Announcement

Collapse
No announcement yet.

Các thắc mắc đối với SV có liên quan đến việc thay đổi cách tính điểm ưu tiên

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Các thắc mắc đối với SV có liên quan đến việc thay đổi cách tính điểm ưu tiên

Chào các bạn!
    Topic này được mở ra để trả lời nhanh, gọn các vấn đề các bạn gặp phải do thay đổi cách tính điểm ưu tiên.

Originally posted by toannv View Post
    Chào các bạn!
    Topic này được mở ra để trả lời nhanh, gọn các vấn đề các bạn gặp phải do thay đổi cách tính điểm ưu tiên.
    thầy cho em hỏi: em được 26d và đã nộp học phí chương trình CLC, theo cách tính điểm mới thì em đậu ngành KHMT, giờ em muốn chuyển lại thì sao thầy

Comment

Hiện nay, giấy báo nhập học của các bạn đã được đưa lên http://tuyensinh.uit.edu.vn/componen.../?func=nhaphoc
      Nếu các bạn không truy cập được thì đa số là do sai CMND. Nếu gặp phải tình trạng này. Các bạn email gấp về email ctsv@uit.edu.vn nội dung

Họ tên:
      SBD:
      Ngày sinh :
      Cmnd:

là được. Phòng sẽ trả lời lại bạn

Comment

Kể cả giấy báo của các bạn mới trúng tuyển cũng được đưa lên rồi hả thầy!
        Hiện nay, giấy báo nhập học của các bạn đã được đưa lên http://tuyensinh.uit.edu.vn/componen.../?func=nhaphoc
        Nếu các bạn không truy cập được thì đa số là do sai CMND. Nếu gặp phải tình trạng này. Các bạn email gấp về email ctsv@uit.edu.vn nội dung

Họ tên:
        SBD:
        Ngày sinh :
        Cmnd:

là được. Phòng sẽ trả lời lại bạn

Comment

Originally posted by thienlong View Post
          Kể cả giấy báo của các bạn mới trúng tuyển cũng được đưa lên rồi hả thầy!
          Rồi em ơi .

Comment

Rồi em ơi .
            @@! ngày 14 phải vào đk ạ, hôm nay là 13 rồi, sao em làm kịp lí lịch sinh viên và vào tp ạ, e ở tận Quảng Ngãi

Comment

@@! ngày 14 phải vào đk ạ, hôm nay là 13 rồi, sao em làm kịp lí lịch sinh viên và vào tp ạ, e ở tận Quảng Ngãi
              Chào em!
              Trường đã có giấy báo online để em chuẩn bị trước. Em nên xem kỹ các hướng dẫn: em có thể bổ sung các giấy tờ sau khi nhập học.

Comment

Chào em!
                Trường đã có giấy báo online để em chuẩn bị trước. Em nên xem kỹ các hướng dẫn: em có thể bổ sung các giấy tờ sau khi nhập học.
                vậy không có lí lịch sinh viên e vẫn nhập học trước được ạ

Comment

vậy không có lí lịch sinh viên e vẫn nhập học trước được ạ
                  ĐƯợc em. Em nên xem kỹ hướng dẫn ở http://forum.uit.edu.vn/threads/4717...n-SV-khoa-2014

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X