Announcement

Collapse
No announcement yet.

[HỎI NHANH ĐÁP GỌN] Các vấn đề tuyển sinh của UIT (QSC)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by recluse1997 View Post
    Cho em hỏi. Em đã đăng nhập quá 5 lần vì em không nhớ mật khẩu, em phải làm sao để đăng nhập vào tài khoản của mình ạ. Xin các thầy (cô) cho em hướng dẫn chi tiết
    Chào em!
    Em có thể chọn chức năng quên pass ở link https://tuyensinh.uit.edu.vn/user/password
    password sẽ được gởi cho em qua email

Comment

• thầy cho em hỏi.những môn đại cương là môn gì ạ.( có môn Hóa ko thầy ơi)?
      :happy: Thế giới này là do bạn cảm nhận :happy:

Comment

• Originally posted by ruoiden_ta View Post
        thầy cho em hỏi.những môn đại cương là môn gì ạ.( có môn Hóa ko thầy ơi)?
        Chào em!
        Em xem các môn học ở http://student.uit.edu.vn vào mục CT Đào tạo -> Hệ chính qui -> ....

Comment

• Cho em hỏi về việc tra cứu xếp hạng cá nhân là khi đăng nhập thông báo vẫn hiện NV1 là em vẫn có khả năng trúng tuyển NV1 phải không ạ vì trong danh sách em số 33 mà thông báo thì em xệp hạng 4. Em xin cảm ơn

Comment

• em đăng kí vào hệ đại học đại trà,nhưng tiếng anh của em yếu quá.vậy khi thi tiếng anh chia lớp thì em sẽ như thế nào thầy?

Comment

• Thầy cho e hỏi

Nếu đậu vào UIT mà theo lịch là 28 nhập học tại trường...vậy nếu cá nhân tân sinh viên vì có lí do chính đáng có thể có hay không nhập học vào 1 ngày khác ( lí do sẽ có giấy xác nhận)
              Và liệu muộn ngày đó có bị đuổi ra trường k ạ
              Không Có Gì Ngăn Cản Được Đam Mê :happy:

Comment

• Originally posted by Bigbuu View Post
                Cho em hỏi về việc tra cứu xếp hạng cá nhân là khi đăng nhập thông báo vẫn hiện NV1 là em vẫn có khả năng trúng tuyển NV1 phải không ạ vì trong danh sách em số 33 mà thông báo thì em xệp hạng 4. Em xin cảm ơn
                Đúng rồi.
                Với CTTT thì trong 33 bạn trên em thì họ đã đậu ở các NV khác rồi nên em xếp hạng 4.

Originally posted by ruoiden_ta View Post
                em đăng kí vào hệ đại học đại trà,nhưng tiếng anh của em yếu quá.vậy khi thi tiếng anh chia lớp thì em sẽ như thế nào thầy?
                Các năm học qua, nếu tiếng Anh em không đủ chuẩn học AV1,AV2,AV3 ... thì em sẽ học lớp Anh văn tăng cường; các lớp AV1,AV2,AV3 đã tính tiền trong học phí trọn gói, Anh văn tăng cường các bạn phải đóng tiền riêng. Tiền bao nhiêu thì các bạn xem ở http://khtc.uit.edu.vn/node/233. Còn đề thi để kiếm tra như thế nào thì các bạn sẽ được thông báo sau.

Originally posted by caubeit View Post
                Thầy cho e hỏi

Nếu đậu vào UIT mà theo lịch là 28 nhập học tại trường...vậy nếu cá nhân tân sinh viên vì có lí do chính đáng có thể có hay không nhập học vào 1 ngày khác ( lí do sẽ có giấy xác nhận)
                Và liệu muộn ngày đó có bị đuổi ra trường k ạ
                Sau 15 ngày kể từ ngày thông báo nhập học, SV không đến nhập học coi như hủy kết quả. Dự kiến ngày 31/08/2015 các bạn sẽ "học" bữa đầu tiên. Em có thể nhập học trước ngày 28/08.
                Nếu vắng hoặc/và không thi đậu các kiến thức trong tuần đầu này thì các bạn sẽ bị trừ ĐRL. Việc trừ mấy điểm, đề thi kiếm tra như thế nào thì các bạn xem ở http://forum.uit.edu.vn/forums/11-Cong-dong-UIT. Nhưng để xem được các nội dung ở đó thì các bạn phải là SV của UIT. :happy:

Comment

• tuần đầu thi j vậy thầy :adore:

Comment

• cho em hỏi chút,sinh viên đã đậu và đang theo học thì có thể dc chuyển ngành ko ạ,chuyển ngành dựa vào điểm thi dh hay điểm trên đại học ạ,

Comment

• Originally posted by vu duc tai View Post
                      tuần đầu thi j vậy thầy :adore:
                      Nội dung sẽ được phổ biến vào các ngày kể từ ngày 31/08/2015

Originally posted by loandet View Post
                      cho em hỏi chút,sinh viên đã đậu và đang theo học thì có thể dc chuyển ngành ko ạ,chuyển ngành dựa vào điểm thi dh hay điểm trên đại học ạ,
                      Về nguyên tắc là được. Em xem ở https://student.uit.edu.vn/content/q...ao-tao-dai-hoc

Comment

• em 22,75 nộp vào ANTT,KHMT và CNTT có khả quan k thầy :nose:

Comment

em 22,75 nộp vào ANTT,KHMT và CNTT có khả quan k thầy :nose:
                          Nếu không có j đột biến trong mấy ngày cuối thì khả năng đậu của bạn là 99%. Yên tâm chuẩn bị HS nhập học đi.
                          Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui !. Và Như Thế.....

Comment

em 22,75 nộp vào ANTT,KHMT và CNTT có khả quan k thầy :nose:
                            Chào em!
                            Với lượng hồ sơ nộp được công bố vào tối qua thì số điểm 22.75 vẫn còn ở mức an toàn với ngành KHMT. Với ngành ATTT và CNTT em vẫn nằm trong chỉ tiêu. Tuy nhiên, em theo dõi và nếu cá nhân em cảm thấy chưa tự tin thì em có thể chuyển qua các ngành gần:
                            - ATTT chuyển qua ngành gần là Truyền thông và Mạng máy tính
                            - CNTT có thể chọn ngành Thương mại Điện tử

Chúc em may mắn.

Comment

• Cho e hỏi là trường kết thúc nhận hồ sơ là vào 17h ngày 20/8 hay 24h ngày 20/8 ạ :surrender:
                              :adore: Sẽ Đậu :adore:

Comment

• Originally posted by hjeeulee View Post
                                Cho e hỏi là trường kết thúc nhận hồ sơ là vào 17h ngày 20/8 hay 24h ngày 20/8 ạ :surrender:
                                Kết thúc nhận giờ hành chính còn nghe được, chứ ai mà nhận lúc nửa đêm :beatbrick:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X