Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Intel Products Vietnam] Chuỗi Ngày Hội Việc Làm - Phỏng vấn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Intel Products Vietnam] Chuỗi Ngày Hội Việc Làm - Phỏng vấn

Intel nuôi dưỡng sự cách tân trên toàn cầu
    Bạn có thể biết đến chúng tôi nhờ vào bộ xử lý của chúng tôi. Nhưng chúng tôi còn làm nhiều hơn thế. Thông qua cách tân điện toán, chúng tôi đẩy mạnh ranh giới của công nghệ thông minh và kết nối để làm cho những trải nghiệp tuyệt vời trở thành hiện thực cho mọi người trên Trái Đất. Từ việc trang bị cho những thiết bị mới nhất và cho điện toán đám mây mà bạn trông cậy vào, cho đến việc thúc đẩy chính sách, mức đa dạng, độ bền vững và giáo dục, chúng tôi tạo ra giá trị cho những cổ đông, khách hàng và xã hội.

ĐĂNG KÝ ỨNG TUYỂN, click vào link sau http://goo.gl/forms/PP9QSzu66k

ĐĂNG KÝ ỨNG TUYỂN, click vào link sau http://goo.gl/forms/PP9QSzu66k
    Attached Files
    Last edited by NGUYEN THI MY HANG; 01-12-2015, 11:13.

Cho em hỏi vị trí thực tập của công ty có nhưng quyền lợi gì vậy chị

Comment

Một công ty ưu tiên nữ! Tuyệt vời, mình muốn vào làm ở một công ty có nhiều nuwx1 :smile:
      Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Originally posted by 13520240 View Post
        Cho em hỏi vị trí thực tập của công ty có nhưng quyền lợi gì vậy chị
        Cám ơn em đã quan tâm. Các thực tập sinh ở Intel đều được hỗ trợ tài chính, xe đưa đón đi làm mỗi ngày và nhiều quyền lợi khác. Em gởi thông tin liên lạc vào địa chỉ email thi.my.hang.nguyen@intel.com để được chia sẻ chi tiết hơn nhé.

Comment

Originally posted by 11520537 View Post
          Một công ty ưu tiên nữ! Tuyệt vời, mình muốn vào làm ở một công ty có nhiều nuwx1 :smile:
          Chào bạn, vậy thì bạn ứng tuyển vào Intel liền và ngay đi .
          Intel khuyến khích sinh viên/kỹ sư nữ tham gia ứng tuyển chứ không phải ưu tiên nữ bạn nhé. Ứng viên nam nữ đều có cơ hội như nhau nếu các bạn đạt yêu cầu tuyển dụng và mong muốn làm việc tại Intel .

Comment

Góp ý của em: Web chứ không phải Wed.

Comment

Originally posted by NGUYEN THI MY HANG View Post
              Chào bạn, vậy thì bạn ứng tuyển vào Intel liền và ngay đi .
              Intel khuyến khích sinh viên/kỹ sư nữ tham gia ứng tuyển chứ không phải ưu tiên nữ bạn nhé. Ứng viên nam nữ đều có cơ hội như nhau nếu các bạn đạt yêu cầu tuyển dụng và mong muốn làm việc tại Intel .
              Thôi cho em khất lần này chị ơi, lần sau mà có cái gì liên quan đến phần cứng, điện tử, hay vi mạch gì đó thì em mới ứng tuyển.
              Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

vẫn không rõ là công ty tuyển thực tập về lĩnh vực gì ?
                đừng cố gắng trở thành 1 người thành công mà hãy cố gắng trở thành 1 người có giá trị :happy:

Comment

bữa trước phỏng vấn qua điện thoại mà tiếng anh coi như xong rồi.

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X