Announcement

Collapse
No announcement yet.

Không thể nhận thông báo trên diễn đàn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Admin
    replied
    Originally posted by 15520599 View Post
    Có cách nào để có thể nhận thông báo theo thời gian thực ngay khi mình đang on trên forum mà không cần mở mail không ạ?:doubt:
    Hồi xưa có mở chức năng mail khi có mention, nhưng mail bay liên tục nghẽn server nên đã tắt :go:

Leave a comment:

• 15520599
    replied
    Originally posted by Admin View Post
    Em check thử xem mail có bị bay vào spam hay không. Thường là nếu em set nhiều topic thì một lúc diễn đàn gửi nhiều mail sẽ bị đánh dấu là spam ngay.
    Tuy nhiên khi có người quote/mention thì sẽ không có email thông báo, mà nội dung thông báo sẽ hiển thị trong tab thông báo, theo dõi ở trong trang profile cá nhân, notification hiện ở góc trên, tay phải, trong cùng mục Tin nhắn.
    Có cách nào để có thể nhận thông báo theo thời gian thực ngay khi mình đang on trên forum mà không cần mở mail không ạ?:doubt:

Leave a comment:

• Admin
    replied
    Em check thử xem mail có bị bay vào spam hay không. Thường là nếu em set nhiều topic thì một lúc diễn đàn gửi nhiều mail sẽ bị đánh dấu là spam ngay.
    Tuy nhiên khi có người quote/mention thì sẽ không có email thông báo, mà nội dung thông báo sẽ hiển thị trong tab thông báo, theo dõi ở trong trang profile cá nhân, notification hiện ở góc trên, tay phải, trong cùng mục Tin nhắn.

Leave a comment:

• 11520710
    replied
    Bạn xem trong phần Tin nhắn và chú ý, mục thứ 2 "Chế độ THEO DÕI CHỦ ĐỀ mặc định đang là:"
    Ngoài ra xem cài đặt email nhận thông báo của bạn xem có đúng không.
    Mấy cái bạn chụp chả liên quan đến cái bạn đang đề cập đến.

Leave a comment:

• Không thể nhận thông báo trên diễn đàn

Kính gửi BQT Forum, em tên là Trần Cao Pháp, MSSV 15520599
    Sự việc như sau:
    Gần đây em có tạo một chủ đề mới và theo dõi nó, nhưng khi có người trả lời và quote lại bài em đã viết thì em đã không nhận được bất kỳ thông báo nào cả.
    Bên dưới là hình các cài đặt của em, em có ghép ảnh lại cho dễ nhìn do khi chụp ảnh màn hình thì không chứa hết các nội dung.
    Attached Files

LHQC

Collapse
Working...
X