Announcement

Collapse
No announcement yet.

[HỎI NHANH ĐÁP GỌN] Các vấn đề tuyển sinh của UIT (QSC)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• thưa thầy,nhưng em nge thầy giới thiệu rằng KHMT thiên về nghiên cứu,CNTT thiên về lập trình ứng dụng.......:unhappy:
    :happy: Thế giới này là do bạn cảm nhận :happy:

Comment

• Originally posted by ruoiden_ta View Post
      thưa thầy,nhưng em nge thầy giới thiệu rằng KHMT thiên về nghiên cứu,CNTT thiên về lập trình ứng dụng.......:unhappy:
      Ngành nào thì cũng code, code giỏi thì ngành nào cũng làm được, không cần biết nghiên cứu hay ứng dụng

Comment

• Originally posted by ruoiden_ta View Post
        thưa thầy,nhưng em nge thầy giới thiệu rằng KHMT thiên về nghiên cứu,CNTT thiên về lập trình ứng dụng.......:unhappy:
        Đúng rồi em, nhưng chưa đủ.

Comment

• Dạ chào thầy,
          Em thi được 18,5đ(đã cộng điểm ưu tiên). Em đăng kí NV1 vào ngành Thương mại điện tử và hiện đang xếp thứ 25(theo xếp hạng cá nhân). Vậy khả năng trúng tuyển của em vào ngành này có khả quan không ạ. Em có nên tiếp tục giữ hồ sơ ở ngành này không thầy?

Comment

• Originally posted by trongtin View Post
            Dạ chào thầy,
            Em thi được 18,5đ(đã cộng điểm ưu tiên). Em đăng kí NV1 vào ngành Thương mại điện tử và hiện đang xếp thứ 25(theo xếp hạng cá nhân). Vậy khả năng trúng tuyển của em vào ngành này có khả quan không ạ. Em có nên tiếp tục giữ hồ sơ ở ngành này không thầy?
            Theo cá nhân tôi thì em nên rút hồ sơ.

Comment

• cho em hỏi sáng hồ sơ thì bao giờ có trong danh sách xét tuyển

Comment

• Originally posted by toannv View Post
                Theo cá nhân tôi thì em nên rút hồ sơ.
                Dạ vậy em còn cơ hội ở ngành nào ở UIT không ạ?

Comment

• Thầy cho em hỏi, em được 21.75 điểm Toán Lý Anh. Em đang quan tâm ngành Hệ thống thông tin và Thương mại điện tử. Thầy cho em hỏi là em nên nộp nguyên vọng 1 vào ngành nào. Em cảm ơn thầy nhiều!

Comment

• Originally posted by vanhoang0915 View Post
                    cho em hỏi sáng hồ sơ thì bao giờ có trong danh sách xét tuyển
                    Nếu em nộp trực tiếp sáng nay thì chậm nhất sau 18:00 hôm nay sẽ có.

Originally posted by trongtin View Post
                    Theo cá nhân tôi thì không, còn trên hệ thống thì em vẫn còn cơ hội ở các ngành CTTT & CLC

Originally posted by OanhKieu View Post
                    Thầy cho em hỏi, em được 21.75 điểm Toán Lý Anh. Em đang quan tâm ngành Hệ thống thông tin và Thương mại điện tử. Thầy cho em hỏi là em nên nộp nguyên vọng 1 vào ngành nào. Em cảm ơn thầy nhiều!
                    Em nên nộp NV1 ngành Thương mại Điện tử, NV2 ngành Hệ thống thông tin nếu được em chọn NV3, NV4 là Hệ thống thông tin Chất lượng CaoChương trình tiên tiến

Comment

• Originally posted by trongtin View Post
                      Theo mình thị năm nay UIT tuyển ngành thấp nhất cũng phải >21.
                      Bạn nên tìm cơ hội ở các truòng Đại học mở, Hutech...cũng có ngàng CNTT.
                      Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui !. Và Như Thế.....

Comment

• cho em hỏi 2 ngày cuối..có khả năng lượng thi sinh điểm cao nộp ồ ạt không ạh..em 23.25 nên hơi lo ( ATTT)..

Comment

• Originally posted by mabiin_nam View Post
                          cho em hỏi 2 ngày cuối..có khả năng lượng thi sinh điểm cao nộp ồ ạt không ạh..em 23.25 nên hơi lo ( ATTT)..
                          Câu này Tôi không trả lời em được. Sáng nay tình hình vẫn không có biến động lớn.
                          Với ngành ATTT thì em có thể chọn thêm NV2 ở ngành Truyền thông & Mạng Máy tính: 2 ngành này gần nhau và do 1 khoa đào tạo.

Comment

• theo chỉ tiêu thì KHMT lấy 130 mà em thấy thông báo dự kiến nhập học 163 là sao thầy?
                            :happy: Thế giới này là do bạn cảm nhận :happy:

Comment

• Em được 20,75 vậy liệu em có thể vào được trường không ạ? Em xem mà nhiều nguyện vọng nên rối quá không biết làm sao ạ.

Comment

• Originally posted by quangtuannt View Post
                                Em được 20,75 vậy liệu em có thể vào được trường không ạ? Em xem mà nhiều nguyện vọng nên rối quá không biết làm sao ạ.
                                hiện tại 20.75 hết cơ hội vào rồi bạn

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X