Announcement

Collapse
No announcement yet.

[HỎI NHANH ĐÁP GỌN] Các vấn đề tuyển sinh của UIT (QSC)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by navikuroky0403 View Post
    Thưa thầy.
    Em sinh năm 96. Hiện đang theo học 1 trường ĐH. Năm nay em thi lại có khả năng đậu vào trường ạ . Vậy thủ tục nhập học như thế nào ạ. Các giấy tờ như sổ đoàn giấy xin chuyển nghĩa vụ quân sự em phải về trường cũ xin phải không?
    Em cảm ơn
    Em chờ xem thông báo ở http://forum.uit.edu.vn/forums/59-Tan-sinh-vien

Comment

• nếu bằng điểm quá nhiều mà dự kiến có hạn vậy nhận hết hay phải loại bớt như thế nào ?

Comment

• cho e hỏi ngành thương mại điện tử là như thế nào ạ và cơ hội nghề nghiệp sau khi ra trường

Comment

• Originally posted by nguyenmap View Post
          cho e hỏi ngành thương mại điện tử là như thế nào ạ và cơ hội nghề nghiệp sau khi ra trường
          Làm maketing online, SEO

Comment

• Originally posted by ngtronghoang97 View Post
            nếu bằng điểm quá nhiều mà dự kiến có hạn vậy nhận hết hay phải loại bớt như thế nào ?
            Lấy hết :salute:

Comment

• Cho em hỏi sao khi làm đơn chuyển đổi ngành đk, thì không thấy tên em trên danh sách vậy ạ, tài khoản đăng nhập rồi thì nó không hiện xếp hạng nửa ạ:sad:

Comment

• Thầy ơi, sao bây giờ (18h) vẫn chưa cập nhật danh sách vậy thầy? Ngày mai quyết định mong nhà trường cập nhật danh sách liên tục để chúng em có thể thay đổi kịp thời. Cảm ơn thầy!

Comment

• Originally posted by OanhKieu View Post
                  Thầy ơi, sao bây giờ (18h) vẫn chưa cập nhật danh sách vậy thầy? Ngày mai quyết định mong nhà trường cập nhật danh sách liên tục để chúng em có thể thay đổi kịp thời. Cảm ơn thầy!
                  Nhà trường mới ra quyết định hôm nay và ngày mai sẽ không cập nhật danh sách

Comment

• Originally posted by Anonymous View Post
                    tin đó chắc ko z :shock:
                    Vấp Ngã Ko Phải Là Thất Bại...
                    ... Mà Là Dừng Lại Cho Đỡ Mỏi Chân

Comment

Có chính xác ko vậy bạn??? Bộ GD yêu cầu các trường phải cập nhật liên tục ít nhất là 1 ngày 1 lần mà ...

Comment

• sáng em thấy cập nhật danh sách điểm 2 lần mà hông lẽ chiều nay với mai không cập nhật thì sao biết đường xoay sở thay đổi cho kịp ???:sosad::sosad::sosad::sosad:

Comment

chắc rớt :sosad:

Comment

• lo gần chết hix hix,cầu cho đừng ai nộp trưa nay

Comment

• hi vọng điểm sẽ ko tăng wa cao.... 1 phát đỡ ko nổi :sosad:

Comment

Bạn sẽ bị khóa nick vì phao tin sai.:boss: Hiện nay Trường đang cập nhật dữ liệu

Originally posted by ngtronghoang97 View Post
                                nếu bằng điểm quá nhiều mà dự kiến có hạn vậy nhận hết hay phải loại bớt như thế nào ?
                                Originally posted by ngtronghoang97 View Post
                                Originally posted by 14520117 View Post
                                Lấy hết :salute:
                                Lấy hết em ơi. Nhận hết em ơi, hiện nay chưa có ngành nào bằng nhau và bằng điểm chuẩn quá nhiều.

Originally posted by nguyenmap View Post
                                cho e hỏi ngành thương mại điện tử là như thế nào ạ và cơ hội nghề nghiệp sau khi ra trường
                                Originally posted by Anonymous View Post
                                Làm maketing online, SEO
                                Em xem ở https://tuyensinh.uit.edu.vn/tong-qu...ng-mai-dien-tu

Originally posted by Viiinh Khaaang View Post
                                Cho em hỏi sao khi làm đơn chuyển đổi ngành đk, thì không thấy tên em trên danh sách vậy ạ, tài khoản đăng nhập rồi thì nó không hiện xếp hạng nửa ạ:sad:
                                Em email về tvts@uit.edu.vn

Originally posted by OanhKieu View Post
                                Thầy ơi, sao bây giờ (18h) vẫn chưa cập nhật danh sách vậy thầy? Ngày mai quyết định mong nhà trường cập nhật danh sách liên tục để chúng em có thể thay đổi kịp thời. Cảm ơn thầy!
                                Originally posted by Anonymous View Post
                                Originally posted by nhutvinh View Post
                                tin đó chắc ko z :shock:
                                Originally posted by OanhKieu View Post
                                Có chính xác ko vậy bạn??? Bộ GD yêu cầu các trường phải cập nhật liên tục ít nhất là 1 ngày 1 lần mà ...
                                Originally posted by toilakhoa View Post
                                chắc rớt :sosad:
                                Hiện đang cập nhật. Các bạn yên tâm. UIT luôn biết bạn mong nghĩ gì

Originally posted by kendypham View Post
                                sáng em thấy cập nhật danh sách điểm 2 lần mà hông lẽ chiều nay với mai không cập nhật thì sao biết đường xoay sở thay đổi cho kịp ???:sosad::sosad::sosad::sosad:
                                Em yên tâm. Sẽ kịp trong tối nay để em xoay sở :go:

Originally posted by loandet View Post
                                lo gần chết hix hix,cầu cho đừng ai nộp trưa nay
                                Thường, sau giờ trưa rất ít hồ sơ nộp
                                Last edited by toannv; 19-08-2015, 19:42.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X