Announcement

Collapse
No announcement yet.

LaTeX template cho Đồ án, Khóa luận Tốt nghiệp của trường mình

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LaTeX template cho Đồ án, Khóa luận Tốt nghiệp của trường mình

Chào mọi người!

Hiện mình đang viết báo cáo Đồ án, và muốn viết bằng LaTeX nhưng chưa tìm được template nào phù hợp với yêu cầu của trường mình (mình muốn sử dụng luôn cho Khóa luận), vì thế ai đã viết báo cáo Khóa luận ở trường mình bằng LaTeX rồi thì cho mình xin cái template để viết cho nó nhanh.

Chân thành cảm ơn!
    Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Kiếm file word quy định về cách viết báo cáo khóa luận tốt nghiệp rồi dựa vào đấy viết theo Latex.

Comment

Originally posted by 10520650 View Post
      Kiếm file word quy định về cách viết báo cáo khóa luận tốt nghiệp rồi dựa vào đấy viết theo Latex.
      Việc viết một template mới trên LaTeX không hề đơn giản anh ơi, không phải một sớm một chiều là viết định dạng theo chuẩn của trường được. Mà em được biết mấy khóa trước có một số anh/chị đã làm rồi nên em mới xin cho lẹ.
      Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Bạn thử cái này xem có được k.
        Trước tiên xin chúc mừng các bạn đã quyết định chọn Latex để viết thesis cho mình. Bởi vì luận văn là một tác phẩm nghệ thuật, đúc kết những...

Comment

Originally posted by 10520101 View Post
          Bạn thử cái này xem có được k.
          http://tuanubicom.blogspot.com/2012/12/thesislatex.html
          Cảm ơn anh.

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X