Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tìm bạn dạy kèm môn Nhập Môn Mạch Số

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tìm bạn dạy kèm môn Nhập Môn Mạch Số

Kỳ này mình phải học lại, tuy không khó nhưng mình dỡ môn này. Mình cần tìm bạn dậy kèm mình môn Nhập Môn Mạch Số (Tên cũ là Hệ Thống Số), ưu tiên các bạn K6-7-8 trường Đại học công nghệ thông tin, ưu tiên nhất là các bạn học cùng lớp với mình (chiều thứ 4 hàng tuần PH002.F24). Sẽ có hậu tạ xứng đáng.

Mình học dỡ vì không có đầu tư nghiên cứu nhiều về chuyên ngành kỹ thuật máy tính, định hướng nghề nghiệp mình khác với đại đa số các bạn. Các bạn cứ yên tâm là mình không ngu nên dạy nhiệt tình là mình đậu tuốt.

Vì năm nay mình hơi bận việc điều hành và phát triển ITshop nên thời gian lên lớp sẽ bị hạn chế, mình sẽ cố gắng đi học được nhiều buổi nhất có thể. Vì vậy xin nhắc lại ưu tiên hàng đầu là tìm bạn học chung lớp với mình và có học lực giỏi, nhằm nắm tình hình bài vở ở lớp cũng như lịch thi cử này nọ.

Chỉ cần 1 buổi mỗi tuần tại nhà mình: Chung cư 155 Nguyễn Chí Thanh, Phường 9 Quận 5. Nếu nhà xa không tiện về thì có thể ở lại nhà mình luôn, thoải mái mà.

Học phí mình có thể chi trả khoảng 2 triệu đồng cho giáo viên dạy kèm, hoặc tặng smartphone có giá tương đương. Nếu thấy thấp, có thể yêu cầu cao hơn, mình sẽ cân nhắc và suy nghĩ, đảm bảo không để đối phương thiệt thòi.

Bạn nào có nhu cầu hoặc biết bạn bè có nhu cầu thì giới thiệu giúp mình nha. Mình cảm ơn nhiều lắm.

Nguyễn Quang Thái
    0979 900 977
    0919 010 900
    0906 060 090

Last edited by 10520473; 28-01-2015, 12:08.
    Moderator tinhte.vn
    Facebook.com/quangthai.uit

Em xin tình nguyện làm người lấy 2 củ của anh. Nếu anh thấy điều kiện em đặt ra bên dưới là ok thì anh reply lại cho em được biết:
    1. Lịch bắt đầu vào tháng 3 năm 2015 (do 3 ngày nữa em về quê chơi tết).
    2. Em không chắc chắn là anh sẽ qua môn, vì cái này phụ thuộc vào anh chứ không phải em. Nhưng em sẽ cố gắng truyền đạt và hướng dẫn anh tận tình và cụ thể nhất. Em nói thật, môn này em "cân team".
    3. Anh phải tuân thủ giáo án của em (nhẹ thôi, như gãi ngứa đấy mà).
    Last edited by 11520537; 28-01-2015, 12:48.
    Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Chú Dương lẹ kinh dị :surrender: . Đúng là đánh vào miếng cơm manh áo có khác :hungry:

Comment

Originally posted by 11520537 View Post
        Em xin tình nguyện làm người lấy 2 củ của anh. Nếu anh thấy điều kiện em đặt ra bên dưới là ok thì anh reply lại cho em được biết:
        1. Lịch bắt đầu vào tháng 3 năm 2015 (do 3 ngày nữa em về quê chơi tết).
        2. Em không chắc chắn là anh sẽ qua môn, vì cái này phụ thuộc vào anh chứ không phải em. Nhưng em sẽ cố gắng truyền đạt và hướng dẫn anh tận tình và cụ thể nhất. Em nói thật, môn này em "cân team".
        3. Anh phải tuân thủ giáo án của em (nhẹ thôi, như gãi ngứa đấy mà).
        Nghe đã quá
        Moderator tinhte.vn
        Facebook.com/quangthai.uit

Comment

Originally posted by 10520473 View Post
          Nghe đã quá
          master của lớp KTMT2011 đó anh, a có thể yên tâm phần nào :brick:
          Last edited by 11520549; 28-01-2015, 20:56.

Comment

Originally posted by 10520473 View Post
            Nghe đã quá
            Đợt rồi cũng kèm cho 1 bạn K8, nói chung qua môn thì dễ, còn muốn điểm cao thì tùy vào anh. T4 e ko học, ngại lên trường lắm, nếu các ngày t5,6 buổi trưa rảnh pm e qua hướng dẫn cho, mà chỉ những phần cơ bản trong phần thi thôi :shot:. Tiền nong không vấn đề, không có cũng ko sao, giúp cùng khoa . Mà tốt nhất kêu a Dương trên hướng dẫn, e phụ họa thêm cho
            Last edited by 13520495; 28-01-2015, 22:32.
            Manh_luckyboy
            0905077991

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X