Announcement

Collapse
No announcement yet.

[mua điện thoại] Cần mua điện thoại giá rẻ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [mua điện thoại] Cần mua điện thoại giá rẻ

bạn em đang cần mua 1 cái điện thoại giá rẻ, cũ cũng được. Nó nhờ em tìm giúp, ai có đện thoại cùi bắp mà không muốn dùng nữa , bỏ đi thì tiếc, mà dùng thì không thích nữa thì để lại cho bạn em với nha.

forum mà sao post cái j` thế này ??
    Gái có bồ như hoa có chủ:tire:
    Anh hùng thực thụ phải biết đánh chủ giựt hoa:love:

Comment

Originally posted by 11520065 View Post
      bạn em đang cần mua 1 cái điện thoại giá rẻ, cũ cũng được. Nó nhờ em tìm giúp, ai có đện thoại cùi bắp mà không muốn dùng nữa , bỏ đi thì tiếc, mà dùng thì không thích nữa thì để lại cho bạn em với nha.
      Chắc bạn phải nói giá tiền bạn muốn mua , và bạn muốn đt j thì có thể mọi người sẽ giúp bạn nhanh hơn đó !
      Mình vì mọi người =====> Mọi người sẽ xem mình như mọi :waaaht:

My Facebook

Comment

Originally posted by 11520393 View Post
        Chắc bạn phải nói giá tiền bạn muốn mua , và bạn muốn đt j thì có thể mọi người sẽ giúp bạn nhanh hơn đó !
        hì, mình muốn nokia, giá <400k thôi, sinh viên mà. hông có nhìu tiền. Chỉ cần nhắn tin, gọi điện đc là ok rùi

Comment

Originally posted by thanhtute
          Thể loại: Tình cảm
          Số tập: TBA
          Đạo diễn: Lee Myung Woo
          Biên kịch: Lee Sun Mi & Kim Ki Ho
          Diễn viên: Yoo Ah In, Shin Se Kyung, Lee Je Hoon, Kwon Yuri,....
          Đài phát sóng: SBS
          Thời gian phát sóng: Tối thứ 2 và thứ 3 hàng tuần từ ngày 19/03/2012

Nội dung: Fashion King kể câu chuyện về một người đàn ông trẻ làm nên thành công trong ngành công nghiệp thời trang. Young Gul (Yoo Ah In) bắt đầu sự nghiệp của mình là một nhà thiết kế nghèo khổ trong những con đường ở chợ Dongdaemun. Shin Se Kyung sẽ diễn vai nửa kia của anh Ga Young. Fashion King sẽ tập trung vào những kinh nghiệm sau khi trải qua thách thức, thành công, tình yêu, và khát khao của những người trẻ tuổi.
          [YOUTUBE]http://www.youtube.com/embed/FNehgMQb4a8[/YOUTUBE]

Download:
          Tập 1:

Tập 2:

Xem Online tại đây

P/S phim sẽ update liên tục tại topic này!
          post nhầm chỗ rồi nha bạn, đi lập topic mới đi

Comment

loại nào xấu xấu mà bền thì càng tốt, đập đá, đá vỡ, điện thoại còn nguyên

Comment

hì, mình muốn nokia, giá <400k thôi, sinh viên mà. hông có nhìu tiền. Chỉ cần nhắn tin, gọi điện đc là ok rùi
              mình cũng mới mua ở bình tân nè loại 1280 có 300k ak` đúng yêu cầu lun
              :salute:Đừng hỏi vì mình nghèo mà học giỏi:salute:
              :brick:Mà hãy hỏi tại sao tụi nó học dỡ mà vẫn giàu:brick:

Comment

bạn vào five.vn
                trong đó ng ta rao bán đt nhìu lắm... đặc biệt là 1280 với giá siêu rẻ...........chúc bạn kiếm đc đt nào rẻ mà ngon!

Comment

có 1 cái trong này, B tham khảo hén

Comment

Originally posted by 09520081 View Post
                    có 1 cái trong này, B tham khảo hén
                    http://www.5giay.vn/showthread.php?p...#post947401107
                    Originally posted by 10520326 View Post
                    bạn vào five.vn
                    trong đó ng ta rao bán đt nhìu lắm... đặc biệt là 1280 với giá siêu rẻ...........chúc bạn kiếm đc đt nào rẻ mà ngon!
                    cảm ơn mọi người nhiều hen.
                    Last edited by 11520065; 25-03-2012, 18:37.

Comment

Nếu bác đủ sức thì lên đây mua thằng 101 với giá 50k đi: http://www.dienmay.com/deal/khuay-do...a-619000d_1442
                      Em ... đã ... kiệt ...sức ...
                      Me deal này ngày ngày đêm đêm luôn mà k đc, huhuhuhuhuhuhuhuhuhuhu(((((((((((((((((
                      Last edited by dangnttam; 11-04-2012, 16:42. Reason: quên paste link:">

Comment

Originally posted by dangnttam View Post
                        Nếu bác đủ sức thì lên đây mua thằng 101 với giá 50k đi: http://www.dienmay.com/deal/khuay-do...a-619000d_1442
                        Em ... đã ... kiệt ...sức ...
                        Me deal này ngày ngày đêm đêm luôn mà k đc, huhuhuhuhuhuhuhuhuhuhu(((((((((((((((((
                        ôi, cảm ơn nhé, nhưng mình lỡ mua 1208 vs 250 ở trên mất rùi, tiếc thật, dành cho ai đang thích đi ha.

Comment

LHQC

Collapse
                        Working...
                        X