Announcement

Collapse
No announcement yet.

Về biên lai thu học phí

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Về biên lai thu học phí

Trong khi làm thủ tục nhập học em đã đóng 4tr6 học phí và đc cấp 2 giấy : 1 là biên lai học phí 2 là tờ biên lai thu tiền( tờ nhỏ hơn) . Đến khi đi làm thủ tục dk ktx thì em phát hiện ra là 2 tờ biên lai của em có chữ kí người thu nhưng...... không có dấu đã thu tiền . Em vẫn nạp hồ sơ và nhận thẻ sinh viên và làm thủ tục ở ktx bình thường. Thế có vấn đề gì ko và có cần giữ 2 biên lai này ko

Con dấu đó có thể người thu quên đóng . Có sao ko ạ

Comment

Bạn kiểm tra trên trang web https://student.uit.edu.vn/ ở cái mục sinh viên > thông tin học phí xem trường đã nhận chưa, nhận rồi là yên tâm rồi
      Never give up :boss:

Comment

:sogood:
        Originally posted by 15520838 View Post
        Bạn kiểm tra trên trang web https://student.uit.edu.vn/ ở cái mục sinh viên > thông tin học phí xem trường đã nhận chưa, nhận rồi là yên tâm rồi
        đã nhận

Comment

Originally posted by 15520340 View Post
          :sogood:đã nhận
          ngon :sexy:
          Never give up :boss:

Comment

Originally posted by 15520340 View Post
            Trong khi làm thủ tục nhập học em đã đóng 4tr6 học phí và đc cấp 2 giấy : 1 là biên lai học phí 2 là tờ biên lai thu tiền( tờ nhỏ hơn) . Đến khi đi làm thủ tục dk ktx thì em phát hiện ra là 2 tờ biên lai của em có chữ kí người thu nhưng...... không có dấu đã thu tiền . Em vẫn nạp hồ sơ và nhận thẻ sinh viên và làm thủ tục ở ktx bình thường. Thế có vấn đề gì ko và có cần giữ 2 biên lai này ko
            Tui nhớ là cái chữ "ĐÃ THU TIỀN" người ta chỉ đóng lên hóa đơn chứ biên lai bản thân nó là giấy xác nhận đã thu tiền thì ịn cái đó lên làm gì nữa em. Có coi lộn không.

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X