Announcement

Collapse
No announcement yet.

[HỎI] Nơi mua laptop uy tín, đảm bảo.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [HỎI] Nơi mua laptop uy tín, đảm bảo.

Chào các bạn, các bạn có thể tư vấn giúp mình nơi mua laptop tốt, uy tín, chính hãng, chất lượng được không ạ?

Originally posted by machanhquan
    Phong vũ thì nổi tiếng quá rồi nên cho bạn thêm 1 lựa chọn nữa là Thành Nhân computer nhé. mình mua 3đời máy ở đó rồi. Dịch vụ khá ổn
    CÒn laptopno.1 , laptopnew thì sao ?
    Thường thì Phong Vũ giá đắt hơn ở chỗ khác vài triệu.

Comment

Laptopno1 hoặc Thiên Thiên Tân đi bạn. 2 chỗ này rẻ hơn những cửa hàng lớn 1 đến vài triệu tùy theo máy, mà chất lượng cũng như phục vụ đều ok. Mình với bạn mình đã mua ở 2 chỗ này tổng cộng 5 máy đã hơn 2 năm rồi nhưng chưa cần phải đi bảo hành lần nào.

Comment

Mình mua ở đây, thấy uy tín: laptopnew - Đại lí cấp 1 của đa số hãng, giá mềm. laptopno1 thì mình không khuyến khích, người bạn của mình mua ở đây rồi, bán xong bảo hành thấy khó chịu lắm ^^
        Được thì bạn đến xem thử, nên đến ngay trụ sở chính để có nhiều hàng. Chủ của hàng tên Chương, rất là thân thiện, hỗ trợ nhiệt tình, lúc bảo hành cũng vậy. Lúc mình đến thì vào mùa nhập học nên đông, kín cả phòng nhưng nhân viên rất nhiệt tình, không để khách khó chịu.

Comment

Việt Cali Lê Hồng Phong hoặc Laptop3Mien nhé bạn.
          Giá rẻ hơn mấy nơi khác 1-2 triệu. Bảo hành 1 đổi 1 trong khoảng 1-4 tuần tùy nơi

Comment

Mua máy tính ở fpt shop cũng được bạn ah!

Comment

Các bạn thấy laptop ở hangchinhhieu sao ?

Comment

nếu mua laptop cũ thì chỗ nào a?

Comment

hạng chế mua ở FPT or thegioididong vì ở đó rất mắc tiền. Bạn nên mua ở nguyenkim hoặc lazada

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X