Announcement

Collapse
No announcement yet.

[HỎI NHANH ĐÁP GỌN] Các vấn đề tuyển sinh của UIT (QSC)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cho em hỏi giấy chứng nhận đăng kí nghiã vụ quân sự và giấy xác nhận đăng kí vắng mặt có thật sư cần thiết không? Em thấy ghi là nếu có? Cảm ơn ạ!

Comment

• Originally posted by thatduy View Post
      Cho em hỏi giấy chứng nhận đăng kí nghiã vụ quân sự và giấy xác nhận đăng kí vắng mặt có thật sư cần thiết không? Em thấy ghi là nếu có? Cảm ơn ạ!
      Bạn mang giấy báo nhập học ra phường, xã xin cái giấy đăng kí tam vắng NVQS. Giấy này bắt buộc phải nộp cho trường theo quy định giữa Bộ GDĐT và Bộ QP. Tuy nhiên nếu chưa xin kịp thì cứ nhập học và sẽ bổ sung sau.
      Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui !. Và Như Thế.....

Comment

• Cho em hỏi là chừng nào trường mới gửi giấy báo nhập học? Em ở An Giang thì giấy báo có về kịp để 28/08 em lên đăng ký nhập học không ạ?

Comment

• Mình hỏi dùm một đứa em.
          Do em mình không cập nhật thông tin nên không làm tài khoản trên trang tuyển sinh, chỉ mới cập nhật chiều ngày 22/8/2015. Em mình nộp nguyện vọng 1 ngành Thương mại điện tử với số điểm là 22.5. Theo điểm chuẩn của nhà trường là 22.25. Nghĩa là em mình đã đậu. Nhưng giờ tài khoản chưa cập nhật nên không biết chính xác hay không. Giờ mình muốn biết chính xác là em mình có đậu hay không từ thông báo của nhà trường để làm các thủ tục khác (do nhà xa nên mọi giấy tờ phải chuẩn bị sớm). Mong mọi người giúp đỡ. SBD TDL009948

Comment

• các ngành clc ktra tiếng anh đầu vào có khác gì ctrinh chuẩn không ạ? Ngành clc có cần giỏi tiếng anh đầu vào để theo kip chương trình không?

Comment

• bạn nào học ngành httt clc k z

Comment

• b hoc nganh j clc z, minh hoc httt clc

Comment

• Mấy thầy đã giao giấy báo trúng tuyển 9 thức cho bưu điện chưa ạ! để em chuẩn bị đón anh chuyển phát nữa. rồi bóc tem lun ạ. :beauty:

Comment

• cho em hỏi từ ngày nào là sinh viên k10 bắt đầu làm thủ tục nhập học ạ ?

Comment

• Originally posted by 15520788 View Post
                      bạn nào học ngành httt clc k z
                      Me :3

Comment

• Originally posted by 15520788 View Post
                        b hoc nganh j clc z, minh hoc httt clc
                        chào em, em nên hạn chế viết tắt và sử dụng teen code trong các vấn đề trao đổi trên forum nhé ( thành thói quen mốt không tốt đâu, nhất là khi xin việc này kia đấy )
                        - "Stay hungry, stay foolish" - Steve :dribble:

Comment

• Originally posted by 14520262 View Post
                          cho em hỏi từ ngày nào là sinh viên k10 bắt đầu làm thủ tục nhập học ạ ?
                          Trường mình ngày 28/8 tới làm thủ tục nhập học bạn nhé. :haha:
                          - "Stay hungry, stay foolish" - Steve :dribble:

Comment

• hỏi đáp

Dạ em xin hỏi là trường có báo giấy là 28/8 là ngày làm thủ tục nhập học nhưng em lại lỡ mất , em xin hỏi là ngày 29/8 em vẫn đi làm thủ tục được phải không ạ ? Xin cảm ơn ạ

Comment

• Chào thầy và các anh chị, năm sau em muốn đăng kí vào trường nhưng chưa biết chọn ngành nào cả, nhưng cá nhân em không thích thuật toán, thầy có thể tư vấn giùm em đc không ạ, em cám ơn

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X