Announcement

Collapse
No announcement yet.

[HỎI NHANH ĐÁP GỌN] Các vấn đề tuyển sinh của UIT (QSC)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by loandet View Post
    TMDT học phí 6,5/năm phải ko thầy,bây giờ mới 20.5 em 21 chắc đậu rồi hi hi
    UIT là ĐH Công lập, do đó học phí các lớp đại trà sẽ do chính phủ qui định. Năm học 2014-2015 chính phủ qui định là 6tr5/năm học. Năm học 2015-2016 thì chưa có qui định em ơi.

Comment

• Originally posted by kurama View Post
      Thầy trả lời thư em thầy ơi :dribble::dribble::dribble::dribble::dribble::drib ble:
      Theo mình bây giờ bạn cần theo dõi và chuyển NV phù hơp để có thể đậu và trường đã, chứ cứ lo game, phần mềm, phần cứng làm j. Vào trường rồi thả sức mà học chỉ sợ bạn không kham nổi. Còn ngành nào trong UIT cũng đc trang bị nền tảng kiến thức đủ cho bạn tự nghiên cứu học hành và phát triển những j bạn muốn.
      Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui !. Và Như Thế.....

Comment

• nếu điểm chuẩn ra rồi. mà em sát với điểm chuẩn nhưng vượt chỉ tiêu. Vậy xin hỏi thầy có "vớt" em ko thầy....... :waaaht:

Comment

• Originally posted by hieudao81 View Post
          nếu điểm chuẩn ra rồi. mà em sát với điểm chuẩn nhưng vượt chỉ tiêu. Vậy xin hỏi thầy có "vớt" em ko thầy....... :waaaht:
          Nếu em sát phía dưới điểm chuẩn của nguyện vọng x, em sẽ được chuyển sang xét ở nguyện vọng x+1
          Nếu em sát phía trên điểm chuẩn của nguyện vọng x, em được "vớt"

Comment

• cho e hỏi 21.5 có khả năng cao đậu ngành TMDT ko ạ

Comment

• Originally posted by nguyenmap View Post
              cho e hỏi 21.5 có khả năng cao đậu ngành TMDT ko ạ
              Hiện nay là an toàn. Em chờ đến trưa mai xem sao? Hoặc em thêm 1 NV là lớp CLC/CTTT

Comment

• Em 22,25 NV1: KHMT, NV2:CNTT, NV3:KTpM ClC
                Có đậu không thầy? Em sợ mấy bạn KTPM rớt qua đây đẩy e ra
                Nhà e bảo nộp FPT Aptech nên k thầy (tuyển trên 21đ) mà tiền nhiều, chất lượng k biết ra sao
                E cảm ơn thầy nhiều

Comment

• Originally posted by truongtokiet View Post
                  Em 22,25 NV1: KHMT, NV2:CNTT, NV3:KTpM ClC
                  Có đậu không thầy? Em sợ mấy bạn KTPM rớt qua đây đẩy e ra
                  Nhà e bảo nộp FPT Aptech nên k thầy (tuyển trên 21đ) mà tiền nhiều, chất lượng k biết ra sao
                  E cảm ơn thầy nhiều
                  Em có vẻ an toàn ở UIT rồi đó,

Comment

• ngày mai trường mình nhận hs vs thay đổi nv đến mấy giờ thì hết vậy thầy???
                    udency:

Comment

• Originally posted by toannv View Post
                      Em có vẻ an toàn ở UIT rồi đó,
                      Trường lấy thứ tự NV để bảo vệ học sinh NV1 hay lấy điểm cao mà NV sau vậy thầy?
                      Mai có biến động về điểm thì e nên rút qua trường nào ?
                      E cảm ơn thầy đã dành thời gian trả lời cho e. Hiện tại e ngủ không được vì chưa chắn chắn được gì !
                      Last edited by truongtokiet; 20-08-2015, 00:38.

Comment

• Originally posted by truongtokiet View Post
                        Trường lấy thứ tự NV để bảo vệ học sinh NV1 hay lấy điểm cao mà NV sau vậy thầy?
                        Mai có biến động về điểm thì e nên rút qua trường nào ?
                        E cảm ơn thầy đã dành thời gian trả lời cho e. Hiện tại e ngủ không được vì chưa chắn chắn được gì !
                        1. Bạn không thể rớt :happy:
                        2. Nếu tạch UIT thì cũng khá khó tìm trường, nhưng không phải không có. Bạn có thể xem qua Nông Lâm, IU ( ĐH quốc tế - ĐHQG ), Hutech, Hoa Sen, TĐT,...v.v,...

Comment

• Originally posted by kendypham View Post
                          ngày mai trường mình nhận hs vs thay đổi nv đến mấy giờ thì hết vậy thầy???
                          udency:
                          Sáng thì 11h30
                          chiều thì 16h30

Comment

• Originally posted by Nguyên Vũ View Post
                            1. Bạn không thể rớt :happy:
                            2. Nếu tạch UIT thì cũng khá khó tìm trường, nhưng không phải không có. Bạn có thể xem qua Nông Lâm, IU ( ĐH quốc tế - ĐHQG ), Hutech, Hoa Sen, TĐT,...v.v,...
                            Cảm ơn bạn đã trả lời.
                            Nhưng cho mình hỏi dựa vào đâu bạn trả lời chắc chắn ko thể rớt ?
                            Tạch NV1 năm nay mình sợ mấy trường kia cũng ko còn chỉ tiêu cho Nv2

Comment

• E thi được 22.25đ NV KHMT NV2 TMĐT nếu hết hôm nay NV1 e rớt thì có tiếp tục xét đến vị trí đang xếp trong NV2 không thầy

Comment

• Thầy cho e hỏi vụ chuyển ngành ví dụ e thi tuyển sinh năm 2015 sau khi vô ngành A mà năm 2 muốn chuyển sáng ngành B thì e phải có điểm trên 6.5 và điểm chuần đầu vào của e cao hơn ngành đó là cao hơn điểm chuẩn của năm e thi hay năm kế tiếp hã thầy ??? E cám ơn

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X