Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hỏi]Nơi sửa tai nghe ở Làng đại học

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Hỏi]Nơi sửa tai nghe ở Làng đại học

Do dây tai nghe bị hỏng nên mình cần nơi sửa hoặc thay.
    Bạn nào biết chỗ chỉ mình với.
    Cám ơn các bạn đã theo dõi!

Cái này chắc tự xử thôi.:love: Tháo ra -> nghiên cứu -> mua cái mới!!! :sogood:

Comment

Mua cái mới mà xài anh ơi :look_down:
      Success comes to you when you develop the ability and took the opportunity of yourself! Think more and listen more than you'll find yourself so different :funny:

Comment

em chỉ biết trong TP có H2 Shop đường Lê Thánh Tôn có sửa tai nghe, bữa em bị đứt dây ngầm bên trong của tai nghe Sennheiser CX200 Street II, đem đi sửa nối lại 70k

Comment

Originally posted by 13520631 View Post
          em chỉ biết trong TP có H2 Shop đường Lê Thánh Tôn có sửa tai nghe, bữa em bị đứt dây ngầm bên trong của tai nghe Sennheiser CX200 Street II, đem đi sửa nối lại 70k
          Em đi gần đây à ! Anh thấy trên website nó để tới 150k lận thấy hơi chát.

Comment

Originally posted by 12520276 View Post
            Em đi gần đây à ! Anh thấy trên website nó để tới 150k lận thấy hơi chát.
            em đã từng sửa ở đây, hồi trước tết, nối dây tùy mức độ nặng nhẹ thì tiền khác nhau anh, anh cứ tới đi rồi hỏi giá nó trước khi làm, lần em nối bị gãy dây ở trong nên 70k, anh chỉ cần đón 1 chuyến 53 duy nhất theo hướng đi xuống bến thành, sau đó xuống ở trạm trường mầm non đường Nguyễn Hữu Cảnh, sau đó đi bộ tới Lê Thánh Tôn là tới

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X