Announcement

Collapse
No announcement yet.

[UIT - ACM] Hệ thống thi UIT - ACM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 14520932
    replied
    [UIT - ACM 5] - Một số lưu ý quan trọng trong ngày thi 14/5/2016:
    ** Các mốc thời gian chính:
    1. 7h - 7h30: Các đội nhận tên đăng nhập, mật khẩu tại bàn lễ tân trước Hội trường E Trường ĐH CNTT. Các đội lưu ý qua 7h30 BTC sẽ không phát tên đăng nhập và mật khẩu nữa.
    2. 7h30: Lễ Khai mạc. Thời gian thi chính thức: 4 tiếng.
    3. 13h15: Lễ Bế mạc, Giải đề, Bốc thăm trúng thưởng và trao giải.
    ** Một số quy định chính cần lưu tâm:
    1. Các đội phải vào khu vực thi đúng giờ qui định. Đội nào đến chậm quá 15 phút sau khi có hiệu lệnh bắt đầu làm bài thi sẽ không được quyền dự thi.
    2. Mỗi đội thi chỉ được phép mang vào tối đa 10 tờ (20 mặt) khổ giấy tối đa A4 tài liệu tham khảo bất kỳ, từ điển và bút, giấy nháp Ban tổ chức sẽ cung cấp.
    3. Mỗi đội thi sẽ nhận được vị trí dự thi theo số báo danh hoặc vị trí dự thi của mình theo tên đội. Mỗi đội thi sẽ làm bài trên máy vi tính hoặc thiết bị do Ban tổ chức chuẩn bị. Ngoài những vật dụng được phép mang vào trong khi thi (theo quy chế và đăng ký trước) và các vật dụng được cấp phát thí sinh không được mang theo bất cứ tài liệu, hoặc trang bị tin học, viễn thông (di động, nhắn tin...) nào khác vào khu vực thi.
    ** Danh sách các đội thi:
    Các đội kiểm tra thông tin thành viên trên website cuộc thi, nếu có sai sót, các đội phản hồi về cho BTC đến hết ngày hôm nay.
    Trân trọng.

Leave a comment:

• 14520874
    replied
    Hướng dẫn chi tiết cách thức đăng ký thành viên và tham gia cuộc thi có rồi nè các bạn :sunglasses:

http://acm.uit.edu.vn/huong-dan

Last edited by 14520874; 06-05-2016, 14:56.

Leave a comment:

• 13520803
    replied
    Hiện tại hệ thống của Đại học FPT đã mở cho đăng kí. Các bạn vào đăng kí test hệ thống nhé.
    Lưu ý lịch giao lưu:
    ** 16h00, thứ 5, ngày 5/5/2016: Các bạn đăng ký tài khoản tại http://acm.fpt.edu.vn/domjudge/public/login.php
    ** 17h00 - 21h00 thứ 5, ngày 5/5/2016: Test hệ thống
    ** 9h00 - 14h00 thứ 7, ngày 7/5/2016: Giao lưu chính thức

Leave a comment:

• 13520833
    replied
    Originally posted by 13520803 View Post
    Bạn đăng nhập trên website cuộc thi, sau đó nhấp vào chỗ "Một cuộc thi sắp diễn ra...Tham gia ngay" --> Tạo đội. Sau đó 2 thành viên còn lại tham gia vào đội mà bạn đã tạo là được.

Cảm ơn bạn, mình đăng ký được rồi, tại giao diện nó trực quan quá sức hay sao ấy !

* Đùa đấy ! *

---

Leave a comment:

• 13520803
    replied
    Originally posted by 13520833 View Post
    Chào bạn,

Bản có thể giải thích cách đăng ký Offline được không vậy, mình đọc mãi mà vẫn chưa hiểu cách tham gia như thế nào.
    Bạn đăng nhập trên website cuộc thi, sau đó nhấp vào chỗ "Một cuộc thi sắp diễn ra...Tham gia ngay" --> Tạo đội. Sau đó 2 thành viên còn lại tham gia vào đội mà bạn đã tạo là được.

Leave a comment:

• 13520833
    replied
    Chào bạn,

Bản có thể giải thích cách đăng ký Offline được không vậy, mình đọc mãi mà vẫn chưa hiểu cách tham gia như thế nào.

Leave a comment:

• 14520932
    replied
    UIT - ACM ĐÃ CÓ BƯỚC CHUYỂN MÌNH VÀ THAY ĐỔI MẠNH MẼ

Các bạn Sinh viên UIT ơi, các bạn đã biết rõ "UIT - ACM đã thay đổi như thế nào ???" chưa ?..

Chúng ta cùng xem lại một cách tổng quát nhất về những quy định chung của cuộc thi.

Cùng nhanh tay đăng ký & xem thông tin chi tiết tại : http://acm.uit.edu.vn

Hãy để một ":kiss:" để gửi gắm một chút tình yêu cho những nỗ lực không mệt mỏi của BTC nào....

Leave a comment:

• 14520932
    replied
    Originally posted by 12520546 View Post
    Mình đăng ký sau đó đổi mật khẩu và mình không thể nào đăng nhập được nữa. Trang quên mật khẩu không hoạt động. Help me!
    Cảm ơn bạn đã phản hồi, BTC đã fix lỗi, bạn kiểm tra lại lần nữa nhé ^^

Leave a comment:

• 12520546
    replied
    Mình đăng ký sau đó đổi mật khẩu và mình không thể nào đăng nhập được nữa. Trang quên mật khẩu không hoạt động. Help me!

Leave a comment:

• 14520932
    started a topic [UIT - ACM] Hệ thống thi UIT - ACM

[UIT - ACM] Hệ thống thi UIT - ACM

Sau một thời gian ấp ủ đã rất rất lâu, để các bạn tham gia UIT - ACM có môi trường rèn luyện và đánh giá kết quả trong cả một năm học,

BTC UIT - ACM trân trọng thông báo đến các bạn Quy định mới của HỆ THỐNG THI UIT - ACM.

Các bước tham gia HỆ THỐNG THI UIT - ACM:

Bước 1: Mỗi bạn tham gia sẽ tạo một tài khoản trên website http://acm.uit.edu.vn (lưu ý tên đăng nhập là MSSV).

Bước 2:
    Đăng kí tham gia các vòng thi offline, online khi BTC có thông báo. Qua mỗi vòng thi các bạn sẽ được cộng điểm dựa trên số bài giải được và xếp hạng.

Điểm của mỗi vòng thi được gọi tắt là UIT - ACM INDEX.

Bước 3:
    Vào website http://acm.uit.edu.vn, nhấp vào mục QUY ĐỊNH CHUNG tìm hiểu kỹ Quy định mới của HỆ THỐNG THI UIT - ACM.

Bước 4: Để lại comment, tin nhắn tại đây hoặc fanpage: fb/uit.acm khi có bất kì thắc mắc nào nhé. BTC sẽ cố gắng phản hồi các bạn trong thời gian sớm nhất.

BTC UIT - ACM

Last edited by 14520932; 28-04-2016, 20:40.

LHQC

Collapse
Working...
X