Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nhờ tư vấn cách tính điểm mới!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 14521001 View Post
    Sao mọi người hay nhỉ? Hỏi mà ai cũng chỉ trả lời 1 câu: Cứ nhập học đi đã :|
    Em muốn hỏi là giờ thay đổi cách tính điểm, e được 28,5 là đậu KTPM theo điểm chuẩn cũ thì e có CHẮC CHẮN được học KTPM ko. Chứ đừng nói Nhập học đi rồi tính, đâu phải chuyện đùa mà cứ nói vậy!
    Về vấn đề của bạn thì ngành nào năm 1 cũng học như nhau cả. sang năm 2 mới phân ra. Nên bạn muốn vào 28,5 thì năm sau chuyển lên KTPM vẫn không sau mà .

Comment

Mình sợ năm sau lại ko được chuyển. Vì nếu ko phải đậu vào mà để chuyển lên thì chắc phải học đặc biệt giỏi nữa.

Comment

Sao cứ thay đổi xoành xoạch vậy nhỉ? :3 Mà nghe nói làm thẻ sinh viên rồi cũng thấy yên tâm

Comment

Sao mọi người hay nhỉ? Hỏi mà ai cũng chỉ trả lời 1 câu: Cứ nhập học đi đã :|
          Em muốn hỏi là giờ thay đổi cách tính điểm, e được 28,5 là đậu KTPM theo điểm chuẩn cũ thì e có CHẮC CHẮN được học KTPM ko. Chứ đừng nói Nhập học đi rồi tính, đâu phải chuyện đùa mà cứ nói vậy!
          Chính vì không phải đùa nên không ai dám dùng 2 từ CHÂC CHẮN đâu bạn. Vì cách tính điểm mới mình mới nghe từ bộ thôi chứ hiện tại trường chưa có thông tin gì về vấn đề này mà. Mình cứ theo thủ tục trên lộ trình đã được vạch trước đó thôi.

Comment

Mình sợ năm sau lại ko được chuyển. Vì nếu ko phải đậu vào mà để chuyển lên thì chắc phải học đặc biệt giỏi nữa.
            nghe nói điểm của bạn cao hơn điểm chuẩn, thì năm 2 sẽ được chuyển ngành mà

Comment

Originally posted by 14520595 View Post
              Chính vì không phải đùa nên không ai dám dùng 2 từ CHÂC CHẮN đâu bạn. Vì cách tính điểm mới mình mới nghe từ bộ thôi chứ hiện tại trường chưa có thông tin gì về vấn đề này mà. Mình cứ theo thủ tục trên lộ trình đã được vạch trước đó thôi.
              Không dám học lớp clc vì học phí cao nên cần lắm cái thông báo chính thức để xem xét tiếp, nếu theo lộ trình đó mà làm lỡ không thay đổi được gì thì.....

Comment

Originally posted by 14521038 View Post
                26.5 đúng rồi đó bạn. Theo mình thì nếu bạn đã đậu CLC thì cứ đi làm thủ tục nhập học đi đã, đợi trường thông báo. Kết quả học tập của bạn tại lớp CLC không tốt cũng sẽ bị chuyển
                dạ em hỏi để biết có chuyển được không rồi nộp học phí đó thầy nếu chuyển được thì khi làm thủ tục là mình chuyển luôn và nộp học phí như lớp bình thường hay sao ạ

Comment

Originally posted by rockcongtu View Post
                  dạ em hỏi để biết có chuyển được không rồi nộp học phí đó thầy nếu chuyển được thì khi làm thủ tục là mình chuyển luôn và nộp học phí như lớp bình thường hay sao ạ
                  Tui nghĩ là nộp học phí của lớp CLC đó bạn

Comment

Originally posted by rockcongtu View Post
                    mình là tân sv chứ ko phải thầy. bạn cưs chuẩn bị tâm lý clc đi đã rồi khi làm thủ tục nhập học bạn hỏi thêm thầy cô, anh chị (nếu đến lúc đó trường chưa thông báo)
                    Dám "Nghĩ-làm", Dám "Khác biệt", Dám "Thành công" :brick:

Comment

Tình hình là e thi đc 25,5đ đã x2 toán và +điểm vùng(kv 2-NT) dự kiến là rớt...nhưng theo cách tính điểm mới thì e được 25,888...vậy e có được làm tròn 26 và đậu vào clc ko ạ?

Comment

Originally posted by 13520761 View Post
                        Tình hình là e thi đc 25,5đ đã x2 toán và +điểm vùng(kv 2-NT) dự kiến là rớt...nhưng theo cách tính điểm mới thì e được 25,888...vậy e có được làm tròn 26 và đậu vào clc ko ạ?
                        K8 lại troll =]]

Comment

Originally posted by hiepnt View Post
                          Những bạn nào điểm thay đổi dẫn đến ngành trúng tuyển thay đổi trường sẽ có thông báo chuyển ngành cho các bạn. các ban cứ làm thủ tục nhập học bình thường.
                          Em có giấy báo trúng tuyển CLC KTMT nhưng nếu theo cách tính điểm mới thì em đủ để vào PN2 em đã đăng kí thì có chuyển ngành đc không thầy? Vậy em vẫn làm thủ tục nhập học và đóng học phí CLC bình thường hay đợi thông báo của trường hả thầy?

Comment

thêm điểm thì có dc chuyển từ CLC về NVPN không nhỉ??? :unhappy:

Comment

Originally posted by levanvuong View Post
                              ngộ nhỡ điểm chuẩn hạ xuống mà trúng nv1 thì có được học theo nv 1 không,hay giấy báo bây giờ báo nghành nào thì phải học ngành đó
                              nói chung là được

Comment

Mình cũng nghĩ đa công bố rối kg thay đổi được. Có chăng là lấy thêm những em xém đậu do cách tính hệ số điểm ưu tiên. Mấy ông bộ làm ăn không có khoa học gì cả. Cách tính điểm ư tiên nhân hệ số không công bầng tí nào...Hihihi
                                Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui !. Và Như Thế.....

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X