Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thông báo kiểm tra Tiếng Anh đầu vào

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 15520947 View Post
    Cho em hỏi em không có CMND thì cần làm gì để được vào phòng thi AV,CMND photo có công chứng hoặc giấy tờ có liên quan khác được không ?
    Em có thẻ SV hay Giấy phép lái xe ko?
    Hình trên công chứng đâu có màu đâu em, dạo này mà còn dùng trắng đen nữa à.

Comment

cho em hỏi em có xem lại danh sách thi anh văn đầu vào mà không thấy tên mình trong danh sách là sao vậy?
      Last edited by 15521052; 29-08-2015, 08:57.

Comment

Originally posted by 15521052 View Post
        cho em hỏi em có xem lại danh sách thi anh văn đầu vào mà không thấy tên mình trong danh sách là sao vậy?
        mail cho phòng công tác sinh viên xem xét hoặc em lên trực tiếp phòng công tác sinh viên

Comment

Originally posted by 15521052 View Post
          Anh nhớ trong giấy báo onl có phòng thi, ca thi, ngày thi luôn mà

Comment

Originally posted by 13520210 View Post
            Anh nhớ trong giấy báo onl có phòng thi, ca thi, ngày thi luôn mà
            trong giấy báo nhập học của em có ghi em thi lúc 9h30 ngày 30 tháng 8 tại phòng A217. Nhưng em lên xem danh sách thi av thì lại không thấy tên mình kìa.

Comment

khi nào thì có kq kiểm tra và xếp lớp ạ. thang điểm cụ thể ra sao ạ...^.^ ?

Comment

Originally posted by hieudao81 View Post
                khi nào thì có kq kiểm tra và xếp lớp ạ. thang điểm cụ thể ra sao ạ...^.^ ?
                Khi nào có thông báo kết quả là có kết quả kiểm tra. :vip: Em yên tâm.

Comment

:surrender: Làm bài cẩn thận nhá sai 2 câu liên tiếp là bị loại rứa. Làm hết beginner xong qua intermediate làm được 10 câu sai tiếp 2 câu bị cho ra đảo ngồi :smile:

Comment

cho e hỏi bao nhiêu điểm sẽ không phải học lớp bổ túc anh văn ạ?
                    \

Comment

LHQC

Collapse
                    Working...
                    X