Announcement

Collapse
No announcement yet.

Về việc đồng phục của trường

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Về việc đồng phục của trường

Cho em hỏi khi nhập học trường có bắt buộc đồng phục hay k hay có thể mặc đồ tự do, nếu có thì trường bán hay sao, em cảm ơn:funny:

Originally posted by 15520924 View Post
    Cho em hỏi khi nhập học trường có bắt buộc đồng phục hay k hay có thể mặc đồ tự do, nếu có thì trường bán hay sao, em cảm ơn:funny:
    Chào em,

Trường không bắt buộc mặc đồng phục. Nhưng nếu em là nam (ghi trong giấy khai sinh) thì mặc quần dài, áo thun hay sơ mi miễn sao lịch sự là được. Trong tuần lễ sinh hoạt đầu khóa sẽ có phổ biến.

Nếu là nữ (ghi trong giấy khai sinh và không có chỉnh sửa) thì chưa thấy yêu cầu bắt buộc phải dài tới bao nhiêu thì đủ.

Thân ái,
    Trí Dũng

Comment

Originally posted by dungvt View Post
      Chào em,

Trường không bắt buộc mặc đồng phục. Nhưng nếu em là nam (ghi trong giấy khai sinh) thì mặc quần dài, áo thun hay sơ mi miễn sao lịch sự là được. Trong tuần lễ sinh hoạt đầu khóa sẽ có phổ biến.

Nếu là nữ (ghi trong giấy khai sinh và không có chỉnh sửa) thì chưa thấy yêu cầu bắt buộc phải dài tới bao nhiêu thì đủ.

Thân ái,
      Trí Dũng
      Em xin cảm ơn

Comment

ngày đầu nhập học nên ăn mặc lịch sự, nên mặc các loại áo mà có cổ áo, có thể sẽ chụp ảnh làm thẻ sinh viên
        còn bình thường đi học mặc tự do, nhưng ko được mặc áo sát nách, áo quá mỏng, quần short, quần đùi,...
        Originally posted by 15520924 View Post
        Last edited by 12520909; 23-08-2015, 10:59.

Comment

sắm 1 bộ cosplay đi học ngày đầu cho ăn ảnh

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X