Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nhờ các anh chị bạn bè tư vấn chỗ học Anh Văn.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Nhờ các anh chị bạn bè tư vấn chỗ học Anh Văn.

Hiện tại mình muốn đi học AV nhằm nâng cao trình độ AV cũng như lấy bằng nộp cho trường.
    Mình nhờ các anh, chị, bạn tư vấn xem nên học chỗ nào chất lượng mà giá cả mềm xíu. Ưu Tiên khu vực Thủ Đức, Q3, Q. Bình Thạnh nhé. Nhờ mọi người giúp.
    Trang cá nhân của t này: ----->>>https://www.facebook.com/12520484ntt <<<-----
    Email của t này: ----->>> 12520484@gm.uit.edu.vn <<<-----
    Yahoo này: takemetoyourheart1212@yahoo.com.vn

anh văn

bạn có thể học ở đại học nông lâm _ mình chuẩn bị học:salute::salute::salute:

Comment

Mình luyện thi TOEIC ở trung tâm GMTOEIC, mọi ngưởi hay gọi là Thầy Giảng-Cô Mai. Một khóa học 4 tháng, chia làm 4 lớp 1 2 3 4, mỗi lớp 400k. Đi học thầy cô dạy những ngữ pháp, từ vựng, mẹo giải đề(thích hợp với các bạn muốn học nhanh thi lấy bằng), trung tâm không dạy tiếng anh giao tiếp. Phần Nghe thì thầy cô hướng dẫn cho mình về tự luyện. Sau khi học xong 4 lớp ở đây, mình cảm thấy khá vững ngữ pháp và có thêm một số lượng lớn từ vựng.
      Mình có đính kèm trang web của trung tâm http://www.gmtoeic.com/ :happy:

Comment

Cho em hỏi ké luôn có địa điểm uy tín nào gần UIT dạy ôn - luyện thi TOEFL ko vậy mấy anh/chị???
        :happy:

Comment

Originally posted by 14520613 View Post
          Cho em hỏi ké luôn có địa điểm uy tín nào gần UIT dạy ôn - luyện thi TOEFL ko vậy mấy anh/chị???
          :happy:
          VASS có luôn em. Mai anh đi qua đk nè
          Trang cá nhân của t này: ----->>>https://www.facebook.com/12520484ntt <<<-----
          Email của t này: ----->>> 12520484@gm.uit.edu.vn <<<-----
          Yahoo này: takemetoyourheart1212@yahoo.com.vn

Comment

trung tâm anh ngữ Tome cũng tốt nè học phí cũng okay :sogood: có điều nằm dưới chợ thủ đức cơ :happy: mình đang học ở đó

Comment

Mình đang học tại VASS và thấy rất OK ! học phí 1 lớp khoảng 1tr7 ( 2.5th ) Có 6 lớp để học TOEIC và them 2 lớp nữa để lấy TOEFL ( có thi xếp lớp ). CSVC rất tốt ( mình học ở cơ sở trưởng Quốc Tế HCM )

Comment

Originally posted by 12520429 View Post
                Mình đang học tại VASS và thấy rất OK ! học phí 1 lớp khoảng 1tr7 ( 2.5th ) Có 6 lớp để học TOEIC và them 2 lớp nữa để lấy TOEFL ( có thi xếp lớp ). CSVC rất tốt ( mình học ở cơ sở trưởng Quốc Tế HCM )
                Thật vậy không a?em đang muốn dk để luyện thi IELTS ở đây vì được cái gần ktx b,mà không biết chất lượng như thế nào,định lập topic hỏi mà vậy hỏi a luôn cho nhanh.là kiến thức học có hiệu quả không a,em chán cái kiểu từ từ học chơi chơi như máy trung tâm khác lắm

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X