Announcement

Collapse
No announcement yet.

Kiến nghị nhà trường chuyển lịch ngày 5/9 sang ngày khác được ko ạ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Kiến nghị nhà trường chuyển lịch ngày 5/9 sang ngày khác được ko ạ

Vì ngày 5/9 là ngày khai giảng của các trường thpt,nên ngày đó các học sinh của mỗi trường đều muốn về tham dự và nhận thưởng lung tung gì đó(trong đó có e) nên e mong trường có thể chuyển lịch ngày 5/9 sang hôm khác được ko ạ,nếu không thì nghỉ buổi sáng thôi cũng được ạ.e mong trường xem xét ạ.

Mình rất muốn được về trường ngày 5/9
    Believe that you will succeed - and you will!

Comment

Trường mình trên 27d mới được nhận thưởng

Comment

trường mình còn chả nhắc gì đến đậu ĐH nữa này
        Huỳnh Long Hồ, FB : fb.com/huynhlongho.1997
        Sđt : 0945378241
        Email : 15520241@gm.uit.edu.vn, huynhlongho.uit@gmail.com

Comment

5/9 hình như là học và thi 6 bài LLCT đúng không nhỉ ps:

Comment

Originally posted by 15520583 View Post
            Vì ngày 5/9 là ngày khai giảng của các trường thpt,nên ngày đó các học sinh của mỗi trường đều muốn về tham dự và nhận thưởng lung tung gì đó(trong đó có e) nên e mong trường có thể chuyển lịch ngày 5/9 sang hôm khác được ko ạ,nếu không thì nghỉ buổi sáng thôi cũng được ạ.e mong trường xem xét ạ.
            Trường mình nhận được 10 khóa sinh viên rồi, và với 9 khóa trước chưa bao giờ có chuyện dời lịch sinh hoạt đầu khóa vì lễ khai giảng của trường cấp 3 nên em yên tâm là 99% kiến nghị này sẽ không được duyệt đâu

Nhận thưởng thì em có thể nhờ thầy chủ nhiệm cũ nhận giùm rồi trao lại sau. Hoặc không thì em bỏ học 6 bài LLCT rồi năm sau em đi học chung với khóa 11. Sinh viên rồi, tập tự tìm cách sắp xếp cho quen.

Còn về kinh nghiệm cá nhân thì hồi xưa tui chọn bỏ sinh hoạt ở ĐH để trốn về trường cấp 3 nhận thưởng nhưng mà chả vui gì cả, bạn bè không còn ai, mấy đứa nhận thưởng chung thì mình không quen, khai giảng xong là vào học luôn nên chả kịp gặp thầy cô cũ mà tiền thưởng cũng chẳng bỏ bèn gì. Chia sẽ tí thông tin cho em dễ ra quyết định.

Comment

Originally posted by truonganpn View Post
              Trường mình nhận được 10 khóa sinh viên rồi, và với 9 khóa trước chưa bao giờ có chuyện dời lịch sinh hoạt đầu khóa vì lễ khai giảng của trường cấp 3 nên em yên tâm là 99% kiến nghị này sẽ không được duyệt đâu

Nhận thưởng thì em có thể nhờ thầy chủ nhiệm cũ nhận giùm rồi trao lại sau. Hoặc không thì em bỏ học 6 bài LLCT rồi năm sau em đi học chung với khóa 11. Sinh viên rồi, tập tự tìm cách sắp xếp cho quen.

Còn về kinh nghiệm cá nhân thì hồi xưa tui chọn bỏ sinh hoạt ở ĐH để trốn về trường cấp 3 nhận thưởng nhưng mà chả vui gì cả, bạn bè không còn ai, mấy đứa nhận thưởng chung thì mình không quen, khai giảng xong là vào học luôn nên chả kịp gặp thầy cô cũ mà tiền thưởng cũng chẳng bỏ bèn gì. Chia sẽ tí thông tin cho em dễ ra quyết định.
              Vâng cảm ơn a ạ,e quyết định cúp buổi sáng v,được nhà trg thưởng 1tr,cô chủ nhiệm thưởng 1tr + 2 vé xem phim,xong lễ còn được ăn tiệc với nhà trường mà a,khó cưỡng quá đành cúp thôi ạ,chắc ko s đâu a nhỉ?

Comment

Vâng cảm ơn a ạ,e quyết định cúp buổi sáng v,được nhà trg thưởng 1tr,cô chủ nhiệm thưởng 1tr + 2 vé xem phim,xong lễ còn được ăn tiệc với nhà trường mà a,khó cưỡng quá đành cúp thôi ạ,chắc ko s đâu a nhỉ?
                Bỏ thì năm sau học lại thôi, sinh viên rồi rồi bạn, tự giác nghỉ đi :shy:

Comment

Originally posted by 14520698 View Post
                  Bỏ thì năm sau học lại thôi, sinh viên rồi rồi bạn, tự giác nghỉ đi :shy:
                  Vâng,cảm ơn a đã chỉ giáo,e ở quê ms lên nên cần học hỏi nhìu ạ😁😁

Comment

Vâng,cảm ơn a đã chỉ giáo,e ở quê ms lên nên cần học hỏi nhìu ạ������������
                    Không đi thì hình như có trừ ĐRL
                    Đó giờ chưa thấy K nào than vãn vấn đề này :nosebleed:

Comment

Originally posted by truonganpn View Post

có mỗi mình anh cúp thì đương nhiên chán rồi. Nếu dời ngày học lại thì nhiều người về => vui

Comment

Originally posted by 14520117 View Post
                        Không đi thì hình như có trừ ĐRL
                        Đó giờ chưa thấy K nào than vãn vấn đề này :nosebleed:
                        Em hỏi thầy rồi. Không trừ ĐRL

Comment

Originally posted by 15520741 View Post
                          Em hỏi thầy rồi. Không trừ ĐRL
                          Không trừ và không có điểm cộng

Comment

Originally posted by 15520596 View Post
                            có mỗi mình anh cúp thì đương nhiên chán rồi. Nếu dời ngày học lại thì nhiều người về => vui
                            :misdoubt: Bộ chỉ mỗi mình trường ta dời ngày là tự nhiên có nhiều người về sao

Comment

dự là điểm rèn luyện của bạn sẽ bị trừ rất nặng )

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X