Announcement

Collapse
No announcement yet.

[NV1, NV2, NV3, NV4 ????] Tư vấn chọn nguyện vọng

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• e có sử dụng tài khoản của trường...trong tài khoản của e có báo e đứng thử 105/ trên thí sinh dự bị 105 là e đang ở mức nào có nằm trong danh sách đậu vào ngành ko

Comment

• Originally posted by ooojohnterryooo View Post
      Thưa thầy tư vấn ạ con thi được 22.25 chọn NV1 : KHMT, NV2: TMĐT, NV3: HTTT CTTT, NV4: KTMT CLC vậy có khả năng đậu vào 1 trong 4 ngành không ạ và giữa NV2 là ngành TMĐT và MMT con có nên thay đổi không ạ
      Tình hình bây giờ là em sẽ an toàn ở NV1, NV2.

Comment

• Còn hết ngày mai e vẫn để NV như vậy thì có đậu vào bât kì ngành nào trong trường không thầy

Comment

• Thầy ơi, tại sao mẹ và anh của em nói là nghành KHMT dạy chung chung ra trường không kiếm được việc, nghành này học lí thuyết nhiều nên ra trường chủ yếu đi dạy. Mẹ của em nói em chuyển sang nghành TT&MMT ạ. Em thích lập trình di động, game, phần mềm.... _ _!

Comment

• Cho e hỏi học phí các ngành clc trong trường và học phí có tăng theo năm ko ạ

Comment

• Originally posted by ShinyMilotic View Post
              Thầy ơi, tại sao mẹ và anh của em nói là nghành KHMT dạy chung chung ra trường không kiếm được việc, nghành này học lí thuyết nhiều nên ra trường chủ yếu đi dạy. Mẹ của em nói em chuyển sang nghành TT&MMT ạ. Em thích lập trình di động, game, phần mềm.... _ _!
              Mình nghĩ KHMT sẽ cho bạn cái nhìn tổng quan về CNTT, giúp bạn có lối đi phù hợp với bản thân. Còn lập trình di động, game, phần mềm.... thì mình nghe bảo học ngành nào cũng làm được. Chủ yếu là do bản thân thôi.

Comment

• thầy ơi hôm nay e thấy trường cập nhật điểm dự kiến gọi nhập học của ngành kỹ thuật phần mềm ClC xuống còn 20.75 v e h 21.5d nộp vào có hi vọng k thầy. Với chỉ tiêu dự kiến của KTPM CLC hiên giờ là bn

Comment

• Originally posted by nghiale View Post
                  thầy ơi hôm nay e thấy trường cập nhật điểm dự kiến gọi nhập học của ngành kỹ thuật phần mềm ClC xuống còn 20.75 v e h 21.5d nộp vào có hi vọng k thầy. Với chỉ tiêu dự kiến của KTPM CLC hiên giờ là bn
                  hiện tại là có hi vọng đó bạn. bạn có thể thêm các ngành CLC, CTTT, TMĐT để tăng cơ hội. chỉ tiêu dự kiến KTPM CLC hiện tại là 120

Comment

• cho e hỏi 21.5 có khả năng cao đậu ngành TMDT ko ạ

Comment

• Originally posted by ooojohnterryooo View Post
                      Còn hết ngày mai e vẫn để NV như vậy thì có đậu vào bât kì ngành nào trong trường không thầy
                      Em ghi NV như thế nào?

Originally posted by ShinyMilotic View Post
                      Thầy ơi, tại sao mẹ và anh của em nói là nghành KHMT dạy chung chung ra trường không kiếm được việc, nghành này học lí thuyết nhiều nên ra trường chủ yếu đi dạy. Mẹ của em nói em chuyển sang nghành TT&MMT ạ. Em thích lập trình di động, game, phần mềm.... _ _!
                      Originally posted by Khánh View Post
                      Mình nghĩ KHMT sẽ cho bạn cái nhìn tổng quan về CNTT, giúp bạn có lối đi phù hợp với bản thân. Còn lập trình di động, game, phần mềm.... thì mình nghe bảo học ngành nào cũng làm được. Chủ yếu là do bản thân thôi.
                      Ngành KHMT code hơi bị cao siêu đó em Có cái nền vững thì đi đâu cũng ổn hết em.

Originally posted by nguyenmap View Post
                      Cho e hỏi học phí các ngành clc trong trường và học phí có tăng theo năm ko ạ
                      Năm ngoái là 25tr/năm, năm nay cũng vậy em.

Originally posted by nghiale View Post
                      thầy ơi hôm nay e thấy trường cập nhật điểm dự kiến gọi nhập học của ngành kỹ thuật phần mềm ClC xuống còn 20.75 v e h 21.5d nộp vào có hi vọng k thầy. Với chỉ tiêu dự kiến của KTPM CLC hiên giờ là bn
                      Originally posted by huynhlongho1997 View Post
                      hiện tại là có hi vọng đó bạn. bạn có thể thêm các ngành CLC, CTTT, TMĐT để tăng cơ hội. chỉ tiêu dự kiến KTPM CLC hiện tại là 120
                      Chỉ tiêu dự kiến của KTPM CLC hiện nay là 120. Em có thể nộp vô, nhưng chưa biết có an toàn hay không? vì toàn là NV1

Originally posted by nguyenmap View Post
                      cho e hỏi 21.5 có khả năng cao đậu ngành TMDT ko ạ
                      Hơi an toàn. Em theo dõi thêm sáng ngày mai.

Comment

• Originally posted by ShinyMilotic View Post
                        Gần như cả lớp anh ra trường đi làm toàn phần mềm, game, di động, ... nhé
                        U|\|5 - /\/\0r3 7|-|4|\| 74L|<

Comment

• thầy cho e hỏi là trong tài khoản trên trang wed của trường sao chỉ hiện thị vị trí của mình trong nv1 mà nv 2 3 4 ko thấy z thầy...mong thầy giải đáp

Comment

• Thầy cho e hỏi 1 vấn đề, giả sử năm nay e đậu k10 ở ngành A, sau khi học 1 năm và đủ điều kiện để chuyển sang ngành B, khi đó e sẽ học với các bạn k10 ở ngành B hay là học từ đầu với các e k11 ở ngành B ạ ???
                            :adore: Sẽ Đậu :adore:

Comment

• Chào thầy,
                              Em được 21.75,
                              NV1: HTTT,
                              NV2: TT&MMT,
                              NV3: KHMT,
                              NV4: TMĐT
                              Đến giờ này còn khả năng vào trường không thầy?
                              Cơ hội được học NV1 giờ đã hết, :sad: cho em hỏi giờ em có cần phải sửa lại NV1 sang TT&MMT không thầy, hay khi rớt NV1 em sẽ được xét NV2 bình đẳng với các bạn NV1 TT&MMT.Em cảm ơn thầy tư vấn.

Comment

• Originally posted by tnbao View Post
                                Chào thầy,
                                Em được 21.75,
                                NV1: HTTT,
                                NV2: TT&MMT,
                                NV3: KHMT,
                                NV4: TMĐT
                                Đến giờ này còn khả năng vào trường không thầy?
                                Cơ hội được học NV1 giờ đã hết, :sad: cho em hỏi giờ em có cần phải sửa lại NV1 sang TT&MMT không thầy, hay khi rớt NV1 em sẽ được xét NV2 bình đẳng với các bạn NV1 TT&MMT.Em cảm ơn thầy tư vấn.
                                đc xét bình đẳng nhé gái =)))))) k phải chỉnh sửa :salute:
                                :adore: Sẽ Đậu :adore:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X