Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ngành thương mại điện tử ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ngành thương mại điện tử ?

22.25 có cơ hội không a/c((((( mà cho e hỏi mua hồ sơ 30k đó ở đâu??? ngành thương mại điện tử mới mở từ 2015 hả a/c. khi nào thì có điểm chuẩn các nghành?? Mong a/c giải đáp cho e ạ
    :adore: Sẽ Đậu :adore:

Originally posted by hjeeulee View Post
    22.25 có cơ hội không a/c((((( mà cho e hỏi mua hồ sơ 30k đó ở đâu??? ngành thương mại điện tử mới mở từ 2015 hả a/c. khi nào thì có điểm chuẩn các nghành?? Mong a/c giải đáp cho e ạ

Chào em!
    Về khả năng đậu vào UIT thì em cứ nộp hồ sơ và đăng ký tài khoản ở website http://tuyensinh.uit.edu.vn để có thể biết thêm thông tin về khả năng trúng tuyển vào trường (tính đến thời điểm truy cập) khi đăng nhập vào tài khoản được cấp.
    Ngành thương mại điện tử là ngành mới. Hiện nay, khoa Hệ thống Thông tin của Trường đã có bộ môn Thương mại Điện tử.
    Điểm chuẩn các ngành sẽ được công bố vào ngày 22/8/2015.
    Chúc em may mắn.

Comment

Originally posted by huynhlongho1997
      Bạn cứ đăng ký online. Và chọn xuất file đăng ký là có phiếu đăng ký dự thi có những thông tin mà bạn đã đăng ký online. Lệ phí xét tuyển là 30k
      Các ac cho e hỏi là khi xuất cái phiếu đó có dòng ......... dư thừa có cần edit lại để xóa ko. Với ở mục CMND thì ngày cấp và nơi cấp viết tay đc ko ?

Comment

Originally posted by anhvietcx View Post
        Các ac cho e hỏi là khi xuất cái phiếu đó có dòng ......... dư thừa có cần edit lại để xóa ko. Với ở mục CMND thì ngày cấp và nơi cấp viết tay đc ko ?
        Chào em, Phòng dữ liệu sẽ fix trang đăng ký nên các bạn từ từ xuất file in.
        Phiếu đăng ký xét tuyển không phải là bắt buộc các ban phải xuất file từ hệ thống, các bạn có thể down mẫu trống in ra rồi điền vô cũng được.
        Tuy nhiên nếu xuất từ hệ thống (sắp cập nhật) sẽ có mã vạch phía trên giúp bộ phận tuyển sinh thu hồ sơ nhanh chóng và chính xác hơn.

Comment

LHQC

Collapse
        Working...
        X