Announcement

Collapse
No announcement yet.

[HỎI NHANH ĐÁP GỌN] Các vấn đề tuyển sinh của UIT (QSC)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• học phí chương trình chất lượng cao hình như theo em nhớ là 25tr/1 năm đúng không thầy ? còn chương trình tiên tiến là bao nhiêu vậy thầy ? em học chính quy nên không để ý lắm =.=

Comment

• em đc 22.5 em rớt rồi thì em có cơ hội vào trường k ạ

Comment

• Originally posted by Uitmember View Post
        Thầy ơi cho em hỏi em 22.5 rớt KHMT mà năm sau em muốn chuyển lên ngành KHMT thì phải làm sao thầy. Em cảm ơn trước ạ
        Em thi lại đầu vào hoặc 1 năm nữa, ý định em sẽ khác

Comment

• Rớt KHMT mà đậu Thương mại điện tử. Em có tâm trạng chẳng muốn học. Em muốn biết làm thế nào để năm sau chuyển được lên ngành KHMT. chứ em không có hỏi điều kiện, em thật sự muốn biết. Em mong thầy toàn trả lời.

Comment

• đang kí ATTT, CNTT, KHMT, KTMT giờ toàn 22.75 mà có 22.5

Comment

• Originally posted by toilakhoa View Post
              em đc 22.5 em rớt rồi thì em có cơ hội vào trường k ạ
              22.5, nếu em đã đăng ký NV là CTTT, KTMTCLC, TT&MMT thì em đậu rồi.

Comment

• Originally posted by toannv View Post
                22.5, nếu em đã đăng ký NV là CTTT, KTMTCLC, TT&MMT thì em đậu rồi.
                ( ........................

Comment

• Originally posted by 14521046 View Post
                  học phí chương trình chất lượng cao hình như theo em nhớ là 25tr/1 năm đúng không thầy ? còn chương trình tiên tiến là bao nhiêu vậy thầy ? em học chính quy nên không để ý lắm =.=
                  Cũng vậy em

Comment

• À, thầy ơi cho em hỏi. Vài bữa nhập học em xin chuyển lên ngành hệ thống thông tin được không thầy. Em 22.5 vừa đủ

Comment

À, thầy ơi cho em hỏi. Vài bữa nhập học em xin chuyển lên ngành hệ thống thông tin được không thầy. Em 22.5 vừa đủ
                      Em được chuyển xuống chứ không chuyển lên.:happy:

Comment

Rớt KHMT mà đậu Thương mại điện tử. Em có tâm trạng chẳng muốn học. Em muốn biết làm thế nào để năm sau chuyển được lên ngành KHMT. chứ em không có hỏi điều kiện, em thật sự muốn biết. Em mong thầy toàn trả lời.
                        Em cố gắng học cho điểm trung bình thật cao để một năm sau xét vào chương trình Cử nhân tài năng ngành Khoa học máy tính. Ở trên cũng có bạn mách nước cho em rồi mà

Comment

• Còn cách nào khác ko anh. Hay chỉ còn cách này thôi

Comment

Còn cách nào khác ko anh. Hay chỉ còn cách này thôi
                            Thi lại đầu vào em.
                            Tuy nhiên, sau 1 năm học ở UIT, các bạn cũng chẳng buồn đổi ngành.

Comment

Còn cách nào khác ko anh. Hay chỉ còn cách này thôi
                              Có vấn đề gì với cách này hả em? Nếu em không thích cách này thì đúng là chỉ còn cách thi lại

Comment

• Thi lại là mình học lại từ đầu hay vẫn tiếp tục sv năm 2 vậy a

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X