Announcement

Collapse
No announcement yet.

Học bổng chương trình CLC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Học bổng chương trình CLC

Cho em hỏi các thầy/cô hoặc anh/chị nào học chương trình CLC có thể cho em xin thông tin về các học bổng của chương trình được không ạ?
    Em xin cảm ơn.

1 lớp tầm 40 người sẽ có 6 người đạt học bổng của chương trình 2 toàn phần 4 bán phần theo từng học kì, còn có học bổng khuyến khích học tập của khoa, khoảng 8% sinh viên đứng đầu của mỗi lớp sẽ có học bổng này, trước đây nếu sinh viên nhận học bổng chương trình thì vẫn có thể nhận tiếp học bổng khoa, nhưng hiện tại đang có ý kiến là chỉ nhận 1 trong 2 học bổng này để cơ hội được chia đều cho các sinh viên.
    Last edited by tansinhvienuit; 05-08-2015, 19:19.

Comment

Originally posted by tansinhvienuit View Post
      1 lớp tầm 40 người sẽ có 3 người đạt học bổng của chương trình 1 toàn phần 2 bán phần theo từng học kì, còn có học bổng khuyến khích học tập của khoa, khoảng 8% sinh viên đứng đầu của mỗi lớp sẽ có học bổng này, trước đây nếu sinh viên nhận học bổng chương trình thì vẫn có thể nhận tiếp học bổng khoa, nhưng hiện tại đang có ý kiến là chỉ nhận 1 trong 2 học bổng này để cơ hội được chia đều cho các sinh viên.
      Hết rồi ạ?

Comment

Originally posted by helloqwert View Post
        Hết rồi ạ?
        ko có hết, ý mình là nếu bạn đã nhận học bổng toàn phần (12.5 tr/học kì) thì học bổng khoa (khoản 3.25 tr/học kì) sẽ nhường lại cho người khác cùng lớp, người giỏi giất thì coi như khỏi tốn tiền đi học, trước giờ là vậy, hiểu chưa? :stick:

mình xin đính chính lại #2 một chút
        Last edited by tansinhvienuit; 05-08-2015, 19:19.

Comment

Dạ hiểu rồi ạ. Em cảm ơn

Comment

Originally posted by huynhlongho1997
            Có học bổng cho tân sinh viên trúng tuyển chương trình CLC không ạ ?
            2 năm trước có, năm nay ko biết :stick:

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X