Announcement

Collapse
No announcement yet.

Trường mình có CLB hay nhóm nào về web không nhỉ?.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Trường mình có CLB hay nhóm nào về web không nhỉ?.

Các bác cho em hỏi trường mình có câu lạc bộ hay nhóm nào hoạt động về cái này không :hellboy:, em đang muốn học web mà ở nhà tự học chả biết bắt đầu từ chỗ nào nữa -_-, Gặp lỗi cái em chả biết phải hỏi ai, google thì cái có cái không, lại ngu tiếng anh nữa mới chết :stick:

Em nên học thêm tiếng Anh trước. Web là thứ thay đổi nhanh chóng nhất trong tất cả các lĩnh vực công nghệ hiện nay, và lượng tài liệu tiếng Việt về web thì gần như là con số 0. Chính vì vậy khả năng đọc hiểu các tài liệu tiếng Anh và nắm bắt các thay đổi về công nghệ web mới là cần thiết nhất nếu em muốn bước chân vào lĩnh vực này.

Còn nhóm thì trường mình có CLB ISC thì phải, nhưng tài liệu bên đó cũng cả năm không cập nhật gì rồi.

Comment

Originally posted by 12520070 View Post
      Các bác cho em hỏi trường mình có câu lạc bộ hay nhóm nào hoạt động về cái này không :hellboy:, em đang muốn học web mà ở nhà tự học chả biết bắt đầu từ chỗ nào nữa -_-, Gặp lỗi cái em chả biết phải hỏi ai, google thì cái có cái không, lại ngu tiếng anh nữa mới chết :stick:
      Vào nhóm đi, e đây cũng đang học về mảng này
      Nhóm hiện tại có MỘT người là e
      fb: fb/lucpham.1995

Comment

Originally posted by 13520480 View Post
        Vào nhóm đi, e đây cũng đang học về mảng này
        Nhóm hiện tại có MỘT người là e
        fb: fb/lucpham.1995
        được thôi , anh chưa học được gì hết =))

Comment

ké vs. hiện e muốn theo web nè
          aothungiadinh.info , http://ow.ly/SUVH30dWNIr

Comment

Anh có trang này hay hay mấy em vô coi thử lụm nhặt được gì ko

Originally posted by 12520070 View Post

http://code.freetuts.net:love:

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X