Announcement

Collapse
No announcement yet.

[HỎI NHANH ĐÁP GỌN] Các vấn đề tuyển sinh của UIT (QSC)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by 14520117 View Post
    Kết thúc nhận giờ hành chính còn nghe được, chứ ai mà nhận lúc nửa đêm :beatbrick:
    mấy lần e thấy danh sách cập nhật đến 22h mà
    :adore: Sẽ Đậu :adore:

Comment

• Originally posted by hjeeulee View Post
      mấy lần e thấy danh sách cập nhật đến 22h mà
      Danh sách cập nhật không đồng nghĩa với việc Trường kết thúc nhận hồ sơ lúc 22:00

Originally posted by hjeeulee View Post
      Cho e hỏi là trường kết thúc nhận hồ sơ là vào 17h ngày 20/8 hay 24h ngày 20/8 ạ :surrender:
      Theo thông tin trên web tuyển sinh thì lúc 16:30 ngày 20/08 Trường sẽ không nhận hồ sơ nữa
      Thời gian nộp hồ sơ trực tiếp tại các điểm thu hồ sơ: Từ ngày 1/8/2015 đến ngày 20/8/2015, sáng từ 7 giờ 30 đến 11 giờ 30, chiều từ 13g30 đến 16g30 từ thứ hai đến thứ bảy (nghỉ ngày chủ nhật).
      Sau đó Trường sẽ rà soát số liệu, tổng hợp ... nên các bạn thấy 22:00 danh sách mới cập nhật.

Để tránh sai xót và .. các bạn nên nộp hồ sơ sớm trước vài ngày.
      Last edited by toannv; 15-08-2015, 09:26.

Comment

• em dùng chức năng Tư vấn xét tuyển và nhập 23.5 vào thì thấy ngành: KTPM.nhưng xem danh sách xét tuyển thì bạn thứ 100 đã là 24.25 rồi.là sao thầy:surrender:
        :happy: Thế giới này là do bạn cảm nhận :happy:

Comment

• Originally posted by ruoiden_ta View Post
          em dùng chức năng Tư vấn xét tuyển và nhập 23.5 vào thì thấy ngành: KTPM.nhưng xem danh sách xét tuyển thì bạn thứ 100 đã là 24.25 rồi.là sao thầy:surrender:
          Nếu em đếm và bỏ đi các bạn đã đậu NV1, NV2, NV3 ở các ngành khác rồi thì 24.25 chỉ đứng thứ 42 thôi em.

Comment

• Originally posted by ruoiden_ta View Post
            em dùng chức năng Tư vấn xét tuyển và nhập 23.5 vào thì thấy ngành: KTPM.nhưng xem danh sách xét tuyển thì bạn thứ 100 đã là 24.25 rồi.là sao thầy:surrender:
            Neu xem danh sách chỉ NV1 thôi thì hiện tại ngành KTPM bạn đưng thứ 100 đang có 23,75đ
            Last edited by 14520560; 15-08-2015, 14:16.
            Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui !. Và Như Thế.....

Comment

• Cho em hỏi...xếp hạng cá nhân là những bạn cùng điểm chung một hạng phải k ạ
              CUỘC ĐỜI LẮM TRÒ HỀ 😂 MÀ MỖI NGƯỜI LÀ MỘT. VAI DIỄN 👎
              :smile:
              PS: Kết bạn với mình nhé 💖

Comment

• Originally posted by binbon View Post
                Cho em hỏi...xếp hạng cá nhân là những bạn cùng điểm chung một hạng phải k ạ
                Đúng em. .

Comment

• Originally posted by toannv View Post
                  Đúng em. .
                  Dạ..em cảm ơn :happy:
                  CUỘC ĐỜI LẮM TRÒ HỀ 😂 MÀ MỖI NGƯỜI LÀ MỘT. VAI DIỄN 👎
                  :smile:
                  PS: Kết bạn với mình nhé 💖

Comment

• thấy nhiều bạn điểm thi tầm 19 20 nhưng điểm cộng lại lên tới >3 đ
                    đứng top điểm cao luôn
                    Diểm cộng quá nhiều :sosad:
                    Không Có Gì Ngăn Cản Được Đam Mê :happy:

Comment

• Thưa thầy, trường có nhận hồ sơ ngày chủ nhật ko ạ?

Comment

• Originally posted by ShinyMilotic View Post
                        Thưa thầy, trường có nhận hồ sơ ngày chủ nhật ko ạ?
                        tất cả các ngày trong tuần trừ ngày chủ nhật nhé bạn...
                        Không Có Gì Ngăn Cản Được Đam Mê :happy:

Comment

• Mọi người và các thầy Cho em hỏi là ngành truyền thông và mạng tính nó có 2 ngành nhỏ là lập trình và quản trị mạng với lại ngành an ninh thông tin phải không ạ????

Comment

• cho em hỏi các khoản tiền cần đóng đầu năm là gì và bao nhiêu ạ

Comment

• Originally posted by caubeit View Post
                              thấy nhiều bạn điểm thi tầm 19 20 nhưng điểm cộng lại lên tới >3 đ
                              đứng top điểm cao luôn
                              Diểm cộng quá nhiều :sosad:
                              Nói chung là "qui định" đã ra rồi, UIT và các bạn phải chấp hành thôi. Nhưng cỡ 22 điểm là có vẻ an toàn.

Originally posted by ShinyMilotic View Post
                              Thưa thầy, trường có nhận hồ sơ ngày chủ nhật ko ạ?
                              Originally posted by caubeit View Post
                              tất cả các ngày trong tuần trừ ngày chủ nhật nhé bạn...
                              Chủ nhật tuần này và chủ nhật ...tuần sau, UIT không nhận hồ sơ đăng ký xét tuyển. Bạn coi chi tiết ở https://tuyensinh.uit.edu.vn/huong-d...nam-2015-dot-1

Originally posted by CTBFFC View Post
                              Mọi người và các thầy Cho em hỏi là ngành truyền thông và mạng tính nó có 2 ngành nhỏ là lập trình và quản trị mạng với lại ngành an ninh thông tin phải không ạ????
                              Không phải. Em coi ở https://student.uit.edu.vn/content/k...-mang-may-tinh
                              Khoa Mạng máy tính và truyền thông hiện được đào tạo 2 ngành là Truyền thông & mạng máy tính An toàn Thông tin

Originally posted by Lê Văn Khang View Post
                              cho em hỏi các khoản tiền cần đóng đầu năm là gì và bao nhiêu ạ
                              là ...... là .... chi tiết này em xem ở giấy báo trúng tuyển và nhập học. Giấy báo này sẽ có thông báo trên mạng có thể trước ngày 22/08

Comment

• Originally posted by toannv View Post
                                Nói chung là "qui định" đã ra rồi, UIT và các bạn phải chấp hành thôi. Nhưng cỡ 22 điểm là có vẻ an toàn.

Chủ nhật tuần này và chủ nhật ...tuần sau, UIT không nhận hồ sơ đăng ký xét tuyển. Bạn coi chi tiết ở https://tuyensinh.uit.edu.vn/huong-d...nam-2015-dot-1

Không phải. Em coi ở https://student.uit.edu.vn/content/k...-mang-may-tinh
                                Khoa Mạng máy tính và truyền thông hiện được đào tạo 2 ngành là Truyền thông & mạng máy tính An toàn Thông tin

là ...... là .... chi tiết này em xem ở giấy báo trúng tuyển và nhập học. Giấy báo này sẽ có thông báo trên mạng có thể trước ngày 22/08
                                dạ hihi.em có 1 vấn đề là hiện tại em ko có giấy dk nvqs ( có thể là dc cấp rồi và đã bị mất ) vậy giờ em phải làm sao..nếu vẫn ko có giấy dk này thì em có dc nhập học ko.lo quá..nghe bạn bè nói sẽ ko dc nhập học

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X