Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thắc mắc về hồ sơ xét tuyển

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thắc mắc về hồ sơ xét tuyển

Em thuộc diện khu vực 1 và đối tượng 01 thì trong hồ sơ xét tuyển cần những giấy tờ nào ạ?

Originally posted by vanhoang0915 View Post
    Em thuộc diện khu vực 1 và đối tượng 01 thì trong hồ sơ xét tuyển cần những giấy tờ nào ạ?
    Giấy CNKQT và Giaays DKXT mẫu của trường...lưu ý..ở muc đề nghị nhà trường điều chính chế độ ưu tiên,
    Nếu khi làm hồ sơ thi THPT QG bạn điền đúng KV1 và ưu tiên 01 thì trong bản DKXT này bạn bỏ trống 3 ô đó nha
    Còn nếu sai thì bạn tích vào và điền đúng 2 thông tin KV ưu tiên và ĐT UT
    kèm theo photo hoc bạ k cần công chứng
    :love:
    Last edited by caubeit; 11-08-2015, 21:31.
    Không Có Gì Ngăn Cản Được Đam Mê :happy:

Comment

Originally posted by caubeit View Post
      Giấy CNKQT và Giaays DKXT mẫu của trường...lưu ý..ở muc đề nghị nhà trường điều chính chế độ ưu tiên,
      Nếu khi làm hồ sơ thi THPT QG bạn điền đúng KV1 và ưu tiên 01 thì trong bản DKXT này bạn bỏ trống 3 ô đó nha
      kèm theo photo hoc bạ k cần công chứng
      :love:
      Không hiểu, mình tick x vào ô đề nghị trường điều chỉnh chế độ ưu tiên và viết vào khu vực ưu tiên: KV1 vs đối tượng ưu tiên 01 có đúng ko. ko cần giấy gì ngoài giấy đkxt, giấy cnkqt va học bạ hả

Comment

Không hiểu, mình tick x vào ô đề nghị trường điều chỉnh chế độ ưu tiên và viết vào khu vực ưu tiên: KV1 vs đối tượng ưu tiên 01 có đúng ko. ko cần giấy gì ngoài giấy đkxt, giấy cnkqt va học bạ hả
        Chú ý bạn đọc kỹ cmt trên của mình nha
        Nếu khi làm hồ sơ thi THPT QG bạn điền đúng KV1 và ưu tiên 01 đã đúng thì trong bản DKXT này bạn bỏ trống 3 ô đó nha

Comment

Thế gửi hồ sơ cần túi hồ sơ ko

Comment

Thế gửi hồ sơ cần túi hồ sơ ko
            k nhất thiết phải có nha bạn....bạn chỉ cần chuẩn bị đầy đủ giấy tờ cần thiết + 1 phong bì đã dán sẵn tem và ghi địa chỉ của bạn....sau đó ra bưu điện sẽ có nhân viên hướng dẫn cụ thể cho bạn

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X