Announcement

Collapse
No announcement yet.

[NV1, NV2, NV3, NV4 ????] Tư vấn chọn nguyện vọng

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• thầy ơi cho em hỏi trường mình ngành nào đào tạo kỹ sư ngành nào đào tạo cử nhân vậy thầy. em cám ơn thầy. chúc thầy luôn thành công trong cuộc sống

Comment

• Chào thầy,
      Em được 20.75. Em đã thử nộp ATTT, KTPM CLC, TT & MMT nhưng đều rớt cả ạ.
      Em thích học lập trình, bảo mật, an ninh vậy em còn có cơ hội đỗ vào ngành gì mà có liên quan với ạ.
      Em cảm ơn.

Comment

• thưa thầy em được 21.25 em nộp hồ sơ theo thứ tự KTMT - MMT&TT - HTTT -KHMT, thầy cho em hỏi cơ hội đậu vào trường của em như thế nào ạ? Em lên tra cứu thì thấy mình xếp 100/100 nên hơi hoang mang, mong thầy giải đáp. Em xin cám ơn!
        Last edited by orein; 17-08-2015, 19:01.

Comment

• Originally posted by orein View Post
          thưa thầy em được 21.25 em nộp hồ sơ theo thứ tự KTMT - MMT&TT - HTTT -KHMT, thầy cho em hỏi cơ hội đậu vào trường của em như thế nào ạ? Em lên tra cứu thì thấy mình xếp 100/100 nên hơi hoang mang, mong thầy giải đáp. Em xin cám ơn!
          nv1 của bạn đang xếp hạng cuối cùng r đấy, chuẩn bị chuyển qua nv2 trong ngày mai thôi :embarrassed:
          :adore: Sẽ Đậu :adore:

Comment

• Originally posted by hjeeulee View Post
            nv1 của bạn đang xếp hạng cuối cùng r đấy, chuẩn bị chuyển qua nv2 trong ngày mai thôi :embarrassed:
            mình hi vọng đỗ nv1 nhất mà giờ ko đc thôi qua mấy nv còn lại vậy :unhappy:

Comment

• Originally posted by huutuan View Post
              thầy ơi cho em hỏi trường mình ngành nào đào tạo kỹ sư ngành nào đào tạo cử nhân vậy thầy. em cám ơn thầy. chúc thầy luôn thành công trong cuộc sống
              Chào bạn, theo mình được biết thì CNTT và KHMT là hệ cử nhân, các ngành còn lại là hệ kỹ sư. Chúc bạn may mắn!

Comment

• anh nào cập nhật danh sách điểm từng ngành cho các em nộp hồ sơ biết thêm thông tin đi ::smile:
                :happy: Thế giới này là do bạn cảm nhận :happy:

Comment

• Originally posted by ruoiden_ta View Post
                  anh nào cập nhật danh sách điểm từng ngành cho các em nộp hồ sơ biết thêm thông tin đi ::smile:
                  Theo mình tổng hợp cho đến 17h17 ngày 17/8 thì tạm thời dự báo điểm chuẩn có thể:
                  - KTPM: >=23,75
                  - KHMT, CNTT, ANTT: >=22,75
                  - MMT&TT, HTTT, KTMT>=22
                  - TM ĐT, CTTT>=21,5
                  - KTPM CLC>=22,5
                  - HTTT CLC, KTMT CLC>=21
                  Lưu ý đây chỉ là dự báo của mình thôi, các bạn tham khảo nha.
                  Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui !. Và Như Thế.....

Comment

• Nếu em muốn đổi nguyện vọng thì em có cần đem theo giấy tờ gì không thầy .. hix .. hix.. Em đang ở trạng thái rơi tự do :shot:
                    NEVER give up :nose: :sogood:

Comment

• Thầy ơi: e được 21,75 NV1: TT và MMT, NV2: TMĐT, NV3: KTPMCLC, NV4: KHMT.... Liệu em có cơ hội đậu không ạ, e thấy điểm nghành nào cũng cao quá :sosad::sosad:

Comment

• cho mình hỏi TT&MTT có bao nhiêu chỉ tiêu dự kiến v :funny:
                        :adore: Sẽ Đậu :adore:

Comment

• Originally posted by hjeeulee View Post
                          cho mình hỏi TT&MTT có bao nhiêu chỉ tiêu dự kiến v :funny:
                          150 đó bác :shy:
                          Vấp Ngã Ko Phải Là Thất Bại...
                          ... Mà Là Dừng Lại Cho Đỡ Mỏi Chân

Comment

• Cho em hỏi giờ em chọn KHMT xong học hết năm 2 em chuyển qua hệ chất lượng cao KTPM được ko ạ ?:beauty:

Comment

• em thắc mắc về ngành MMT và TT quá,đây là ngành có lẽ an toàn nhất thời điểm này,mà ko biết học xong có code game,phần mềm,hay cơ hội nghề nghiệp ntn nữa,trông nó lạ lạ,nếu lỡ rớt vào ngành thì cho em hỏi truyền thông tức là làm về gì ạ,mạng thì về mạng rồi,em có thể vừa học ngành này vừa học thêm code để sau này đi code game và phần mềm dc ko ạ(sở thích của em),em cám ơn thầy

Comment

• Originally posted by Nguyên Vũ View Post
                                Thật hả thầy :happy: thế tốt quá, tại thằng anh của em nó đang học bên KHMT, nó bảo em là nếu thi lại thì phải học như 1 thí sinh tự do
                                Originally posted by huutuan View Post
                                thầy ơi cho em hỏi trường mình ngành nào đào tạo kỹ sư ngành nào đào tạo cử nhân vậy thầy. em cám ơn thầy. chúc thầy luôn thành công trong cuộc sống
                                Originally posted by helloqwert View Post
                                Chào bạn, theo mình được biết thì CNTT và KHMT là hệ cử nhân, các ngành còn lại là hệ kỹ sư. Chúc bạn may mắn!
                                Ngành Khoa học máy tính và Công nghệ Thông tin đào tạo Cử nhân. 5 ngành còn lại là kỹ sư.

Originally posted by xxzz231 View Post
                                Chào thầy,
                                Em được 20.75. Em đã thử nộp ATTT, KTPM CLC, TT & MMT nhưng đều rớt cả ạ.
                                Em thích học lập trình, bảo mật, an ninh vậy em còn có cơ hội đỗ vào ngành gì mà có liên quan với ạ.
                                Em cảm ơn.
                                Originally posted by orein View Post
                                thưa thầy em được 21.25 em nộp hồ sơ theo thứ tự KTMT - MMT&TT - HTTT -KHMT, thầy cho em hỏi cơ hội đậu vào trường của em như thế nào ạ? Em lên tra cứu thì thấy mình xếp 100/100 nên hơi hoang mang, mong thầy giải đáp. Em xin cám ơn!
                                Chào em!
                                Theo cá nhân tôi thì
                                - Ngành nào của UIT đều phải học lập trình như nhau trong 3-4 học kỳ đầu.
                                - Với số điểm của em thì tương lại gần còn ngành Hệ thống thông tin Chất lượng cao, Chương trình tiên tiếnKỹ thuật máy tính Chất lượng cao

Originally posted by ruoiden_ta View Post
                                anh nào cập nhật danh sách điểm từng ngành cho các em nộp hồ sơ biết thêm thông tin đi ::smile:
                                Originally posted by 14520560 View Post
                                Theo mình tổng hợp cho đến 17h17 ngày 17/8 thì tạm thời dự báo điểm chuẩn có thể:
                                - KTPM: >=23,75
                                - KHMT, CNTT, ANTT: >=22,75
                                - MMT&TT, HTTT, KTMT>=22
                                - TM ĐT>=21,5
                                - KTPM CLC>=22,5
                                - HTTT CLC, KTMT CLC>=21
                                Lưu ý đây chỉ là dự báo của mình thôi, các bạn tham khảo nha.
                                Cho đến thời điểm này thì
                                - HTTT CLC, KTMT CLC, CTTT >= 20
                                thôi em

Originally posted by letatthinh View Post
                                Nếu em muốn đổi nguyện vọng thì em có cần đem theo giấy tờ gì không thầy .. hix .. hix.. Em đang ở trạng thái rơi tự do :shot:
                                Em chỉ cần mang theo
                                Code:
                                Địa điểm chỉnh sửa hoặc rút hồ sơ: Trường hợp nộp hồ sơ trực tiếp, thí sinh đến chỉnh sửa hoặc rút hồ sơ trực tiếp tại địa điểm đã nộp hồ sơ (mang theo biên lai thu phí và chứng minh nhân dân). Trường hợp nộp hồ sơ qua đường bưu điện, thí sinh đến chỉnh sửa hoặc rút hồ sơ trực tiếp tại Điểm thu hồ sơ số 1 của Trường (mang theo biên nhận của bưu điện và chứng minh nhân dân). Trường hợp nhờ người khác đến chỉnh sửa/ rút hồ sơ, phải có giấy uỷ quyền.
                                Originally posted by xuan_truong View Post
                                Thầy ơi: e được 21,75 NV1: TT và MMT, NV2: TMĐT, NV3: KTPMCLC, NV4: KHMT.... Liệu em có cơ hội đậu không ạ, e thấy điểm nghành nào cũng cao quá :sosad::sosad:
                                Em có thể chọn ngành CLC/CTTT khác thay cho KTPMCLC

Originally posted by hjeeulee View Post
                                cho mình hỏi TT&MTT có bao nhiêu chỉ tiêu dự kiến v :funny:
                                Originally posted by nhutvinh View Post
                                150 đó bác :shy:
                                Gần chính xác đó em

Originally posted by vhung27 View Post
                                Cho em hỏi giờ em chọn KHMT xong học hết năm 2 em chuyển qua hệ chất lượng cao KTPM được ko ạ ?:beauty:
                                Về lý thuyết là được. Em coi chi tiết ở qui chế học vụ.

Originally posted by loandet View Post
                                em thắc mắc về ngành MMT và TT quá,đây là ngành có lẽ an toàn nhất thời điểm này,mà ko biết học xong có code game,phần mềm,hay cơ hội nghề nghiệp ntn nữa,trông nó lạ lạ,nếu lỡ rớt vào ngành thì cho em hỏi truyền thông tức là làm về gì ạ,mạng thì về mạng rồi,em có thể vừa học ngành này vừa học thêm code để sau này đi code game và phần mềm dc ko ạ(sở thích của em),em cám ơn thầy
                                Chào em!
                                Ở ngành TT&MMT em cũng học 3-4 học kỳ như những ngành khác: cũng học lập trình .... Ngành này có thêm chuyên ngành nhỏ chuyên code trên ĐTDĐ đó em. Chi tiết em xem ở https://tuyensinh.uit.edu.vn/tong-qu...-mang-may-tinh

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X