Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thông báo kiểm tra Tiếng Anh đầu vào

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

vậy gank môn dc k ad. vd như av yếu mà môn khác cao + lại chia ra trên trung bình. giống hùi đó học cấp 3 ấy

Comment

Originally posted by 15520212 View Post
      vậy gank môn dc k ad. vd như av yếu mà môn khác cao + lại chia ra trên trung bình. giống hùi đó học cấp 3 ấy
      Nếu e siêng cày thì có thể. tuy nhiên anh văn 4 chỉ/môn đấy. anh văn quan trọng lắm. nên luyện ngay từ đầu năm 1 đi em. sinh viên cntt khắp nơi đều gặp av :look_down:

Comment

link trên hư rồi add edit lại nha

Comment

Originally posted by 15520140 View Post
          link trên hư rồi add edit lại nha

https://daa.uit.edu.vn/thongbao/thon...p-lop-khoa-10k
          sao danh sách ít người quá zậy

Comment

Originally posted by 13520210 View Post
            Nếu e siêng cày thì có thể. tuy nhiên anh văn 4 chỉ/môn đấy. anh văn quan trọng lắm. nên luyện ngay từ đầu năm 1 đi em. sinh viên cntt khắp nơi đều gặp av :look_down:
            Anh văn anh good hôn
            Never give up :boss:

Comment

Originally posted by 15520344
              sao danh sách ít người quá zậy
              2 file 32 sheet mà ít gì em??? xem kỹ lại:salute:
              Originally posted by 15520838
              Anh văn anh good hôn
              Thôi đừng nhắc nổi buồn của a. Từ vựng chuyên ngành a đọc tài liệu nhiều nên đỡ còn giao tiếp thì . . . bỏ qua đi:smile:

Comment

Originally posted by 15520576
                Có chứng chỉ gì thì được miễn học Tiếng Anh ạ? Nếu qua đợt thi kiểm tra đầu vào này mà mình mới nộp chứng chỉ đó thì có được miễn không ạ?
                Anh văn không được miễn học nhé. E có chứng chỉ quốc tế thì được qui đổi vào lớp av1 hoặc av2 tùy vào số điểm trong chứng chỉ. :happy:

Comment

Cho em hỏi khi mình làm bài thi Tiếng anh có giống thế này không ạ? phần mềm DynEd Placement Test nó có giống thế này không ạ?
                  https://www.facebook.com/axcela.vn/v...2206403596596/
                  Năm anh vào kt trên giấy nên cái này anh chịu. không rõ ràng lắm. nhưng mà an tâm đề sẽ cho thấy khả năng anh văn để xếp lớp.

Comment

Mấy anh, chị cho em hỏi.... đề kt av đầu vào mức độ khó dễ những năm trước như thế nào ạ? :nosebleed:

Comment

Còn lớp AV1 và lớp AV2 có gì khác nhau không ạ?
                      Khác em. Em chỉ được học AV2 khi thi đậu AV1

Originally posted by 15520438 View Post
                      Mấy anh, chị cho em hỏi.... đề kt av đầu vào mức độ khó dễ những năm trước như thế nào ạ? :nosebleed:
                      Năm nay khác mọi năm, đề thi sẽ do 1 công ty chuyên về khảo thí tiếng Anh kiểm tra.

Comment

Thầy cho em hỏi, sao giờ thi av trong danh sách dự thi av k10 tải trên web (Ngày thi:29-08-2015 Ca thi: 3 Phòng thi: A217 Giờ Thi:13h - 14h30 ) với giấy báo online (12g45 ngày 29/08/2015 phòng A217 ) khác nhau vậy ạ! em nên theo cái nào ạ!

Comment

Originally posted by Yuna_mt View Post
                          Thầy cho em hỏi, sao giờ thi av trong danh sách dự thi av k10 tải trên web (Ngày thi:29-08-2015 Ca thi: 3 Phòng thi: A217 Giờ Thi:13h - 14h30 ) với giấy báo online (12g45 ngày 29/08/2015 phòng A217 ) khác nhau vậy ạ! em nên theo cái nào ạ!
                          Em nên theo cái 12:45. 12:45 tập trung gọi tên vào phòng, 13:00 thi.

Comment

sao em không xem được danh sách thi tiếng anh ạ!

Comment

Originally posted by 15520118 View Post
                              sao em không xem được danh sách thi tiếng anh ạ!
                              Em xem ở https://daa.uit.edu.vn/thongbao/thon...p-lop-khoa-10k

Comment

Cho em hỏi em không có CMND thì cần làm gì để được vào phòng thi AV,CMND photo có công chứng hoặc giấy tờ có liên quan khác được không ?

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X