Announcement

Collapse
No announcement yet.

[HỎI NHANH ĐÁP GỌN] Các vấn đề tuyển sinh của UIT (QSC)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cho em hỏi muốn rút hồ sơ thì cần những giấy tờ gì?

Comment

• Thầy ơi chừng nào thỳ có giấy báo trúng tuyển thầy?

Comment

• Originally posted by Yuna_mt View Post
        Thầy có thể sơ lược nhanh tình hình nộp, sửa hồ sơ hôm qua, nay và dự đoán xem mai, mốt có biến động lớn không hả thầy? để em ăn ngủ ngon chút :sogood:

Sợ nhất là bị đâm phút 90 ấy!! hít..hít..
        Em xem ở https://tuyensinh.uit.edu.vn/tong-qu...-hcm-ngay-1808

Originally posted by huy3041997 View Post
        cho em hỏi muốn rút hồ sơ thì cần những giấy tờ gì?
        Em xem mục 5 ở https://tuyensinh.uit.edu.vn/huong-d...nam-2015-dot-1
        Địa điểm chỉnh sửa hoặc rút hồ sơ: Trường hợp nộp hồ sơ trực tiếp, thí sinh đến chỉnh sửa hoặc rút hồ sơ trực tiếp tại địa điểm đã nộp hồ sơ (mang theo biên lai thu phí và chứng minh nhân dân). Trường hợp nộp hồ sơ qua đường bưu điện, thí sinh đến chỉnh sửa hoặc rút hồ sơ trực tiếp tại Điểm thu hồ sơ số 1 của Trường (mang theo biên nhận của bưu điện và chứng minh nhân dân). Trường hợp nhờ người khác đến chỉnh sửa/ rút hồ sơ, phải có giấy uỷ quyền.
        Originally posted by dino02121997 View Post
        Thầy ơi chừng nào thỳ có giấy báo trúng tuyển thầy?
        Sau khi có danh sách trúng tuyển thì sẽ có giấy báo ngay .... trên mạng.

Comment

• cho mình hỏi:
          1. trong thông tin chi tiết thí sinh(đăng nhập tài khoản) có ghi xếp hạng, vậy xếp hạng đó đã xét đồng điểm luôn chưa ? và vị trí thực của mình là nhiêu đó đúng ko ?
          2. nếu đồng điểm Toán thì xét tiếp đến gì ?
          Last edited by ngtronghoang97; 19-08-2015, 11:36.

Comment

• 22.5 có đậu nổi cntt không thầy :sosad:

Comment

• Originally posted by toilakhoa View Post
              22.5 có đậu nổi cntt không thầy :sosad:
              Theo mình thì đến giờ này còn hi vọng nhưng khá mong manh.
              22,5 bạn chắn chắn đậu có thể là ngành khác.
              Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui !. Và Như Thế.....

Comment

• khi xét đến hết chỉ tiêu mà còn nhiều bạn có điểm bằng với điểm chuẩn ngành đó thì trường có lấy hết những bạn đó không hay xét đến tiêu chí phụ?

Comment

• cho em hỏi ngày hôm nay có nhiều hồ sơ nộp vào ko thế?

Comment

• Originally posted by ngtronghoang97 View Post
                    cho mình hỏi:
                    1. trong thông tin chi tiết thí sinh(đăng nhập tài khoản) có ghi xếp hạng, vậy xếp hạng đó đã xét đồng điểm luôn chưa ? và vị trí thực của mình là nhiêu đó đúng ko ?
                    2. nếu đồng điểm Toán thì xét tiếp đến gì ?
                    Nếu 2 bạn cùng điểm xét tuyển thì sẽ cùng xếp hạng.
                    Nếu 2 bạn cùng điểm xét tuyển mà khác điểm môn toán cũng sẽ cùng xếp hạng.

Originally posted by toilakhoa View Post
                    22.5 có đậu nổi cntt không thầy :sosad:
                    Originally posted by 14520560 View Post
                    Theo mình thì đến giờ này còn hi vọng nhưng khá mong manh.
                    22,5 bạn chắn chắn đậu có thể là ngành khác.
                    Có thể an toàn, muốn an toàn hơn em đăng ký thêm ngành Thương mại Điện tử

Originally posted by huy3041997 View Post
                    khi xét đến hết chỉ tiêu mà còn nhiều bạn có điểm bằng với điểm chuẩn ngành đó thì trường có lấy hết những bạn đó không hay xét đến tiêu chí phụ?
                    Lấy hết em ơi.

Originally posted by vanhoang0915 View Post
                    cho em hỏi ngày hôm nay có nhiều hồ sơ nộp vào ko thế?
                    Em có thể lấy dữ liệu tối qua và dữ liệu trưa nay so sánh thì ... số lượng nộp - số lượng rút cỡ ...1 hồ sơ
                    Last edited by toannv; 19-08-2015, 12:24.

Comment

• em muốn nhờ người thân nộp hồ sơ ĐKXT thì cần giấy gì?

Comment

• thầy cho em hỏi. Có phải đến tối ngày mai sẽ biết chắc chắn mình đậu nv nào phải k ạ?

Comment

• Originally posted by huy3041997 View Post
                          em muốn nhờ người thân nộp hồ sơ ĐKXT thì cần giấy gì?
                          Nếu nộp mới hồ sơ ĐKXT thì người thân của em không cần gì ngoài 4 mục đã nêu ở https://tuyensinh.uit.edu.vn/huong-d...nam-2015-dot-1

Hồ sơ ĐKXT được xem là thông tin chính thức thí sinh ĐKXT vào Trường ĐH CNTT, gồm có:
                          I. Phiếu ĐKXT có ghi rõ đợt xét tuyển là đợt 1 (theo mẫu) và đăng ký tối đa 4 nguyện vọng được xếp theo thứ tự ưu tiên từ 1 đến 4. Mã ngành và ngành xét tuyển phải được ghi chính xác như mã ngành và ngành xét tuyển trong Bảng chỉ tiêu tuyển sinh tại Mục 2 trên đây.
                          II. Bản chính Giấy chứng nhận kết quả thi dùng để xét tuyển nguyện vọng I.
                          III. Bản sao học bạ (không cần công chứng).
                          IV. Một phong bì đã dán sẵn tem, có ghi rõ họ tên, địa chỉ, số điện thoại, email liên lạc của thí sinh.
                          Originally posted by Nguyễn Trung Trực View Post
                          thầy cho em hỏi. Có phải đến tối ngày mai sẽ biết chắc chắn mình đậu nv nào phải k ạ?
                          Có thể thôi em.
                          Qui trình là Hội đồng Tuyển sinh của Trường sẽ họp để quyết điểm chuẩn của 12 ngành. Sau đó mới có danh sách trúng tuyển.

Comment

• Cho em hỏi chỉ tiêu của truyền thông và mạng máy tính là 120 hay 140 vậy thầy ?

Comment

• Originally posted by Cbao97 View Post
                              Cho em hỏi chỉ tiêu của truyền thông và mạng máy tính là 120 hay 140 vậy thầy ?
                              Em có thể xem ở https://tuyensinh.uit.edu.vn/huong-d...nam-2015-dot-1

Comment

• Thưa thầy.
                                Em sinh năm 96. Hiện đang theo học 1 trường ĐH. Năm nay em thi lại có khả năng đậu vào trường ạ . Vậy thủ tục nhập học như thế nào ạ. Các giấy tờ như sổ đoàn giấy xin chuyển nghĩa vụ quân sự em phải về trường cũ xin phải không?
                                Em cảm ơn

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X