Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tham gia sinh hoạt câu lạc bộ anh văn - AE Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tham gia sinh hoạt câu lạc bộ anh văn - AE Club

Chào cả nhà,
    Trước tiên để mình giới thiệu một tí về AE Club.
    Câu lạc bộ AE Club được thành lập từ tháng 5 năm 2014, dưới sự chủ trì của Ban điều hành các Chương trình đặc biệt (bao gồm chương trình tiên tiến và chương trình chất lượng cao), mục đích của câu lạc bộ AE Club là nâng cao khả năng tiếng anh cho sinh viên của trường UIT thông qua các hoạt động sinh hoạt đại chúng và training cho thành viên của câu lạc bộ.

Trong học kì này, câu lạc bộ đang tổ chức lớp kĩ năng thuyết trình cho những thành viên có năng lực tiếng anh khá trở lên. Dĩ nhiên trong học kì tới hoạt động training kĩ năng thuyết trình sẽ mở rộng cho tất cả các bạn sinh viên trường đăng kí tham gia. Hẹn các bạn trong học kì sắp tới nhé!

Oh, hiện tại thì sao?

Trong tháng 12 này, AE CLub đã tổ bắt đầu tổ chức chuỗi hoạt động vui học tiếng anh. Để tham gia, các bạn cần lâp 1 nhóm từ 6 đến 10 bạn và đăng kí tham gia tại form sau: http://goo.gl/forms/Jqp3e6I0Km.

Một số thông tin về buổi sinh hoạt:
    + Thời gian: Từ 10h tới 11h30, trong các ngày 25, 26 tháng 12. Các bạn có thể cả đăng kí 2 ngày
    + Địa điểm: Tại phòng C101.
    + Nội dung sinh hoạt: bí mật nhé
    + Miễn phí tham gia.

Do thời gian gấp gáp và mỗi buổi sinh hoạt chỉ có 4 đội nên các bạn hãy đăng kí nhanh chóng nhé.

-----------------------

Nếu các bạn có thắc mắc hoặc cần thông tin, các bạn có thể hỏi trực tiếp tại topic này hoặc tại trang fanpage của câu lạc bộ: https://www.facebook.com/aeclub.uit

Bạn ơi, đội của mình mới có 4 thành viên, vậy có tham gia được không bạn :unhappy: Hay bạn nào muốn vào đội mình thì nhảy zô
    Lập team đi nào !!!

Comment

bạn cứ kêu gọi cho đủ team nhé, 6 thành viên thôi mà!

Comment

Originally posted by 13520484 View Post
        Bạn ơi, đội của mình mới có 4 thành viên, vậy có tham gia được không bạn :unhappy: Hay bạn nào muốn vào đội mình thì nhảy zô
        Lập team đi nào !!!
        Cho em 1 suất được không ạ?
        My blog: http://niviki.com

Comment

Originally posted by 14520429 View Post
          Cho em 1 suất được không ạ?
          OK em luôn.

Comment

Kĩ năng thuyết trình này là thuyết trình bằng tiếng anh luôn hả bạn ?

Comment

Originally posted by 12520712 View Post
              Kĩ năng thuyết trình này là thuyết trình bằng tiếng anh luôn hả bạn ?
              Tất cả các hoạt động của AE CLub đề thực hiện bằng tiếng anh, kể cả lớp kĩ năng thuyết trình.

Comment

Anh văn kiểu như "chưa biết gì" có được tham gia không mấy anh? Team anh chị nào còn slot hốt em với Em cám ơn

Comment

Originally posted by 13520484 View Post
                  Lập team đi nào !!!
                  Cho em một slot được không ạ. Em nghe tạm ổn, nói hơi tệ chút .

Comment

Originally posted by 14520698 View Post
                    Cho em một slot được không ạ. Em nghe tạm ổn, nói hơi tệ chút .
                    Originally posted by 14520595 View Post
                    Anh văn kiểu như "chưa biết gì" có được tham gia không mấy anh? Team anh chị nào còn slot hốt em với Em cám ơn
                    OK mai zô đội anh.
                    :happy::happy::salute::salute::salute::salute::sal ute::salute::funny::funny:

Comment

cho em zô với

Comment

LHQC

Collapse
                      Working...
                      X