Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Objective-C]- Trung Tâm giải đáp thắc mắc

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 11520124
    replied
    Post này hay mà, mình cũng đang tìm hiểu objective C, có gì trao đổi thêm với mình nhé. Skype: boybmt_93

Leave a comment:

• 15520552
    replied
    em có hứng thú mà không biết bắt đầu từ đâu đây ạ

Leave a comment:

• 08520128
    replied
    Lên lại đi nào.

Leave a comment:

• 10520080
    replied
    Có vẻ như ít bạn hứng thú với iOS, vậy nhờ Mod đóng dùm topic. mình sẽ không trực nữa.
    Cảm ơn.

Leave a comment:

• [Objective-C]- Trung Tâm giải đáp thắc mắc

Chào các bạn sinh viên UIT.
    Mình thấy nhu cầu các bạn sinh viên đang muốn tìm hiểu về lập trình iOS rất nhiều nhưng không có nhiều nguồn tìm kiếm thông tin và hướng dẫn. Nên mình tao topic này để mong ràng có thể giúp đỡ các bạn sinh viên nhiều hơn.
    Thân ái.
    Bạn nào muốn tiếp cận với iOS thì có thể tham khảo bài viết này. Chỉ mất 30-50 phút bạn đã có HĐH MacOS X 10.10 Yosermite để sẵn sàng học hỏi về iOS rồi.
    Chúc các bạn may mắn.

================================================== =============================================

#19 : Update.
    Do nhiều bạn còn chưa sẵn sàng học nên mình sẽ tạo group trên Skype nhé. Mình sẽ stream và hướng dẫn các bạn theo từng đề tài khác nhau vào 8h tối thứ 2 - 5.
    Các bạn add Skype luuvanluc1992 nhé.
    Những bài học là trực tiếp nên sẽ không có tài liệu cũng như k có bất kỳ chi phí nào các bạn phải chịu. Sourc Code từng buổi stream sẽ được mình chia sẻ sau buổi học nhóm.

#20 Update source buổi 1:
    DemoTestView.zip

Thân ái.
    Last edited by 10520080; 23-11-2015, 21:23.

LHQC

Collapse
Working...
X