Announcement

Collapse
No announcement yet.

hỏi thăm về ngành CLC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 13520189
    replied
    Originally posted by 14521187 View Post
    cô Xuân nói học phí học lại môn học bằng tiếng việt là 200k/chỉ, cải thiện 250k/chỉ, môn học bằng tiếng anh là 650k/chỉ
    Môn học lại bằng Tiếng việt ( học chung với đại trà) là 200k/ chỉ , môn học lại bằng Tiếng việt ( học riêng ) thì 450k/ chỉ nhé em :baffle:
    Mà thông thường những môn bắt buộc khi em rớt là em phải học lại với lớp CLC chứ ko cho ra ngoài học với đại trà đâu em , chỉ có những môn tự chọn lớp CLC không có mở em đăng ký học với đại tràmà rớt , đăng ký học lại thì mới tính 200k/chỉ thôi
    Last edited by 13520189; 02-09-2015, 17:06.

Leave a comment:

• 14521187
    replied
    cô Xuân nói học phí học lại môn học bằng tiếng việt là 200k/chỉ, cải thiện 250k/chỉ, môn học bằng tiếng anh là 650k/chỉ

Leave a comment:

• daigiasock
    replied
    Originally posted by 14520698 View Post
    Nhớ không rõ lắm, khoảng 500-600/chỉ. Một môn học lại khoảng 2 triệu, không biết có sai không?
    Chắc chưa :v

Leave a comment:

• 15520844
    replied
    Originally posted by 14520560 View Post
    Cung cấp thông tin không chính xác, coi chừng bị tuýt còi nha.
    cho e hỏi 1 tín chỉ của chương trình CLC khi học lại môn là nhiêu vậy a?học CLC thì tiếng anh tăng cường có tính thêm phí k vậy?

Leave a comment:

• 14520560
    replied
    Nhớ không rõ lắm, khoảng 500-600/chỉ. Một môn học lại khoảng 2 triệu, không biết có sai không?
    Cung cấp thông tin không chính xác, coi chừng bị tuýt còi nha.

Leave a comment:

• 14520698
    replied
    Originally posted by 14520560
    Học lại lam j đến 600/1tc, bạn có nhớ lộn không?

Leave a comment:

• 14520698
    replied
    Originally posted by daigiasock View Post
    25tr/năm thì có bao gồm học phần trong hè ko ạ? nếu học phải học lại tín chỉ thì khoảng bao nhiêu 1 tín chỉ học lại
    Đã tính luôn học kỳ hè (nếu có), học lại khoảng 600/chỉ nên đừng để rớt

Leave a comment:

• daigiasock
    replied
    Chương trình học thì anh không có khả năng đánh giá, nhưng cơ sở vật chất, thầy cô giảng dạy thì hoàn toàn xứng đáng.
    25tr/năm thì có bao gồm học phần trong hè ko ạ? nếu học phải học lại tín chỉ thì khoảng bao nhiêu 1 tín chỉ học lại

Leave a comment:

• 14520698
    replied
    anh học bên CTTT có thấy chương trinh học, cơ sở vật chất xứng với học phí 25tr/năm ko ạ? cho em chút cảm nhận với
    Chương trình học thì anh không có khả năng đánh giá, nhưng cơ sở vật chất, thầy cô giảng dạy thì hoàn toàn xứng đáng.

Leave a comment:

• daigiasock
    replied
    Originally posted by 14520560 View Post
    CLC thì không cần lắm vì 1 HK chỉ có 1 môn dạy = tiếng anh thôi.
    CTTT thì bắt buộc vì học hoàn toàn = tiếng anh. Nhưng bạn sẽ đuọc Họ TA tăng cường miễn phí trong năm 1.
    anh học bên CTTT có thấy chương trinh học, cơ sở vật chất xứng với học phí 25tr/năm ko ạ? cho em chút cảm nhận với

Leave a comment:

• 13520356
    replied
    cho em xin lại cái slide tiếng anh huền thoại của bạn anh đc k :v

Leave a comment:

• daigiasock
    replied
    Originally posted by 13520356 View Post
    ko cần, nhưng nếu muốn điểm cao thì phải cực, mình biết 1 đứa CLC học 2 môn (điểm 2 môn là 10 và 9.5), 1 dạy song ngữ, 1 dạy hoàn toàn tiếng Anh, thi cũng là đề tiếng Anh, nó rất ngu tiếng Anh, trước ngày thi ráng tụng slide tiếng Anh, 1 ngày học cũng dc gần 300 new words. )

mỗi học kì chỉ có khoảng 1 môn dạy tiếng Anh thôi, mỗi học kì có tới 4->6 môn lận
    cho em xin lại cái slide tiếng anh huền thoại của bạn anh đc k :v

Leave a comment:

• huynhlongho1997
    replied
    Originally posted by huynhson1997 View Post
    CLC tiền đóng cao hơn đương nhiên học phải khác . Đầu vào có test AV mà ?
    ngành nào cũng có test AV hết bạn nha

Leave a comment:

• huynhson1997
    replied
    CLC tiền đóng cao hơn đương nhiên học phải khác . Đầu vào có test AV mà ?

Leave a comment:

• 14520560
    replied
    ý em là trong quá trình học có cần phải giỏi tiếng anh từ đầu vào ko, còn ngành nào ra cũng cần TA là chắc chắn
    CLC thì không cần lắm vì 1 HK chỉ có 1 môn dạy = tiếng anh thôi.
    CTTT thì bắt buộc vì học hoàn toàn = tiếng anh. Nhưng bạn sẽ đuọc Họ TA tăng cường miễn phí trong năm 1.

Leave a comment:

LHQC

Collapse
Working...
X