Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hội thảo "CSC Vietnam Technology Day 2014" - sáng thứ bảy ( 11 / 10 / 2014) tại ĐHBK

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hội thảo "CSC Vietnam Technology Day 2014" - sáng thứ bảy ( 11 / 10 / 2014) tại ĐHBK

Công ty CSC Việt nam hân hạnh tổ chức Hội thảo Công nghệ lần 2 “CSC Vietnam Technology Day 2014” (phi lợi nhuận) để giới thiệu đến sinh viên ngành Công nghệ Thông tin về những công nghệ mới và tiên tiến trên thế giới trong lĩnh vực Công nghệ Thông tin và Công nghệ Phần mềm, qua đó giúp sinh viên cập nhật kiến thức liên quan và có thể tăng cường khả năng nghiên cứu các vấn đề chuyên sâu về công nghệ và định hướng phát triển nghề nghiệp sau khi ra trường.

Công ty CSC Việt nam trân trọng kính mời toàn thể quý Thầy Cô và sinh viên của Trường ĐH CNTT đến tham dự Hội thảo Công nghệ "CSC Vietnam Technology Day 2014" vào lúc 8 giờ sáng thứ 7 ngày 11 tháng 10 năm 2014 tại Hội trường B4 (nhà B4) trường Đại học Bách khoa Tp.HCM
    ( đăng ký miễn phí ở website http://cscvietnam-techday-2014.eventbrite.com và chỉ cần mang theo thẻ sinh viên hay thẻ cán bộ giảng dạy khi đến tham dự Hội thảo )

Nội dung Hội thảo được trình bày trong tài liệu giới thiệu kèm theo sau đây.
    Attached Files

Thầy ơi. Em đăng kí rồi người ta có gửi về mail một cái ticket thì mình có đem đi in và mang theo không thầy

Comment

Originally posted by 13520819 View Post
      Thầy ơi. Em đăng kí rồi người ta có gửi về mail một cái ticket thì mình có đem đi in và mang theo không thầy
      Chỉ cần em mang theo thẻ SV hay CMND mà em nhập vào khi đăng ký là được

Comment

thưa thầy! Em đăng ký đâu thấy trong form có chỗ nào nhập MSSV hay CMND đâu thầy??? hay mình cứ lên rồi ng ta xác nhận sau,vì em dùng mail riêng để đăng ký chứ k fai mail trường

Comment

Originally posted by 14520132 View Post
          thưa thầy! Em đăng ký đâu thấy trong form có chỗ nào nhập MSSV hay CMND đâu thầy??? hay mình cứ lên rồi ng ta xác nhận sau,vì em dùng mail riêng để đăng ký chứ k fai mail trường
          Cứ đến thôi em, người ta kêu in vé ra để checkin, em có thể in hoặc để trên điện thoại cũng được, mang thẻ SV hoặc CMND để nếu người ta yêu cầu thì xuất trình.

Comment

Dạ cám ơn anh!!!!

Comment

Originally posted by 12520694 View Post
              Cứ đến thôi em, người ta kêu in vé ra để checkin, em có thể in hoặc để trên điện thoại cũng được, mang thẻ SV hoặc CMND để nếu người ta yêu cầu thì xuất trình.
              EM thấy người ta gửi mail kèm theo cái file pdf là cái ticket của mình với nội dung: "Please print and bring this ticket with you."
              Chắc là phải in ra để người ta còn check in nữa.!:sogood:

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X