanvuong View Post
                    theo tin e biết thì có thể cách tính điểm năm nay sẽ khác những năm trước,liệu có gì thay đổi không.
                    có thay đổi 1 chút, nhưng không đáng kể.

Comment

tính lại thì được 20,375,chắc rớt r :unhappy:

Comment

e đc 28đ. nếu tính theo điểm mới thì e đc 28,5, đậu ktpm (ban đầu e đậu pn2 httt). Như vậy e có được đậu ktpm ko?

Comment

Originally posted by 14520291 View Post
                          thấy giấy báo online bỏ chữ dự kiến rồii :funny: ko lẽ làm hồ sơ hết rồi lại bị đánh rớt :canny:
                          rớt đốt trường,mấy hôm nay chạy đi chạy lại làm hồ sơ muốn chết :angry:

Comment

Originally posted by 14520792 View Post
                            Các thầy cho e hõi nếu dùng cách tính điểm mới thì e đc thêm 0.5 bằng điểm nv1 ngàh khmt của e thì e có đậu đc ngàh đó k. Trong khj đó cách tính điểm cũ thì e thíu điểm nên đậu qua clc httt. Z e có thể học khmt k
                            Originally posted by 14521001 View Post
                            e đc 28đ. nếu tính theo điểm mới thì e đc 28,5, đậu ktpm (ban đầu e đậu pn2 httt). Như vậy e có được đậu ktpm ko?
                            Những bạn nào điểm thay đổi dẫn đến ngành trúng tuyển thay đổi trường sẽ có thông báo chuyển ngành cho các bạn. các ban cứ làm thủ tục nhập học bình thường.

Comment

rớt đốt trường,mấy hôm nay chạy đi chạy lại làm hồ sơ muốn chết :angry:
                              định đốt bằng gì vậy em, trường khá rộng. Mà nói ngày để a còn tránh nhé

Comment

tính lại thì được 20,375,chắc rớt r :unhappy:
                                account sinh viên của em đâu, mà đã đậu rồi thì ko rớt được đâu, lo gì

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X