Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cách uống rượu cho con gái

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• xuanquynh
    replied
    ăn nhều trước khi uống thôi còn muốn giữ được lâu, uống được nhiều thi dó là do từng người có đề kháng tốt hay ko thôi

Leave a comment:

• heno_trangxinh2
    replied
    Đừng uống rượu ko sẽ bị lừa đấy )

Leave a comment:

• 15520600
    replied
    Về cách uống rượu không say

Để biết cách uống rượu không say, mời bạn vào văn phòng Đoàn D101 gặp anh Vưu Chí Hào nhóe :sunglasses:
    Đùa chứ vào gặp ổng thật chắc ổng giết tui mất

Leave a comment:

• 11520490
    replied
    uống cà phê đen nha em.

Leave a comment:

• 11520661
    replied
    Trước khi uống rượu, em uống trước một bịch sữa tươi, sẽ lâu say hơn. Nếu uống nhiều rượu quá thì cũng say à :haha:

Leave a comment:

• 11520537
    replied
    Originally posted by 10520549 View Post
    Cách hay đó là bạn chuẩn bị sẵn 1 ly nước lớn hoặc trà đá sẵn, uống nước liên tục, nếu không có thì nc lẩu, hoặc bất cứ cái gì dạng nước(không sử dụng nước bồn cầu, nước mắm, nước rửa chén bla bla..) làm 1 ly rượu thì múc 1 chén nước hoặc uống nửa ly, đảm bảo tỉnh bơ.

Ngày trước mình hay thế, mấy cha bạn đú uống xong ói tè le, mình vẫn chở gái đi bt. Ngày trước thôi, từ ngày bị đau bao tử khiếp rượu luôn. Vui thì uống tẹt, vào toilet ói 1 phát sạch, -> ngủ. xong
    Công nhận cái bụng của anh bự thật. :happy:

Leave a comment:

• 10520549
    replied
    Cách hay đó là bạn chuẩn bị sẵn 1 ly nước lớn hoặc trà đá sẵn, uống nước liên tục, nếu không có thì nc lẩu, hoặc bất cứ cái gì dạng nước(không sử dụng nước bồn cầu, nước mắm, nước rửa chén bla bla..) làm 1 ly rượu thì múc 1 chén nước hoặc uống nửa ly, đảm bảo tỉnh bơ.

Ngày trước mình hay thế, mấy cha bạn đú uống xong ói tè le, mình vẫn chở gái đi bt. Ngày trước thôi, từ ngày bị đau bao tử khiếp rượu luôn. Vui thì uống tẹt, vào toilet ói 1 phát sạch, -> ngủ. xong
    Last edited by 10520549; 11-03-2016, 21:13.

Leave a comment:

• 11520537
    replied
    Đơn giản là không uống rượu. :misdoubt:

Leave a comment:

• 11520031
    replied

đây em :look_down: :look_down: :look_down:

Leave a comment:

• 09520716
    replied
    học Lục mạch thần kiếm đi em, uống rượu ko bao giờ say

Leave a comment:

• thanhloan
    started a topic Cách uống rượu cho con gái

Cách uống rượu cho con gái

Trường mình có ai có bí quyết gì để uống rượu lâu say không ạ, nhờ chỉ giáo với :happy:

LHQC

Collapse
Working...
X